Hoa hau CVA 98-01

Phuc19982001

Ku Tuấn ko nên nói suông thế, chú làm gì để cái topic này sống lại đi còn hơn là kêu gọi suông thế. Ví dụ, tao thay mặt cho bạn Quân, bạn Quang, và tao bỏ thêm phiếu cho tổ trưởng Anh Thư lớp mình (à quên: lớp A4 - 1998-2001

Phuc19982001

Tớ bỏ phiếu cho cả bạn nữ nào có khuôn mặt giống như avatar mà em Bùi Hoàng Ánh dùng ... Em này xứng đáng được tham dự vào cuộc thi người mẫu qua ảnh ở forum trường mình ...

Sirius

Member
=)) =)) =)) =)) Í ẹ, thấy cái avatar ấy , thằng bé trong Avatar của em phải quay lưng lại không dám nhìn kìa.Trông ngô ngố tệ:)) :))

Phuc19982001

Ui chà, dùng avatar không rõ nguồn gốc là vi phạm luật tác quyền đấy - công ước Bern nữa... đề nghị em Bùi Hồng Ánh "trả lại tên" cho người chủ đích thực của Avatar đó đi. Trông khuôn mặt đó có phần già dặn hơn so với cái tuổi 15 của Bùi Hồng Ánh ... :D

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
đùa!
tuấn !tôi cảnh cáo ông đấy nhé,vừa phải thôi
mà ông hổ thẹn với tôi cũng phải
@phúc :hâm à?lấy ảnh đứa# làm j`??!nhắc lần cuối:ko phải hồng ánh nhé
ánh này chả thần tượng hay yêu thik cái j`,viẹc wai' phải cho ai # vào avt của mình cơ chứ...bực mình quá

Phuc19982001

Vớ vẩn, có người tên là Bùi Hồng Ánh cũng lấy Avatar giống hệt thế của Bùi HOÀNG Ánh nên tôi mới lên tiếng đòi lại sự công bằng cho Hoàng Ánh chứ ... :D kà kà kà ... có ai nói là HOÀNG ÁNH lấy mẹt người khác làm avatar của mình đâu ... hí hí hí ... đúng là còn trẻ người non dạ lắm - mới 15 thôi kìa :D

Phuc19982001

Em ánh chưa đủ tuổi thành niên, nên oánh nhau với dân 98-01 thì bọn anh sẽ bị pháp luật xử lý ngay... hu hu, luật pháp là thế đấy, còn oánh nhau thì bọn anh ứ ngán

Phuc19982001

@ Tuấn A4: bạn A. Thư sáng nay chit chat với tao là ko cần công nghệ lăng - xê của lớp mình, bạn A. Thư đã nổi tiếng lắm rồi ... mày báo với ban tổ chức cuộc thi hoa hậu khoá mình trao ngay giải đặc biệt cho bạn tổ trưởng tổ tao đi, còn các giải 2, 3 và kk thì để các lớp còn lại bàn bạc chia nhau sau cũng được ... :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000