Hãy tìm một ngày đáng nhớ....

ChiE

Năm nay là năm cuối cấp của chúng ta...nên muốn đưa ra 1 ý kiến đó là tổ chức 1 ngày hội riêng cho học sinh khối 12 vào một buổi tối...
Nhân dịp này chúng ta có thể bộc lộ những khả năng vốn có của mình và đặc biệt là " nối vòng tay lớn "...Tôi mong có sự ủng hộ và góp ý của các bạn !!!
Gửi tới các bạn văn phòng đoàn : Do tôi là 1 học sinh bình thường , chưa tham gia vào các hoạt động của trường nên tôi mong có sự giúp đỡ của các bạn...
Hãy để năm học 2004 có một ngày đáng nhớ.........Thanks !!!!

unperfect_man86

A good idea thì cũng phải có người đứng ra nhận trách nhiệm tổ chức chứ cứ trông chờ đoàn trường thì........, hơi giời ơi , mình bầu chie làm trưởng ban tổ chức , kiêm tất cả các chức còn lại , thế nhé , sướng nha , hi hi hi.

mu-fan

Member
Khoá 01-04 thì lấy luôn ngày 1-4 là ngày của khoá đê.Mình chỉ sợ ngày này không ai thèm tới bởi cái ngaỳ này là ngày "nhạy cảm"

ChiE

trời ơi...bài này từ bao lâu rồi?...đến ChiE còn ko nhớ là mình đã từng viết bài này...hihi...ChiE nghĩ ý kiến của mu-fan cũng hay đó,tổ chức vào ngày 1-4 cũng hay mà.Mọi người thấy thế nào?
Nhưng mà còn chuyện tổ chức thì ChiE xin nhường mọi người, ChiE ko giỏi về chuyện này lắm...thông cảm nha

ChiE

hehe...tốt quá...vậy thì có người đứng ra tổ chức rồi, ngày giờ thế nào mu-fan báo sau nhé

nattan

đề nghị thay đổi ngày đi, ngày nào vào tháng 7, tháng 8 ý. Ngày nè sao đi được, nhưng mà đây là ý kiến cá nhân, các bạn k thích thì..thôi :p

BlackMask

Sao minh thay nghi ngo qua , ngay 1/4 den truong dung mot cai : Cac ban da bi lua` , chang co da hoi nao ca, don gian , vi hom nay la 1/4 :d

hate_a3

Member
chi ơi, sao ko báo thẳng cho anh, bây h anh mới đọc topic của em nè, cà dốt quá
báo cho mình thì từ năm ngoái tổ chức đc ngay, ngu chín :D
lại còn "gửi tới các bạn văn phòng đoàn nữa mới ghê chứ"

iem nêu ý kiến là 1/4 khóa mình làm phát chào tuần mới cho nó xôm, hehehe

ChiE

oài, được thôi nhg riêng anh phải đóng góp 3 tiết mục nhé...nếu anh đồng ý thì em khởi xướng lời kêu gọi ngay...nói trước em chỉ ra ý kiến chứ em chả dám đứng ra tổ chức đâu...cái đó nhường lại cho anh đấy

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000