HOÀNH TRÁNG A5 A5 A5!!!!!!!!!!!!!!!!

Mermaid_in_sleet

Hehe! Đúng là hoành tráng thật đấy. Đây là khu "Trượt cỏ" (gras skiing) mới mở khoảng nửa năm. HIếu béo cùng bạn bè đi tiền trạm và sau đó là dẫn lớp mình đi. Cũng khá là vui. Đặc biệt là kỉ niệm nhớ đời với cái xe Dylan, Hiếu nhỉ. Hêhê!

Uầy cái anh mặc áo có con ngựa thiệt là cute:x:x:x:x
Mà nhìn các anh chị đi chơi đến là zui^^
Ko bít về sau lớp mình có đc như thía ko nữa:D

hatovica

Member
Cheek_nl said:
Thằng này không phải A5 mà là việt kiều campuchia,em muốn làm quen không anh giới thiệu cho;-)
Minh ơi, mày dùng nick của mày đi, ko em ý lại hiểu lầm, tên là Nguyễn Anh Phương, mà xưng anh, hik...:D :D

Cheek_nl

Member
acc kia mất pass rồi ngại lấy lại lắm,dùng tạm acc này vậy .
Mai 7h tối offline đấy nhé,đừng có hoãn như lần trước làm phải đi ăn lẩu một mình :L

Mermaid_in_sleet

Đi ăn lẩu một mình thảo nào " có 65kg thôi, tắm xong là 62kg", Minh nhỉ. Đấy là Minh nói thế không biết đúng sai thế nào nhưng mà Phương bảo chắc còn hơn. Hêhê. Tối hôm qua đi ăn lẩu thiếu mất ông Hiếu béo với Trịnh đức nên chẳng tranh giành nhiều như mọi khi. Vả lại hôm qua có nhiều "Dâu" A5, nên chắc các bạn nam lớp mình giữ kẽ chăng. Hik! Mình thích ăn lẩu phải tranh giành nhau mới vui cơ...........

ahoi_1983

Ko phai nhu Trang nghi dau tai vi hom do Phong an o nha roi nen moi the .Ma ba thu nhin lai ng ba voi toi xem nhu the nao ma chua gi da doa toi hix hix so qua
Tinh hinh di TAM DAO the nao roi nhi sao chua thay dong tinh gi vay .Son dau???May ho hao moi ng di chu

Mermaid_in_sleet

Phong ơi! Tưởng Phong nhổ cỏ rùi mà. Sao cỏ vẫn mọc tùm lum ở đất A5 này vậy?????
Hik! Mấy năm nữa, Trang mà có cháu thì lúc đấy Phong lại bảo: Thôi Trang ơi, bà ăn ít thôi cho người khác còn béo với chứ.... Hêhê.
Tình hình là cuối tuần sau đi tàu đêm t6 vào Cửa Lò rồi lúc ra đi tàu đêm CN thì phải. Hôm nay Trang nghe Lê nói thê, không biết nhớ có chính xác không nữa. Ban tổ chức đính chính lại nhé.

Mermaid_in_sleet

Hik! Dạo này lớp mình đi đâu hết rùi ý nhỉ? Chẳng thấy vào đây j cả!
Hôm trước đi bắn súng ở Hàng Cót, mệt phờ. Kinh quá! Hik! Cũng vui nhưng mà chắc lần sau có đi thì sẽ chỉ bắn 10' thui!Hihi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000