Học sinh cô Liễu đâu hết rồi !

Minh Vương

cái thằng này mà gọi là học sinh út của cô Liễu, nghịch nhât trường CVA,
mà thôi anh em vào đây để giao lưu , kô nên đá xoáy nhau làm gì nhỉ,... mọi người ủng hộ cho cái topic này nạo.

^^Anti_Estasy^^

hehehe... tao bảo hs út bao giờ? Con trai út ông ạ...ko biết gì nói linh tinh...hĩ hĩ
Topic mà có bạn Chử Ngọc Minh Vương tên kêu ngất trơi ủng hộ thì còn gì bằng....
Cám ơn ku !!! I LUV U :X:X:X:X:X

Minh Vương

hs với con trai là 1 rồi , thằng này chậm hiểu wá, chắc là từ bé tới lớn chưa bao giờ học bài " Cô giáo cũng như mẹ hiền "

^^Anti_Estasy^^

ThuPhuongd3cva said:
Mẹ Liễu đúng là hiền thật thế nên mới có những đứa con......hư đến thế (trừ những đứa ngoan) :)
Con nào hư đấy???? Cả lớp Sử là con cô Liễu đấy ! Nói linh ta linh tinh....giết chết giờ !
Chỉ có Duy ti là hư thôi !

Blueroses1411

:) Nghĩa là ít ra cũng có ngừi hư mà, tớ nói có cơ sở cả chứ đâu có nói linh tinh :cool: Mà sao ấy fản đối ghê thế? Zui lên đi chứ?

khachluhanh1987

Kinh,đúng là học sinh của cô có khác.Ai cũng ngoan, cứ đến giờ kiểm tra của cô là không có tiếng trao đổi nào vì đứa nào cũng...phận ai nấy quay. :)). Sao nghe cô nói là học sinh D4 của cô hiền, ngoan lắm mà??? Có em nào dễ thương cho anh làm quen với. Hehe

chomchom

Để yên cho các em nó học,yêu cầu ko làm phiền
To lớp Sử:sao lười lên mạng thế ,cán bộ lớp làm ăn chán quá

Ui ui...giờ mới vào topic này...thật là...:)
Em là dân 10D4 nè:D...chòi oi chuyện về cô Liễu thì dài kể chẳng bao giờ hết:D
Hồi mới vào lớp sợ cơ...sợ cô nghiêm:-S:)
Nhưng rùi vào năm thấy cô...ấn tượng đầu tiên là...cô dân chủ quá>:D<...cái gì cô cũng cho học sinh tự quyết hết à:)
Roài thấy cô hiền:)...bao nhiu vụ hoành tráng trong lớp may mà cô hiền chứ ko thì...tèo lâu òi:))
Típ đến là cô...hơi bị đỉnh:D...đỉnh từ việc.."ăn chơi":>...dẫn chứng là...mí vụ tham quan hội hè cô là cô ủng hộ lắm>:D<...roài đỉnh cả trong vấn đề học hành:D...hìe thi học kì Toán Văn Anh...chòi ko có cô chắc là tèo lun mất:((...học kì 2...gần thi học kì bố cô mất:(...cô về quê chịu tang mà cả lớp ai cũng lo...lo nếu cô...ko lên trông thi:(:)...nhưng roài...qua một ngày môn Toán nan giải ko có cô, hum sau thi Văn Anh cô xuất hiện...ko thể nào nói được niềm vui của 40 đứa học trò:)...chúng nó zui, zui lắm
Hum nay fát tờ nhận xét giáo viên...mục GVCN...ai cũng đánh dấu TỐT hết>:D<....cả lớp iu cô lắm mờ:x

chomchom

Có vẻ như cô Liễu được các em D4 quý quá nhỉ.Mặc dù chỉ học cô có một năm nhung anh thấy cô cũng hiền quá:) :)
Còn cán bộ lớp S thì nên xem lại đi học ít thôi chẳng chịu quan tâm đến các thành viên gì cả. Có mấy đứa đang chuẩn bị thi lại đấy sao ko ai chịu hỏi thăm gì bọn nó cảX( X(

nguyệt hà

ai bảo cán bộ lớp không quan tâm tới các thành viên thi lại? quan tâm nên phải để cho các bạn học, ko quấy rầy các bạn chứ!
Nói với D4 nhé! Cô Liễu rất tốt và quan tâm tới học sinh đó, cô hiền, không thích nói nhiều nên đừng vì thế mà bắt nạt cô đấy!
HÃY BIẾT TRÂN TRỌNG NHỮNG GÌ MÌNH CÓ ĐỂ SAU NÀY KHÔNG PHẢI HỐI TIẾC!
(ÔI nhớ lớp của mình wá ! 12S ơi !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000