HÀng HiỆu Ý !!! ĐƠn GiẢn Mà CÁ TÍnh ^^ Veromoda _ Only

Chitkie

Hàng của e nhập từ Bắc Kinh của 2 nhãn hiệu VERO MODA và ONLY. Là 2 hãng của Châu Âu, có cửa hàg tại Bắc Kinh nhé ! Thiết kế Châu Âu đơn giản nhưg vẫn nổi bật và ĐẢM BẢO KHÓ MÀ ĐỤG HÀG nhé ! Đường kim mũi chỉ thì miễn chê rồi . Nét đến từg chi tiết nhé . Hàng của e nhập từ Bắc Kinh của 2 nhãn hiệu VERO MODA và ONLY. Là 2 hãng của Châu Âu, có cửa hàg tại Bắc Kinh nhé ! Thiết kế Châu Âu đơn giản nhưg vẫn nổi bật và ĐẢM BẢO KHÓ MÀ ĐỤG HÀG nhé ! Đường kim mũi chỉ thì miễn chê rồi . Nét đến từg chi tiết nhé .
Giá của e có thể cao hơn so với mặt bằng giá hàng Tầu . Hehe nhưg hàg e cao cấp, và chất liệu thì chuẩn luôn, phụ kiện đi kèm cũg nét. Tiền nào của nấy nhé .! Hãy khẳng định đẳng cấp của mình nha ! ;)
Các nàg có thể qua Sis ter ở Hàg Gà để sờ thử xem chất liệu và giá như thế nào nhé, trên đó bán toàn tầm tiền triệu đó . E xin đảm bảo là hàg chính hãng xách về nha !

Các nàng nghía đi nhé . Ưg fát nào liên lạc với e .
[hl]nick nè : haminhanh_88 ( k thấy e ol thì cứ gửi off nhé )
số đt : Minh Anh 0904 988 101 - 0943190058

e nhận Ship cho các bác ở xa nhé , Ship bưu điện thôi . Bác nào ở xa có nhu cầu thì chat với e . E thôg báo chi tiết .
Trong Hn nàng nào tiện qua nhà lấy dùm e là tốt nhất , or e sẽ ship cho nhưg pay cho e 10k tiền xăng nhé !
Thui nói nhìu quá . Show hàg thoai [/font]
Còn rất nhiều hàng bên My Webpage
Các nàng tha hồ shopping nhá :D/

Áo kép Only cotton đỏ. áo trong 2 dây họa tiết tim trám,có đính trai trắng. áo ngòai tay lửng vạt lửng Chi Ưn khoác hờ hữg nhé ! Rất mát đấy, không nóng tí nào. Giá 297k đc cả đôi mặc hè mặc thu.

áo sơ mi hơi có tí bóng , nơ cổ TV 04 . Nhãn Vero Moda , có co dãn, mầu be . Size M mặc vừa nhé 180k thui

Váy xinh tươi DV05 nhãn Vero Moda nơ ngực rất xinh, họa tiết báo hơi nhũ, mầu xanh dương sẫm nhé. Chuẩn lắm, cực xinh lun. Hehe . Giá e in trên đó rùi đọc cho e với nhé !

Quần ngố BV08 size 26-27 , chất Kaki, họa tiết ở mông thêu Kim tuyến nổi bật, có 2 mầu trắng sữa và đen.
Quần có kèm theo dây đai lưng như trong hình, đeo cũg đc không đeo tháo ra đeo vô quần khác vô tư đê

áo vest vải tay lỡ khoác nhẹ ngoài áo dây or quây mùa hè nhé. Chất và dáng rất chuẩn. Nàg nào XS hoặc S mặc vừa

Áo kép sát nách, áo ngòai vừa điệu vừa khỏe khỏe, áo bên trong 3 lỗ cotton. Nói chug là mua áo kép rất lãi, kiểu mua 1 đc 2. Các quả này mặc rời đều đc, và thế là mình có 2 cái áo.
à bonus thêm cái dây ở cổ áo đấy nhé

Hàng Hiệu Ý nhé ! Ai bảo có brand name là đắt nào !

Chitkie

Chân váy

Váy cực chơi, Jean mềm lắm

Váy voan

Váy công chúa

Váy liền vải thô

Váy jean siêu mềm

áo phông cotton tay lỡ. Mặc lên nhìn rất là fiêu. SOLD - e bán rùi ạ

áo kép cotton. Cái bên trong 3 lỗ , mỗi quai 1 kiểu nhìn rất lạ. Đằng sau hở rất mất dậy, chả theo qui luật gì cả. Áo bên ngòai mặc rất ôm người. Áo ngòai có thể tận dùg vào đầu thu nữa. Quá lộc

Quần vải dáng hơi xì pót 1 tẹo thôi nhé. Mầu hồg và trắng, ai 27-28 là vừa xinh. Quần này mặc đi chạy cũg đc , mặc với áo dây cũg xinh.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000