Hoa hau CVA 98-01

Phuc19982001

thì anh đã nói là giống em rồi, em cứ tự soi gương, rồi bẹo má hay nhăn mặt thế nào đấy, trông cho nó khang khác em đi 1 tí tẹo là sẽ ra mặt chị Thư - sếp của anh chứ sao

Phuc19982001

ờ, tại em chưa đủ tuổi để dự thi thôi chứ nếu không thì cái a vatar của em chắc chắn cũng được bầu chọn ở thứ hạng rất rất cao rồi ... anh nói thật đấy - cũng phải nói thêm rằng đây là quan điểm của cá nhân anh, hay đúng hơn là theo mắt anh thì nó là như thế, mà mắt anh thì thú thực hơi kém - bị cận mà ... :(

Phuc19982001

Mát lòng mát dạ quá, ngồi ngây ra rồi hay sao mà ko thấy viết reply nữa nhỉ?_? hay nhóc này lại đi oánh nhau ở đâu rồi (+_+) ??? ko rõ có sứt đầu mẻ trán tím bầm mắt không nhỉ? (@@)

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
ờ, tại em chưa đủ tuổi để dự thi thôi chứ nếu không thì cái a vatar của em chắc chắn cũng được bầu chọn ở thứ hạng rất rất cao rồi ... anh nói thật đấy - cũng phải nói thêm rằng đây là quan điểm của cá nhân anh, hay đúng hơn là theo mắt anh thì nó là như thế, mà mắt anh thì thú thực hơi kém - bị cận mà ... :(
=)) =)) =)) ...
Chú Phúc nói hay vãi ... =)) =)) =))
@Ánh : Đúng là thằng này mắt nó kém thật em ạ .Nên mỗi lần đi xe trên đường cứ thấy bóng hồng đi qua là nó phải nhìn rất lâu xem có xinh không ... hi hi nên mấy lần suýt nữa chui vào khám phá gầm ôtô rồi em ạ ... =)) =)) =)) .Hoặc đi uống rượu ốc với anh lúc đến độ nó bỏ kính ra nên toàn cho mũi ăn ốc thui ... =)) =)) =)) ... Ôi lại còn đi đánh Bi-a nữa không biết bao nhiêu chuyện khôi hài ... =)) =)) =))

Phuc19982001

topic này có avatar của em Ánh là đủ rồi, còn thèng Tuấn kia, mày vì chuyện bị tao bêu rếu vụ mày bị em Ánh cắn cho toè mỏ nên tức phải không?

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
topic này có avatar của em Ánh là đủ rồi, còn thèng Tuấn kia, mày vì chuyện bị tao bêu rếu vụ mày bị em Ánh cắn cho toè mỏ nên tức phải không?
Hơ hơ chú đùa à anh ko cắn ai tòe mỏ thì thôi chứ ai cắn được anh =)) =)) =))
lộng ngôn vừa thôi~~
--->bực!
Ý ,thằng này đứt dây thần kinh kiểm soát ngôn từ rùi em ạ =)) =)) =)) thông cảm ...

Vova

Thằng này là boy mà, các bác gì mà nhảy xổ cả lên vậy ?
Avatar được đó, con nhỏ trong ảnh biết tạo dáng 3/4 đó ( góc này luôn đẹp nhất). Trông đáng yêu đó chứ ( ừ thì yêu không ... đáng)
Bác Thuj nói thế nào ý chứ. Coi Avatar của thằng kakaka thì thấy nó có khiếu nha sỹ hơn.
Thực ra nếu nói về mổ xẻ thì không chắc cần ngành y. Đồ tể mổ heo cũng là mổ vậy. Vấn đề này chia làm 3 nhóm 6 phần 37 chương. Mai viết từ đầu. Hum nay mệt rùi.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000