Hiphopclub-CVA_CVA cần chút không khí Hiphop!!!!check it!!!

Hi everybody!!!Như chúng ta đã biết,trường ta đã và đang xuất hiện và tồn tại rất nhiếu các CLB thu hút được nhiều sự wan tâm của rất nhiếu học sinh trong trường!Nhưng wa 1 số tìm hiểu,chúng tôi được biết có một số đông các bạn học sinh trong trường có một sự wan tâm hết sức đặc biệt đến HipHop!!Mục đích chúng tôi lập ra topic này là muốn thành lấp 1 HipHopClub_CVA!!Những bạn đến với CLB sẽ được trao dồi những hiểu biết về HipHop bằng cách giao lưu với một số CLB HipHop của các trường khác(AMS...)và sự hướng dẫn nhiệt tình của các Band HipHop,Dancer,Rapper ở các CLB nổi tiếng ở Hà Nôi như:RC,H2C....Tất cả sẽ được thực hiện nếu các bạn tham gia một cách nhiệt tình.
Và cuối cùng,các bạn hãy đăng kí là thành viên của HIPHOPCLUB_CVA bằng cách sau:
+Đăng kí trực tiếp họ tên,lớp,sở thích trong HipHop(dance,rap....),một số ý kiến xây dựng để CLB có thể thành lập 1 cách suôn sẻ...
+Liên hê. trực tiếp với YM:[email protected]
GOOD LUCK!!!HIPHOPCLUB_CVA!!

aadder27

Member
ok men,anh đăng ký đầu tiên : Họ và tên + lớp: "nhìn bên trái kìa",sở thích trongHh : rap,muốn thử khả năng xem trong 1' rap đc bao nhiu câu,hehe

Anh Đạt chưa đọc kĩ ah``!HIPHOPCLUB_CVA chưa thành lập!nhưng nếu bây h muốn thành lập thì chúng tôi cần bik những ai có sự wan tâm đặc biệt đến CLB thì đăng kí!trên co sở đó!chắc chắn CLB sẽ được thành lập và có những bước phát triển rất khả wan!vì chúng tôi đã liên lạc với các CLB của các trường khác và 1 số CLB trong HN

phongvan

Member
aadder27 said:
ok men,anh đăng ký đầu tiên : Họ và tên + lớp: "nhìn bên trái kìa",sở thích trongHh : rap,muốn thử khả năng xem trong 1' rap đc bao nhiu câu,hehe

thằng này giáp kinh lắm
:-S :-S :-S :-S

aadder27

Member
Anh thấy part 1 nghe hay hơn part, cái mà em gửi link cho anh đầu tiên ý.Mà sao em bít thằng Jaytee thế,tưởng em học cùng ở chỗ đấy :p
@Thằng QUý :Chú có ý gì thế !!!!!! ...... "Anh iu em sao em nỡ cứ quay mặt đi " ,lời rap hay thế còn gì =)) =))

da.!no'' la` ban. e mu*~~~!!hehe!ai kung~ bao? part1 hay hon*!!nhung thatt ra part 2 cung~rat^" hay!la` phong cach' R&B!chac' moi. nguoi` nghe ko quen!!nghe cang nhiu` cang hay mú``

DemonGodPH

Trước đây cũng có mấy topic ve Hiphop hix nhg được có vài tuần lại xẹp chán . Lớp dưới cứ thành lập đê đảm bảo khối 12 ủng hộ hết mình

e ghi ten anh Đat. nhe'!bi h tỏng HH_CVA da~ co' gan^` 10 nguoi` rui!moi. nguoi`` ui!!co^" len^ nao``!!!

---------------------------
CẢNH CÁO EM, ĐỀ NGHỊ EM VIẾT CÓ DẤU. NẾU KHÔNG TOÀN BỘ BÀI KHÔNG DẤU CÓ THỂ BỊ XÓA.
By rikku.

HaThu

Member
Phương ơi mày đừng có vào đây dụ dỗ nữa, tao thấy cái hoạt động này mày triển khai từ..... năm ngoái rồi mà có ma nào nó quan tâm đâu. Mems trường mình hình như không có hứng thú khoản này cho nắm, hình như chỉ có mỗi ghita club của anh Kế Tú là đang phất lên thui :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000