Giao lưu A2 - A4, vào đây mà tán phét!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Tớ biết ấy với bạn trinhtung là bạn rồi mà, thế mới nói chứ :p B)
Tinh thần tớ thì vững lắm B) Ấy chứ nhầm nhọt trồng trọt kiểu gì ý chứ, trinhtung này thì ai chẳng bồ kết, trinhtung nhỉ B) :p

chilycha

hehehe, đã là bạn lâu rồi nên mới chắc thế, nhưng ấy và trinhtung mới quen thì khó nói lắm, heheh ấy nói trinhtung thi ai chẳng bồ kết--->chứng tỏ ấy cũng bồ kết trinhtung rồi đấy nhỉ. Trinhtung đâu rồi bạn ấy bật đèn xanh rối kìa, cứ thể mà thẳng tiến thôi chứ còn chờ đợi chi nữa.hehehe

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ấy ấy ấy, sao lại hiểu sai thế kia, ý tớ bảo là bạn trinhtung thì thấy ai cũng bồ kết, chứ có phải là ai cũng bồ kết bạn ý đâu cơ chứ.... :p :p :D :lol:
Ấy nới thế kia thì có mà chết tớ à :p :D :p
(hehe, hope la trinhtung không đọc được bài này :p :D :lol: )

chilycha

thôi thôi, thế là xong, chia buồn bạn Ngọc Hà nhé, hichic, coi như từ giờ bạn nên cẩn thận bạn trinhtung lớp tớ đi

trinhtung

Member
:: khạc khạc ::

à, ghê thật ...
có mấy hôm không vào đây mà đã xảy ra bao nhiêu là chuyện ...
:D
không phải tranh nhau đâu ... :(
cứ từ từ rùi ai cũng có phần cả ...
hic hic
thân này ví xẻ làm đôi .. <_<
mà cũng khó, một người mới toanh, chưa biết gì, một đằng, tình xưa nghĩa cũ ... vẫn còn đây ...
:lol:
quyết rùi ..
"giết" cả hai ...
:)

trinhtung

Member
:: kha.c kha.c ::

:eek:
bo' tay vo*i' hai chi. em nha` na`y...
thich' thi` bao? la` thich' di cho d.c vie^c.
nu*a~ na.c nu*a? mo*~
po' tay....
B)
nhu*ng ko sao, the^' la` minh` hie^u? rui` ...
God bless you!!!
:lol:

chilycha

<!--QuoteBegin-Trinh anh Tuan+Jan 10 2004, 05:40 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Trinh anh Tuan @ Jan 10 2004, 05:40 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ban gi ten Vu Ha oi, ban hoc cung truong HOANG tiền sử a? hoc cung cap 2 y ? the truong do ten la gi? MA ban hoc o truong do lop nao? tui moi la nguoi hoc cung thang do ne. Lop ban chan lam cha co gi, tui chi nho Phuong Lưỡi cầY A2 THOI . [/b][/quote]
Này em gì có tên là Trinh Anh Tuấn ơi, e láo quá đấy, dám nói bạn bè thế hử. <_<

Trinh anh Tuan

<!--QuoteBegin-chilycha+Mar 31 2004, 07:50 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chilycha @ Mar 31 2004, 07:50 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->hehhe, cao forum nay doc hay phet, buon cuoi day. Trinhtung oi, co len, tan cong di. Biet dau duoc thanh qua trong mot tuong lai gan, ai biet truoc tuong lai, eheheh. Khong kheo ban HA day lai do ram roi khong chung, heheh. Chuc may man nhe[/b][/quote]

Chilycha dua vua thoi nhe . ban HA cua lop to dau de the ma de den lop ay tham gia nhi ? May ma minh con vao kip xem , chu khong thi...

chilycha

<!--QuoteBegin-Trinh anh Tuan+May 13 2004, 05:52 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Trinh anh Tuan @ May 13 2004, 05:52 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-chilycha+Mar 31 2004, 07:50 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (chilycha @ Mar 31 2004, 07:50 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->hehhe, cao forum nay doc hay phet, buon cuoi day. Trinhtung oi, co len, tan cong di. Biet dau duoc thanh qua trong mot tuong lai gan, ai biet truoc tuong lai, eheheh. Khong kheo ban HA day lai do ram roi khong chung, heheh. Chuc may man nhe[/b][/quote]

Chilycha dua vua thoi nhe . ban HA cua lop to dau de the ma de den lop ay tham gia nhi ? May ma minh con vao kip xem , chu khong thi... [/b][/quote]
tại sao không hay là bạn ý đã có ý trung nhân rồi, heheh nếu vậy có phải là bạn Trịnh Tuấn không vậy?cái này có vẻ lắm. Trinhtung ơi có đối thủ rồi kìa cẩn thận nhé. Gud luck

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Lâu lắm mới vào đây... Tự nhiên lại nhớ đến cái hôm "giao lưu" A2-A4 nhớ đời nhỉ Hà nhỉ ;)
Hôm đấy trời thì mưa lướt sướt, rét, lại còn muộn nữa chứ...
Đi xa ơi là xa (mà tớ cũng không rõ là hôm đấy đi đâu nữa cơ, chỉ nhớ là đi hết cả đường Lê Duẩn, rồi đi thêm phải 15' nữa mới đến nơi... :D )
Mà dọc đường còn bị bẫy chọc thủng lốp xe nữa chứ... Khiếp quá...

Nhưng bù lại, được nghe bạn Hà chơi guitar... Cái này mới là quan trọng... ;-) ;)

Vũ Hà

Member
Pham Vu Ngoc Ha said:
Lâu lắm mới vào đây... Tự nhiên lại nhớ đến cái hôm "giao lưu" A2-A4 nhớ đời nhỉ Hà nhỉ ;)
Hôm đấy trời thì mưa lướt sướt, rét, lại còn muộn nữa chứ...
Đi xa ơi là xa (mà tớ cũng không rõ là hôm đấy đi đâu nữa cơ, chỉ nhớ là đi hết cả đường Lê Duẩn, rồi đi thêm phải 15' nữa mới đến nơi... :D )
Mà dọc đường còn bị bẫy chọc thủng lốp xe nữa chứ... Khiếp quá...

Nhưng bù lại, được nghe bạn Hà chơi guitar... Cái này mới là quan trọng... ;-) ;)
heheheh :D bó tay hôm đấy sao đen thế.
Thực ra nghe tớ oánh đàn không quan trọng lém lém mà là hôm ấy có 1 em 85 + 1 anh 81 hỏi tớ về ấy hehehehehe :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đen cái nọ thì lại đỏ cái kia Hà nhỉ ;) :D
Còn 2 nhân vật kia thì hỏi 1 lúc thôi rồi chắc lại quên ngay ý mà.... ;)
Vả lại, ấy nhận vơ rồi còn đâu, thế là hết đường hỏi còn gì nữa... :D :) ;-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000