Gửi ảnh đê bà con

tottochan_vn

Trời ạ, con Lan đểu thật, mày cao thủ lắm...
Không ngờ vụ buôn bán của mày không thành nên mày lại trả thù tao như thế này...Được lắm, đểu thật đấy...
Công nhận Thầy Bồng, đẹp trai quá, nhìn ảnh thầy này lại nhớ đến cái Thúy, nó bắt chước bộ răng của thầy giống nhất lớp hahahaha...

bigworldvn

hihi học 3 năm ở trường CVA mà chưa vào khu bát giác này bao giờ cứ nghĩ là nó bẩn thỉu lắm cơ ko ngờ cũng sạch sẽ

David Phương

Ừ nhỉ, hồi đấy học tập Bác Hồ đâm ra thông minh trán cao, đầu cũng to ra một ít bây giờ thì hết rồi vì từ hết cấp 3 chả học hành gì cả hix hix. Em bây giờ bỏ học thất nghiệp rồi, lang thang lêu lổng kiếm sống bằng lô đề và cá độ héc héc...

Someone

Cái ảnh maika post là của tổ 3, nhg sao hôm đấy lại ko có tớ nhỉ? Sao mọi người có nhiều ảnh của lớp thế , tớ có mỗi mấy cái thì đã post lên hết rùi. Lan còn cái nào nữa ko, post tiếp đê.Nhìn hồi học lớp 10 như bọn ngố cả lũ, chẳng bù cho lớp 12. Trời ạ, nhg mình lại chỉ thích ảnh hồi lớp 10 vì hồi đấy chưa béo ú như bây giờ :p
Hôm đi Suối Ngọc lớp mình có chụp ảnh ko hả bà con? Tớ có 1 cái ảnh bờ bụi vật vờ trước cổng trường của mấy đứa về sớm hôm đó.Nghĩ lại hôm đi Suối Ngọc thấy vui phết vì mình bị lạc mà lúc quay ra lại thấy bọn lớp mình. Hì...hì... nói đến vụ Suối Ngọc chắc ối kẻ nhớ.Về tìm ảnh rồi sẽ post lên cho bà con xem!

David Phương

Em có cả lô ảnh khá đầy đủ khoảng trên 100 cái từ lớp 10 đến 12, từ tối đến sáng thậm chí có cả video he he nhưng mà không muốn post lên. Hay ho gì chuyện vạch áo cho người xem lưng.

dalton

Đúng đấy, anh đừng post lên, trông hối đấy mình như 1 thằng ngố. hehe, em thì hầu như chẳng giữ 1 cái ảnh nào hết, mất tiêu đi đâu hết rồi ý.

David Phương

Bọn nó cứ thich post lên chứ em post lên làm gì, anh ko thích ảnh hồi đấy để hôm nào em đi chụp cho anh 1 series ảnh bây giờ nhé (đủ các tư thế luôn: đứng, nằm, ngồi, quỳ, bò...)

klbn

tottochan_vn said:
Trời ạ, con Lan đểu thật, mày cao thủ lắm...
Không ngờ vụ buôn bán của mày không thành nên mày lại trả thù tao như thế này...Được lắm, đểu thật đấy...
Công nhận Thầy Bồng, đẹp trai quá, nhìn ảnh thầy này lại nhớ đến cái Thúy, nó bắt chước bộ răng của thầy giống nhất lớp hahahaha...
haha....con bac Tiep' nho' lau that day, lau lam moi nhin lai mat. thay Bong` benh` nha minh, dep trai that, nhu Tom Cruise voi bo. rang tho? mi~ mieu`, phe^ qua phe^ qua

Maika

dalton said:
Đúng đấy, anh đừng post lên, trông hối đấy mình như 1 thằng ngố.
=)) =)) =)) Quang ơi là Quang, trẻ con thế , ở đây lo làm người lớn , bon chen sắc đẹp với ai chứ, hồi đấy đứa nào trông chẳng ngố , tớ trông còn ngu ngu nữa , có sao đâu , xem ảnh cũ vẫn thấy thích thích :d:

Zinni

Hề hề, có con ảnh bạn Thư ở U Kây hay sao đó, cứ post lên, trúng ai thì trúng, ko phải thì thôi :D

dalton

Thư để tóc xõa trông xinh phết đấy chứ. mà này, nhìn hao hao giống Thúy thì phải. tại cả 2 béo quá đây mà. :) :p

tottochan_vn

Lớp mình gửi ảnh hiện tại bây giờ của mọi người đi, xem có gì thay đổi không?chắc chắn đứa nào mà chẳng già hơn nhưng dù sao cũng muốn xem Già đi như thế nào?
Chẳng biết bạn Thư này là ai cả?nhưng trông giống con Thúy lớp mình thế?nhìn cứ tưởng chị em sinh đôi (nhưng được cái Thúy nhà ta trông "mặn mòi" hơn nhiều) hahaha...

zizi

Zinni said:
Hề hề, có con ảnh bạn Thư ở U Kây hay sao đó, cứ post lên, trúng ai thì trúng, ko phải thì thôi :D
Bạn Thư có quả pix trong lạ mắt nhỉ, chụp từ hồi nào thế? Sao ko post pix bây giờ lên có phải hơn ko? Làm thế này khiến dễ hiểu nhầm về ngoại hình thực của Thư quá ha...

sisley

zizi said:
Bạn Thư có quả pix trong lạ mắt nhỉ, chụp từ hồi nào thế? Sao ko post pix bây giờ lên có phải hơn ko? Làm thế này khiến dễ hiểu nhầm về ngoại hình thực của Thư quá ha...
:) :) thôi các bác tha cho em...
@Zinni ko ngờ Zinni chơi với thằng em tớ, bất ngờ nhỉ, vừa cho nó 1 trận vì cái tội láo lếu rồi :q: Khi nào sang đây ới tớ 1 câu nhé.
@Dalton ảnh đấy cách đây 3 năm rồi bạn hiền ah, hồi đấy love sick nên cân cứ tăng vùn vụt :)

Zinni

Hik, giống là giống thế nào, bây h tớ 46kg nhé, cứ gọi là hê hê :D. Có ai biết edit bỏ file đính kèm đi ko nhỉ? forum này khó sử dụng quá :(

blapblap

Zinni said:
Hik, giống là giống thế nào, bây h tớ 46kg nhé, cứ gọi là hê hê :D. Có ai biết edit bỏ file đính kèm đi ko nhỉ? forum này khó sử dụng quá :(
làm cái mới đi mày :cool:
có ai biết làm thế nào lên cân nhanh không , tớ đang muốn...
love sick ứ ăn thua gì huhu X(
Thúy hâm hè về không cưng?

Zinni

hê hê, hè về sớm lắm, thích lên cân thì tao đưa đi ăn uống cho lên cân, gì chứ lên cân với tao dễ lắm, giảm cân mới khó huhu. Mày cứ chăm ăn đêm, uống sữa, ăn chocolate là béo ngay, mk, bên này nó có 1 cái gọi là smetana, toàn 25%, ăn vào thì cứ gọi là, to ngang như thổi :D
Dạo này nhà nghèo bán hết đt rồi, dek còn gì để chụp ảnh chứ ko tao cũng đánh đú vài con ảnh, thôi để hè về chụp cả thể b-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000