Gửi ảnh đê bà con

klbn

Maika said:
Hehe... chuyện buôn bán của riêng lớp tớ mà ;) Thư quan tâm làm gì để chóng mặt cho nó khổ ra :)
Lan đâu, con Yến cụ hôm qua đã khai thêm với đại ca một số thông tin quan trọng nữa rồi, đại ca đang đi sâu tìm hiểu thêm :D , nhưng nó vẫn chưa chịu khai hết, quả này phải làm tới luôn, giao cho đàn em tiếp tục gây áp lực đến phút chót, nếu như vẫn còn ngoan cố ko chịu thành thật khai báo, anh em sử dụng biện pháp mạnh luôn, nếu ko tung tin tức trình làng luôn cho nó biết thế nào là đại ca cầm đầu hehe... :q: :q: :q: :q:
To sisley: dân tình D3 dạo này bung ra thị trường làm ăn kinh lém, buôn đủ các mặt hàng ko kiêng khem cái gì hết, mấy cái phi vụ đấy còn tầm thường đấy :> :> Bạn Thư xa nhà nếu có nhu cầu "xì tin" cứ mạnh dạn liên lạc với Phượng nhá, anh em sẽ lấy giá hữu nghị ;-)

Maika

hanoiyeudau said:
cong nhan thang Phuong Chim no duoc cai uu diem noi thang noi that, dang khen dang khen!=D>
Tớ cũng xin lỗi nói thẳng nói thật nhá, cái ảnh ấy post tớ mở ra cũng phát khiếp , tắt bụp máy luôn , con cẩu nhà tớ khóc thét

Bro_sky

Bà con nào viết rõ hộ iem cái khẩu hiệu đằng sau là gì thié?
Vui Đời ... Đẹp Đạo ...
Chính trị nhể?

tottochan_vn

Không thể tin tưởng được bất cứ ai nữa, từ con Lan đến Đại Ca Phượng Đao đều săm soi chuyện của mình...Mà chuyện này có hay ho gì đâu?
Lan Lùn post ảnh lớp 10 hay đấy, tiếp tục post đi...

Maika

Lớp 12 trông khác hẳn này, đây là hôm cuối cùng trước khi thi tốt nghiệp , và sau hôm bế giảng đi suối Ngọc thì phải

Cả lớp mỗi tớ đi dép lê,quần ngắn trên mắt cá chân ,hihi, cứ tiếc mãi sao không mặc áo dài với mọi người

Maika

Con Yến kia, không được gọi tao là lùn X( , mày cũng cao gì hơn tao đâu chứ ,hừm.
Hanoiyeudau, tớ cũng có mấy cái ảnh chụp bên trại lớp ấy với thằng Hiếu lùn và Nga lùn , trại lớp ấy có hai cái lá cọ thì phải, đâu đến nỗi đâu .

Vova

:) nhìn bộ dạng lớp 10 trông ngộ nhỉ ? bé ty' teo ...
Bé Nga trông dễ thương quá :>> . Hồi đó mình chắc đeo kính râm cả ngày nên không nhận ra :cool: .
Trời đất ! Con nhóc Maika =)) trông như trẻ con mẫu giáo nhỉ ? ahf , 84 mà ....
Ủa ai mặc áo xanh đứng giữa vậy ... ???

David Phương

Đồng chí mặc áo xanh giữa năm lớp 10 đã chuyển sang Việt Đức rồi, mày hỏi thằng Trung Bò ấy nó biết rõ lắm héc héc

Vova

Cái thằng Hồng Chim này ! Máy sở hữu quả đầu to quá khổ nhỉ? :D Hay thế này , gọi mày là Phong thủ đô nhé ! :) , Thủ đô là đầu to đó .
Mày bây h sao rồi? Sở hữu chú Avatar xxx quá nhỉ? Vẫn là niềm mơ ước à ? :9

Maika

Đây là thầy giáo toán yêu quý của lớp mình, các bạn lớp khác nếu gặp bạn Yến lớp tớ , chỉ cần đọc 2 chữ trên bảng này, vì tấm lòng hiếu thảo bạn í sẽ quay lại ngay =)) =))

Maika

Tổ 2 hay tổ 1 í nhỉ , hồi đấy cứ 1 tháng đổi tổ 1 lần, chẳng nhớ nữa, nhưng cái này chụp hồi cuối năm lớp 12 , khác hẳn lớp 1o nhỉ , già hơn rõ :(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000