Góc nhỏ A2

thonauA2

phu` met qua, ai co anh thi post len nhe~! ko hieu sao to ko upload len trang Anh chinh duoc, website nay chan chet di,,!

Lixiangyun

Lớp mình bây giờ không biết thế nào??Ai có ảnh thì post lên cho mọi người xem cái...Thanh đen dạo này xinh ra phết nhểy?

namxuong

góc nhỏ A2(tiếp)

Thuyết đây, tớ upload mấy ảnh của lớp mình mà mãi chưa thấy kết quả nên đưa lên đây cho nhanh.1 cái chụp chụp gia đình Huy Tùng Tết vừa rồi, 1 cái là vợ chồng Hồng Minh hôm cưới.

thonauA2

ui, sao tao chang duoc nhin mat em be voi vo cua Tung o ngoai the nhi? Ko biet bao gio moi co diem phuc nhin thay day du moi nguoi day..

PhuthuyA2

Hong oi, post anh cuoi cua may len cho moi ng xem di.
A2 oi, moi ng lau lam ko gap nhau. ko bit tung thanh vien the nao roai nhi? Neu ai co anh gan nhat thi post len cho moi ng nhan mat nhau nhe'.
To chua bit cach post anh nhu the nao :">
Ai bit thi chi to voi.

roseA2

Thanh oi, may o xa chua nhin thay mat vo thang Tung cung phai thoi, tao o ngay day ma con chang thay nua. Nhung xem anh thi thay on lam. Con no xinh lam may a.
Linh oi, tao cung muon post anh cuoi lam nhung ma "ky thuat' con non kem nen chiu thoi. Hom nao tao gui ho may xem roi thich thi post len nhe

PhuthuyA2

hic, to moi nhan dc anh an hoi cua Minh. Du la hoi muon nhg to van up len cho ban con thay ma...them nhe'.
Mau mau lay zo lay chong mau keo ê sắc ế :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000