Học sinh CVA và Olympia

unni_x

Active Member
:>> trường mình mà, cũng siêu ra phết đấy chứ :>> Un iu trường lém, chỉ tội, hông hỉu cái Nhà ăn đi đâu mất rùi, má ơi. con đói :(

unni_x

Active Member
:>> có sao đâu, có còn hơn không, đến khi cái bụng nó gào thét yêu cầu đòi quyền bình đẳng thì kiểu gì chị em mình lại chả xách money ra đấy ngồi măm măm :>>

cantin mới dựng ở chỗ mấy cái phòng thí nghiệm vừa bửn vừa xấu vừa bé
bé có bằng 1/2 cái cũ ,hồi trước đã chết bây giờ thế này thì hết chỗ ăn

fruit NHO

Active Member
khổ là từ nhà e lên đấy xa ơi là ã chứ !may đc thầy quân sự hiền <bí thư>muốn đi đâu thì đi nên em toàn chui xuống đấy ngồi thì mới có chỗ chứ ko thì đứng mà gặm!!! >:p em nhớ cái canteen cũ!!!

cũng ở trong trường đi có vài bước thôi
nhưng mà cái canteen mới này trông không rộng rãi thoáng mát bằng cái cũ,xung quanh thì chẳng có cửa sổ ,trông cứ tối tối ,ẩm thấp kỉu rì ý

unni_x

Active Member
Ôi dời, thế thì em nhớ cái CT cũ quá đi, một trong 2 động lực để em vô trường đó mọi người < sau cái WC :>> >

mây xanh

Member
Hay thật.hóa ra cai canteen trường mình nổi tiếng thế.Đi đến đâu banj bè cũng hỏi canteen trường mày to lắm à, bún ốc rẻ lắm đúng ko...

Từ em đi hạ không chiều vắng phố đông xa vời
Từ em đi hạ buông tình cũ nhớ mong êm đềm
Từ em đi lòng anh thầm nhớ phút giây yêu kiều
Và em ơi ngưòi em "nhỏ bé" mãi xa tôi rồi!
ÔI THÔI....

mây bạch tạng said:
Hay thật.hóa ra cai canteen trường mình nổi tiếng thế.Đi đến đâu banj bè cũng hỏi canteen trường mày to lắm à, bún ốc rẻ lắm đúng ko...
bún ốc CT công nhận rẻ ,và giá cả đi kèm chất lượng ,bát bún có vài con ốc

rikku

Active Member
.lạc đề.
nói tới lạc đề; chúng ta phải hiểu thế nào là lạc đề
lạc có nghĩa là .. hạt lạc; còn đề có nghĩa là .. đánh đề
==> lạc đề có nghĩa là vừa ăn lạc vừa đi đánh đề :D

unni_x

Active Member
rikku said:
.lạc đề.
nói tới lạc đề; chúng ta phải hiểu thế nào là lạc đề
lạc có nghĩa là .. hạt lạc; còn đề có nghĩa là .. đánh đề
==> lạc đề có nghĩa là vừa ăn lạc vừa đi đánh đề :D
=)) chết cười mất thui =)) chồng mình thông minh thật :>>

ark

Active Member
sieumauechcom said:
Thực ra thì cũng chỉ là một trò chơi thôi mà chỉ vì một số điều lại trở thành ăn thua nhau...Hình như trường mình cũng từng có người thi Olympia đấy, năm đấy chị ý (hay anh ý nhờ) thi vòng tháng , trả lời đúng nhưng chị dẫn chương trình lại tính là sai nên bị lọai..
Oh, năm đầu tiên đúng là có 1 anh CVA thật :-? hồi đấy mình nhìn CVA khác bây h thật !!! :))

nenu_aloha

Member
Cho em nói với!!! Anh trai em nè, đại diện cho trường CVA đi thi Olem từ năm lớp 10, dc nhất tuần ==> sang tháng thì pó tay! Hôm đấy cả thầy Đại cũng đi cổ vũ ==> Yeah! Anh iem giỏi lém! Anh thi năm thứ 2 thì phải.

nenu_aloha

Member
Anh em là Nguyễn Việt Phương, cựu lớp trưởng 12D1 ==> chuyên toán nhé! Anh học PTTH CVA khóa 1999 - 2002. Bây h là lớp trưởng ( muôn đời là lớp trưởng ) của B2K47 khoa Lý trường ĐH KHTN - ĐHQG Hà Nội!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000