Giao lưu những bạn ở nước ngoài hô hô

vthuyduong

Hic, sao cái box này bị bỏ rơi một cách ko thương tiếc thế nhỉ? Thế bạn wild muốn giao lưu thế nào? Haha, AT hay nhẩy, cứ tưởng có lòng tốt giao lưu, ai dè vào đây chê bạn wild cười! nhưng mà tớ cũng phải công nhận bạn hô hô hơi nhiều vượt mức bình thường Wild ạ. :D

nattan

Này thì giao lưu: hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hô hôhô hô hô hô hô hôhô hô hô hô hô hô
Sướng chưa???

Mat to

lại hãm roài.... giao lưu giè cứ cười hô hô hô hô.... chẳng hiệuuuuuuuu kiểu giè.... cờ lock đi cho được việc

nattan

Á, đừng lock topic nè nhen, đang giao lưu thế cơ mà, nhưng giao lưu cái gì bây h, nói mới biết chứ..!!! >_<

@Duy Ti@

cười giao lưu cũng dc roài mà !!!!!!!!!!!!!!!!!!
heheheheheeh
ih`hi`ih`ih`hi`h
hoohhoohhoohohohoh
dấy là mấy kiểu cười góp vui

nattan

Thêm nưa nè, ảnh tự chụp nhé:
Nói chung là mọi người hưởng ứng nha, có ảnh gì thì post lên, chứ cười mãi thì như...ý

WildBodom

Member
nattan said:
quá đáng quá, huhuhuuh :-( . Tôi có tinh thần post ảnh lên thế mà lại cười. Buồn ghê gớm, tự ái quá đi mất!!! :-(
]

Á áhhhhh,.. ko cười nữa ko cười nữa, khóc nè :-( :-(
hô hô hô, mà ảnh bên đó đấy hả..?? hehehe đẹp nhỉ, đẹp hơn bên này,.. chắc tại ngộ solo nên thấy ko đẹp hic hic,.. hụ óa hụ óa :-( :-(
(lần đầu tiên ko cười hô hô mà khóc huhu khi post bài..)

nattan

Ảnh nè là ảnh Lá Vegas, chứ chỗ mình ở như nhà quê ý mà!!!
Ảnh á, thôi khiếu các bác nhé, các anh chị post trước đi đã!!! :-S

nattan

chẹp chẹp, cái rum kiểu gì mà 2/3 toàn là chưng diện các kiểu cười thế? chuối wá!
Bít sao không? toàn dân du học, xa nhà nhiều quá, nên mới bị nhiễm phong cách Tây, cười cho nó đỡ ngu!!!

nattan

riêng mày càng cười càng ngu con ạ.
Dạ, xin nhận lời khen của chị Trang, có được thành quả ấy là nhờ công dạy dỗ của chị đó à!!!
XIn chân thành cảm ơn và hậu tạ chị! ^o^

vthuyduong

úi giời, Trang béo post cái gie` mà bị deleted vì " xỉ nhục nhân phẩm thế hả " ???
Tò mò quá, post lại cho tao xem !! hehehe ( cùng lắm thì bi deleted lại vậy ! ) :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000