Gửi các bạn D7 khóa 2002-2005

alo12345

Chào các bạn , mình không phải là học sinh của CVA. Nhưng mình có tham gia là thành viên của trường các bạn. Mình đã được xem ảnh của bạn Thương Huyền của lớp các bạn. Quả thực là mình rất muốn được làm quen với Huyền. Mong cac ban giup do minh, cho mình dươc biet dia chi hay so phone cua Huyen. Cac ban co the giup minh dươc khong? Cac cu noi : Them ban bot thu ma. Mong cac ban giup do minh. Minh xin chan thanh cam on.

**Mea ngoan**

Hình như D7 có mỗi mình tớ ở đây nhỉ. Nhưng mưh` tớ rất rất rất bùn thông báo với bạn là lớp tớ óe có bạn nào tên la Thương Huyền cả. Thương Huyền học D6 bạn à, lớp tớ chỉ có Thanh Huyền, nếu bạn mún làm wen, liên lạc với tớ :D hehe... còn tìm Thương Huyền ý mà, ngày ngày đến cổng trường Phân viện báo chí thử xem, bít đâu lại gặp ^___^

alo12345

Cám ơn mọi người đã nhiệt tình giúp đỡ mình. Mình tên là Hùng, hiện đã phải đi làm để nuôi bản thân ( Híc híc, vì mình còn thích được đi học lắm nhưng không ai nuôi mình nữa cả). Nick trong YM của mình là vit_quay_gion ( hay dùng) hoặc mhungttjsc.

Mong nhận được mess của Hà Anh và Đinh Thùy Dương

waage_waage

lạy thánh insalac,lâu rùi 0 lên thấy có nhìu chuyện hay ghê.bạn Hùng ơi nếu bạn là 1 hoàng tử thì bạn nên làm wen với "công chúa THƯƠNG HUYỀN của bọn tớ" còn nếu 0 thì tớ nghĩ là cơ hội của bạn thấp lắm.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000