Hoa hau CVA 98-01

macarong82

Châu em anh đã nhận đc tin nhắn của em. Em có thể cho anh nick của em ở yahoo ko? anh muốn nói chuyện trực tiếp chứ e rằng gửi tin nhắn ko remind đc em ạ.

quanpdl

Chú Hoàng quê ở đâu mà cuồng nhiệt quá trời.Bày tỏ tình cảm thì fải chui vào gốc tre ,gốc mía chứ ai lại fơi cơi lơi ra hết thế lày.Ngượng lắm thay.Fẹc fẹc

Vote cho em Tạ Thu Hương A4 1 fiếu.Hè

vinh_3leph4nt

Hehhee...Hoa hậu hoa huệ sao chẳng thấy mấy, toàn là khán giả và ban giám khảo chat chit, bà tám không vậy nè, hehehe...Tiếc là tui kg có hình bên này, chứ lớp C-A7 tui hơi nhìu bạn nữ xinh đấy, kekekke...

erwachsene83

bầu cho Linh bếu và Dũng bếu A2 , ko phải là đẹp nhất mà là 2 đứa này béo nhất A2 hehehe , còn bầu cho Trần Tuấn A2 là Cave đông khách nhất khối.
Có gì đắc tội với chúng mày thì khi nào gặp sẽ xin lỗi... hehe

erwachsene83

ngoài ra tớ ủng hộ thêm bạn Kim Anh D6 , mặc dù vẫn hơi bếu một tí nhưng bây giờ đã thay đổi rất nhiều , tóm lại là xinh hơn rồi hehe

linhxinhtuoi

hi everybody.Biết forum bấy lâu hôm nay mới có dịp vào, he he.Nhân tiện đây em xin mạo muội nêu lên ý kiến riêng của mình nhé.Hoa hậu bây giờ không chỉ xinh mà còn phải giỏi và có đạo đức nữa, vì vậy tớ xin bầu 1 phiếu cho Đặng Thu Hương A2, Hương cao 1m62 nặng 46 kg, người chuẩn, số đo 3 vòng là 90 60 90.Ok chứ? Không chỉ thế Hương còn là một bạn gái giỏi hiền ngoan con nhà gia giáo mà lại xinh nữa,Vì vậy điểm mặt nữ anh tài của CVA thì không thể không nhắc đến Hương A2.Xin mọi người hãy hưởng ứng nhé.Thanks!

kakaka

Anh Thư giống như buổi bình minh vậy
sáng mà ko gắt
nhu mà ko nhược
thanh anh, trác lạc hơn người
rất mực rồi

linhxinhtuoi

Kể mà có bình bầu hoa hậu Nam thì cũng bầu cho Thái Hải Long hay còn gọi là Long ỉn (vì ăn tham) 1 phiếu đấy.Long cao 1m76 nặng 67 kg, thân hình hơi gầy 1 tí, nhưng được cái hót hay mà cũng hay hót, tức là bốc phét ý.Long mà đi thi hoa hậu chắc là được giải cho phần thi ứng xử rồi.Hay là lập 1 forum bầu hoa hậu nam hoặc 1 forum người bốc phét giỏi nhất CVA nhỉ để cho Hải Long làm ứng cử viên không có Long cứ đứng ngoài mấy forum sủa linh tinh quá

canna13

Ôi! nhớ gái Chu quá, toàn bạn vừa xinh vừa thông minh, chẳng bù với DHGT. Thôi thay mặt mấy chục nhân mạng lơp A2 chưa vote, bầu cho bạn lớp D1 (làm tiếp viên hk vừa giàu vừa xinh mà ảnh lại to nhất nữa... thế mới tuyệt chứ) Hôi truớc thấy fong xe 82 rất chiến.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000