Hãy nói với Hà My... =)) =)) =))

Bạn có yêu Hà My không?

• Yêu vô cùng vì Hà My rất tốt! ^O^

Votes: 5 27.8%
  • Có yêu vì My rất tốt! ^O^

Votes: 1 5.6%
  • Cũng thấy quý vì tính nó cũng hay! ^O^

Votes: 0 0.0%
  • Bình thường thôi...

Votes: 1 5.6%
  • Ko ta ghét cái My lắm... =))

Votes: 0 0.0%
  • My rẻ rách!. =))

Votes: 11 61.1%

• Total voters
    18
  • Poll closed .

scca390

Member
Hờ hờ
Tao nè!!! Sinh nhật có thấy topic tren forum đâu, mà tao có bùn đâu ví tao bít mọi người ở CVA lun quí tao dù tao rất khốn nạn :)) Cả mày cũng thía, mọi người ở CVA lun coi mày là 1 người bạn tốt, người chị gương mẫu, người em ngoan ngoãn và người osin chăm chỉ ( đối với tao =)) )
Thay mẹt CVA chúc mày sinh nhật vui vẻ mà đã lập topic ở forum thì sinh nhật phải to hơn nhưngc người kô lập topic như tao ( mang 1 triệu đi nhé :)) )
IU MÀY :))

nenu_aloha

Member
Hờ hờ
Tao nè!!! Sinh nhật có thấy topic tren forum đâu, mà tao có bùn đâu ví tao bít mọi người ở CVA lun quí tao dù tao rất khốn nạn :)) Cả mày cũng thía, mọi người ở CVA lun coi mình là 1 người bạn tốt, người chị gương mẫu, người em ngoan ngoãn và người osin chăm chỉ ( đối với tao =)) )
Thay mẹt CVA chúc mày sinh nhật vui vẻ mà đã lập topic ở forum thì sinh nhật phải to hơn nhưngc người kô lập topic như tao ( mang 1 triệu đi nhé :)) )
IU MÀY :))

=> =)) ... mày nói mày đấy hả Sơn.... =))... bây h gọi là chị Sơn nhé ^O^ \:D/ ;;)

nenu_aloha

Member
=))... xin lỗi mày đi.. tao là người đầu tiên bầu : " My rẻ rách ".... =)), :( nói ra thì cũng thật ngượng... ^^ nhưng biết người biết ta.. trăm trận trăm thắng... =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000