[Giấy mời] Giao lưu 8/4

doviet

Member
Thứ 7 ngày 8/4 tới (8h tối), MDA sẽ tổ chức một buổi giao lưu, có lẽ là buổi giao lưu cuối cùng của năm học 2005-2006.

Rất mong các bạn CVA lại ủng hộ và tham gia nhiệt tình ^^

Có thắc mắc gì thì gửi PM cho tớ, còn nếu đăng kí thì viết bài reply bên dưới nhé! ;)

moonriver

Member
Buồn tênh said:
đấy cũng là cái mà BT mún hỏi, dù cũng chả đi được.....
chị tham gia di .hôm nọ em cũng tham gia đấy .em đánh 1 bài cực kì trẻ con ( cho vui ma` ) hihihihi

una-rapina

Moderator
Vâng! Xin chào các bạn! Tiện thể có topic này tôi cũng ké luôn :p
MỜI TẤT CẢ CÁC THÀNH VIÊN CVA THAM GIA BUỔI ONLINE SHOW TỐI THỨ 7 NÀY, CÙNG GIỜ VỚI BUỔI ONLINE SHOW CỦA ANH ĐỖ VIỆT>:)
BUỔI ONLINE THƯỜNG KÌ NÀY THƯỜNG CÓ SỰ GÓP MẶT CỦA CÁC CVAERS: VŨ NHỊ,CHỊ PHẠM VŨ NGỌC HÀ, NGUYỄN LAM, NAPSTER .....>:) VỚI CÁC PHẦN GIAO LƯU VÀ CÁC TIẾT MỤC CỰC KÌ ĐẶC SẮC >:) :):):)
MỜI CÁC BẠN THAM GIA!
:D
[PM cho tôi]

cho em tham gia với, em sẽ đánh bài moonlightsonata nhé, hoặc nếu có thể thì cả bài Incomplete nữa. nhạc cụ: kèn, đùa thôi: đàn piano=))

moonriver

Member
em nghĩ rằng giao lưu thì ko chỉ hát đàn thui mà còn cần tổ chức thêm trò chơi .(như trò choi âm nhạc ý ) thì sẽ thú vị hơn .hiiiiiiiiiiiiii

doviet

Member
Xin lỗi mọi người, tớ bận quá không ghé vào thường xuyên được.
Có lẽ có nhiều người chưa biết đến hình thức giao lưu này, có gì mọi người vào đây xem nhé: http://matdemangel.free.fr/diendan/index.php?c=13 (xem phần "Các buổi giao lưu")

Thế thì nhắc lại để những ai chưa biết thì giờ biết vậy :D đây là giao lưu online, trong voice conference của YM. Muốn đăng kí thì mọi người ghi tên, nick và dự tính bài nào thì nói qua nhé ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000