Học sinh cấp 2 nói về thầy cô cấp 2

gipypy_9x

Member
Văn mà bị đúp hả em , em học văn ai thía ..............?
Chị thấy nhiều khi văn là môn gỡ điểm tốt lắm
Văn để thi tốt nghiệp thì cứ đủ ý đủ câu là đc rùi , ko cần văn hoa quá đâu em à ;)

trùi bây giờ bên cấp 2 cũg chia phòng rùi à, hồi chị học ở đấy thoải mái lắm, mà đề lý hồi lớp 9 dễ cực, sao bây giườ thay đổi nhỉ

=))
kết quả thi của em hoành tráng cực kì :)
đó là nhờ công lao luyện mắt suốt 1 thời gian qua
:D
thấp nhất là 9 cao nhứt là ... 9,5 ==> đau đớn :((

chocomog_257

Moderator
styleliza_e2 said:
=))
kết quả thi của em hoành tráng cực kì :)
đó là nhờ công lao luyện mắt suốt 1 thời gian qua
:D
thấp nhất là 9 cao nhứt là ... 9,5 ==> đau đớn :((
ủa??? đã luyện mắt rồi thì phải luyện cả tay chớ muội?? :))

cherri_236

gipypy_9x said:
Văn mà bị đúp hả em , em học văn ai thía ..............?
Chị thấy nhiều khi văn là môn gỡ điểm tốt lắm
Văn để thi tốt nghiệp thì cứ đủ ý đủ câu là đc rùi , ko cần văn hoa quá đâu em à ;)
Cô Đàm Dung chị ạ :|

cherri_236

winter09 said:
Chết thật, chia phòng Lý thì em biết đi đâu về đâu. Các môn khác em ko sợ gì đời nhưng LÍ thì có cho tiền em cũng ko làm thế nào để được 5đ.
Cũng vì chia phòng Lý nên lớp tớ có tổ chức "Lớp luyện thi cấp tốc môn lý" do bạn Quân GAY chủ nhiệm ;-)

winter09

Moderator
Bây giờ vẫn đang ngồi cày mà mãi chẳng vào được, chẳng hiểu 1 cái gì luôn, ko có ai làm gia sư mới đau,

cherri_236

Hôm nay thi Lý nói chung là cũng không khó lắm => làm đc :)
Nhưng cứ tưởng thi chia phòng là toi ai ngờ mấy đứa phòng mình bị bắt quay nhưng không bị đánh dấu bài mà chỉ bị nhắc qua thôi xong rồi cô lại trả phao cho quay tiếp :|

winter09

Moderator
Hôm nay cô Đàm Liên trông Lí, mang tiếng là giám thị trông thi nhưng hết ngủ lại nhắn tin----->bó tay. bà giám thị 2 thì ngồi dưới đọc báo . MÀ đề cũng dễ có câu lí thuyết thì phải quay đều thôi:D
Thi văn có đứa bị bắt 3 quyển dày cộp cô bảo đưa cho cô thôi, cũng cahửng đánh dấu bài. Thế này thì quá bằng ngồi ở lớp, chỉ khác đứa ngồi cạnh. Chia phòng cũng chỉ cho có thôi

cherri_236

winter09 said:
Hôm nay cô Đàm Liên trông Lí, mang tiếng là giám thị trông thi nhưng hết ngủ lại nhắn tin----->bó tay. bà giám thị 2 thì ngồi dưới đọc báo . MÀ đề cũng dễ có câu lí thuyết thì phải quay đều thôi:D
Thi văn có đứa bị bắt 3 quyển dày cộp cô bảo đưa cho cô thôi, cũng cahửng đánh dấu bài. Thế này thì quá bằng ngồi ở lớp, chỉ khác đứa ngồi cạnh. Chia phòng cũng chỉ cho có thôi
Hôm nay bên phòng tớ có cô Tâm và cô Lành trông .Ngồi đc 1 lúc thì thấy cô K.Chung lượn qua .Thấy có "mùi buôn" 2 cô phòng mình chạy ra luôn =>nửa tiếng sau vào trông tiếp nhưng cũng kéo nhau xuống cuối lớp để "Chat "
Đến giờ Lý thì có cô Lan Anh và cô Khoa trông , 2 cô ngồi chung 1 cái ghế giáo viên buôn say sưa chẳng còn biết học sinh đang làm gì nữa :>

winter09

Moderator
Mong là ngày mai mọi chuyện sẽ tốt, thóat được hôm nay là hạnh húc lắm rồi. Cả đêm hôm qua cày Văn Lí hôm nay lại ngồi chơi, chán luôn.

chocomog_257 said:
ủa??? đã luyện mắt rồi thì phải luyện cả tay chớ muội?? :))
ừa nhỉe
muội quên xừ mất :D
híe híe
Huynh hỉu mụi quá ah
Luyện tay để nếu gv bước xuống thì nhanh tay màh... cất :))

tinychip

winter09 said:
Thầy Hiệp chỉ lúc tức thôi, còn đâu thầy vui tính lắm. Em đang học thêm thầy mà:D. Thầy bị huyết áp nên tức cái gì là mặt thầy đỏ tưng bừng.
Hehe..chị được niềm vinh hạnh ấy 1 lần rùi em ạ:-S , hồi lớp 8 hay sao í, oan úc gần chết!! Đứa bạn đi học muộn bị thu vở (chả biết h còn tập tục ấy koB-) ), nó sợ ko dám lên 1 mình, hình như những ng bị thu vở hết tiết 2 lên nhận vở hay sao ấy, lâu quá rồi mà già nua nên cũng chả nhớ. Với tinh thần đồng đội mãnh liệt, chỉ với bạn chỉ lẫm liệt đi lên, đứng cạnh chồng vở, tất nhiên chồng vở nó cạnh thấy Hiệp.
Thầy: các em lên đây có việc gì
2 đứa lầm lét nhìn chồng vở
Thầy hiểu í
Dõng dac hô to: tại sao em đi muộn, vân vân..đồng thời ko quên tác phong cụ Hồ nhanh nhẹn cốc 1 cái choáng váng vào...đầu chị
oan em qua thầy ơi:((

tthang_cva281

Mấy bạn bít cô Hương dạy Tiếng Anh cấp 2 ko vậy. Mà nè bây h ai là hiệu trưởng của trường cấp 2 nhỉ, xa trường được 1 thời gian mình ko bít

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000