HOÀNH TRÁNG A5 A5 A5!!!!!!!!!!!!!!!!

hatovica

Member
MA đứng ra lập clb thể thao đi chứ tình hình lớp mình toàn ông bụng to rồi,H béo đâu tập tành cho anh em noi gương nào.
Sót thuơng cho cái bụng của em, hik, chán quá, nhưng mà lười, chẳng chịu tập tành gì cả. ở nhà bạn nào có em gái hay quen biết em nào ngoan ngoan hiền hiền 1 chút thì dấm sẵn cho em cái. đa tạ....

nkotb

tình hình là h của MA đưa ra ko khả thi, ai lại 6h sáng CN, hic, cả tuần ng ta mới được buổi sáng CN

hatovica

Member
Cho "cháu" A5 05-08 đc làm quen với ông cha đi trước cái ạ :p
Hầy dà, mấy chú A5 98-01 này hơi ko lịch sự đấy, cháu nó đã ngỏ ý rồi, mà chẳng đoái hoài gì cả. Các bác để em...

@HaThu: Chào.... cháu. Chú thay mặt các cô các chú 98-01 welcome cháu vào topic này. Có gì muốn hỏi, cháu cứ mạnh dạn, đừng ngại gì. trong topic này ai bắt nạt cháu, mách chú, để chú.... xin lỗi hộ cho... hehe... Đùa chút, chứ.... chú cũng hân hạnh được làm quen với cháu...B-) B-) B-)

Chú.

Mermaid_in_sleet

Đúng là... Sơn. Chờ mãi không thấy ai nói năng gì nên lại thấy ngứa mồm rồi hả???
@Mạnh Anh: Trang hỏi mà chẳng thấy ai nói năng gì nên bít chắc chắn các bác lớp mình không ai ra---> Ở nhà luôn! Hehe! Khổ thân MA qua tin tưởng vào các bác lớp mình nên dậy sớm ra đợi mọi người hả?
Qua đây lại thêm một lần nữa khẳng định tinh thần thể thao xuống dốc của lớp mình! ;))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000