Giao lưu A2 - A4, vào đây mà tán phét!!

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-trangcva+Mar 10 2004, 07:13 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (trangcva @ Mar 10 2004, 07:13 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hic, ở đây chẳng có ai nhơ nhỡ như em cả. Toàn các bác 1 là già hẳn, 1 là măng non. Bùn quá đi mất !!! :unsure: :ph34r: [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

sao lại thế em .. cứ mạnh dạn mà đóng góp ý kiến đi chứ ... ngại qúe gì .. không gì thì cũng CVA mà ...

2000 - 2003 : à, dân 85 đây, ngoan lắm đây ...
nhào vô đi em , để cho dân tình biết thế nào là 85 ..
:lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-trinhtung+Mar 10 2004, 12:57 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (trinhtung @ Mar 10 2004, 12:57 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :: khạc khạc ::

đúng em đấy rùi thì phải, nhưng mà này, không phải là của tớ đâu nhá, đồng chí cứ gán ghép lung tung, có ngày hỏng người mất, tợ sợ lém ....
nói chung, nếu nó có vàng ngọc, hơi "vô văn hóa" một téo, về dạy, cũng được, không được, thì cho nó một đẹp, biến ngay ra khỏi cuộc&nbsp; đời mình thế là ok ...
<_<&nbsp; sao mình giáo điều thế nhỉ??? [/b][/quote]
Ơ, thế ấy không biết là các cụ đã nói "Đánh chết nết không chừa" à, hihi.
Như kiểu của ấy ý, đi đâu cũng "khịt" với "khạc", nhìn với nghe sợ quá cơ... <_< :D

mà đồng chí, tớ bắt đầu hâm mộ đồng chí rùi đấy ...
hôm nào, về VN, cho tớ thơm cái nhé ... yêu qúe ....
:rolleyes:
Sorry ấy, hehe, tớ vừa về VN chơi xong, kiểu này còn lâu mới về thăm VN lại :lol:
Mà ai lại "dzô dzuyên" như ấy cơ chứ :p :D

A4 - toàn người xinh à,? rửa mắt cái, dã man, may mà mình bị cận; hờ hờ, khoái mỗi em Minh.... còn lại, "vứt"....!
Mắt ấy công nhận là có vấn đề rồi B) :lol:

trinhtung

Member
Sorry ấy, hehe, tớ vừa về VN chơi xong, kiểu này còn lâu mới về thăm VN lại 
Mà ai lại "dzô dzuyên" như ấy cơ chứ 

hơ hơ, tín hiệu tốt đây, không khạc khạc nữa, kẻo bạn sợ chạy mất thì chết .. nhưng mà tớ bắt đầu cảm thấy đồng chí Hà này hơi mết mình rùi đấy, sướng vật ..
bật đèn xanh cho tớ à, cảm ơn, nhé ; nhào vô thôi
<_<

A4 - toàn người xinh à,? rửa mắt cái, dã man, may mà mình bị cận; hờ hờ, khoái mỗi em Minh.... còn lại, "vứt"....! 

Mắt ấy công nhận là có vấn đề rồi &nbsp;
Công nhận rùi mà, có ai bảo gì đâu, thế thì mới biết rằng chưa gặp Phạm Vũ Ngọc Hà là một sai lầm, phí cả một nửa cuộc đời của mình rùi,
:angry:
đời ơi là đời, ta sống để làm gì cơ chứ ....

Thôi Hà ơi, về đây nhé, cho tớ thơm một cái thôi ...
Một và chỉ một và thôi ...
B)

Ơ, thế ấy không biết là các cụ đã nói "Đánh chết nết không chừa" à, hihi.
Như kiểu của ấy ý, đi đâu cũng "khịt" với "khạc", nhìn với nghe sợ quá cơ... &nbsp;
Vụ em Minh nè, vứt đi nhé, tớ chuyển sang đồng chí luôn, yêu thế, không yêu là không là mình, cho thơm cái nữa nhé ... :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Sao lại có người điêu thế này cơ chứ, tớ làm gì có đèn nào mà ấy cứ nghĩ ra xanh với đỏ <_<

Mà thôi, tớ không dám nhận cái "diễm phúc" "được" ấy "yêu" đâu, tớ biết thân biết phận.... :lol: :lol: :lol:

Hì...Em lạc đường vào đây...Sorry mọi ng...Nhưng mè đúng là anh trinhtung đi đâu cũng thấy...Đúng là bạn của anh Vũ Hà...Thía muh anh Lam chưa có ý kiến gì...Kiểu này là đang... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: B) :lol:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Mar 11 2004, 07:22 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Mar 11 2004, 07:22 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hì...Em lạc đường vào đây...Sorry mọi ng...Nhưng mè đúng là anh trinhtung đi đâu cũng thấy...Đúng là bạn của anh Vũ Hà...Thía muh anh Lam chưa có ý kiến gì...Kiểu này là đang... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: B) :lol: [/b][/quote]

Thư ký của anh ơi, em xem nè :

Sao lại có người điêu thế này cơ chứ, tớ làm gì có đèn nào mà ấy cứ nghĩ ra xanh với đỏ&nbsp;

Mà thôi, tớ không dám nhận cái "diễm phúc" "được" ấy "yêu" đâu, tớ biết thân biết phận....
Chị Hà thân yêu của các em xiêu lòng rồi đấy, chắc chỉ các vài bữa nửa là anh trở thành .... hic hic ... khó nói qúe ... nhưng chắc là có tin mừng từ chị Hà đấy ... em nhớ chờ nhá ....
B)

Thía muh anh Lam chưa có ý kiến gì...Kiểu này là đang... :rolleyes:&nbsp; :rolleyes:&nbsp; :rolleyes:&nbsp; B)&nbsp; :lol:
Mà bác Lam là bác qúe nào thế??? Có phải cái lão admin không nhỉ??? Không hiểu lại quan hệ dây mơ rễ má gì tới đồng chỉ Hà của anh đây nhỉ (à lộn, bạn anh)???
Mà thôi, bác ấy không có động tĩnh gì thì ta cứ tiến hành ...
B)
Chỉ thơm đồng chí Hà có một cái thôi mà ... Yêu thế không biết

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-trinhtung+Mar 11 2004, 07:57 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (trinhtung @ Mar 11 2004, 07:57 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mà bác Lam là bác qúe nào thế??? Có phải cái lão admin không nhỉ??? Không hiểu lại quan hệ dây mơ rễ má gì tới đồng chỉ Hà của anh đây nhỉ (à lộn, bạn anh)???
Mà thôi, bác ấy không có động tĩnh gì thì ta cứ tiến hành ...
B)
Chỉ thơm đồng chí Hà có một cái thôi mà ... Yêu thế không biết
:lol: [/b][/quote]
<_< :angry: Thì ấy cứ thử thơm đi, chưa kịp thơm người ấy đã bị băm vằm ra từng mảnh rồi đấy :p B) B) Đến lúc đấy bao nhiêu thư ký của ấy cũng không thể nào cứu được ấy nữa đâu :angry: >:)
Mà ai cho ấy nói Admin Lam của tớ thế :angry: Riêng cái tội này đã bị băm ra rồi nướng thành món bún chả cho cả forum ăn rồi :angry: :angry: <_<

trinhtung

Member

<_<&nbsp; :angry: Thì ấy cứ thử thơm đi, chưa kịp thơm người ấy đã bị băm vằm ra từng mảnh rồi đấy&nbsp; :p&nbsp; B)&nbsp; B)&nbsp; Đến lúc đấy bao nhiêu thư ký của ấy cũng không thể nào cứu được ấy nữa đâu&nbsp; :angry: >:)
tớ yêu đồng chí, nên tớ chả ngại qúe gì đâu, bị băm thì băm, bị xẻ thì xẻ, tớ vẫn cứ yêu ... nếu chỉ ví yêu, vì thơm một cái mà hi sinh thì kể ra đời cũng hơi độc ác, nhưng chả sao ... tớ chịu hết ...
các em thư ké ủng hộ anh nhé ...
:)

Mà ai cho ấy nói Admin Lam của tớ thế&nbsp; :angry: Riêng cái tội này đã bị băm ra rồi nướng thành món bún chả cho cả forum ăn rồi&nbsp; :angry:&nbsp; :angry:&nbsp; <_<
cái vụ này thì còn hay hơn nữa, tớ chả ngại, cả forum có bữa cải thiện, thì qúa tốt rùi, ... làm sao thì làm ... không về đây cho tớ thơm thì tớ sang bên Austria thì không hiểu sẽ xảy ra những chuyện gì đâu ...
<_<
Chúa ơi, tha lỗi cho con...
Chỉ vì con yêu nàng ..!!!

Vũ Hà

Member
Bó tay với mày đấy.
Nói như trong phim.

Nếu em không yêu anh thì anh sẽ chết.
Vấn đề là anh chết vào năm bao nhiêu tuổi :D :D :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Cám ơn ấy, cho tớ 1 trận cười thật vui (lâu lắm tớ mới cười được như thế này :unsure: ). :lol: :lol:
Nhưng mà tớ vừa mới ăn no xong ---> ấy làm tớ dau bụng --> tội tày đình hơn cả tội kia!!! Kiểu này không biết phải nghiền vụn ấy ra kiểu gì nữa :angry: :angry: :angry:

trinhtung

Member

Cám ơn ấy, cho tớ 1 trận cười thật vui (lâu lắm tớ mới cười được như thế này&nbsp; :unsure: ).&nbsp; :lol:&nbsp; :lol:
Đừng cười, tớ nói thật, ai lại đem tớ ra làm trò cười thế ... tớ thật lòng mà ...

:(

Nhưng mà tớ vừa mới ăn no xong ---> ấy làm tớ dau bụng --> tội tày đình hơn cả tội kia!!! Kiểu này không biết phải nghiền vụn ấy ra kiểu gì nữa&nbsp; :angry:&nbsp; :angry:&nbsp; :angry:
Đồng chí có xay làm sinh tố cũng được, làm gì cũng được, vo viên, rán chả ... làm gì cũng được, miễn sao, được chết trong vòng tay ấy ...

Chúa ơi, con vẫn yêu nàng !!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-trinhtung+Mar 12 2004, 08:39 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (trinhtung @ Mar 12 2004, 08:39 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đừng cười, tớ nói thật, ai lại đem tớ ra làm trò cười thế ... tớ thật lòng mà ...

:( [/b][/quote]
Hehe, nghe thế đã thấy là ấy nói rất chi là "chính xác" và "thật lòng" rồi, khổ thân ấy quá nhỉ... :lol: :lol:

Đồng chí có xay làm sinh tố cũng được, làm gì cũng được, vo viên, rán chả ... làm gì cũng được, miễn sao, được chết trong vòng tay ấy ...
Khổ thay cho ấy... nào có được thế đâu, vo viên nghiền nát, v.v..., rồi cho người khác ăn, chứ tớ thì tớ chỉ đứng nhìn thôi, vì tớ khảnh ăn lắm... :p :D

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-little_mushroom+Mar 13 2004, 11:34 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Mar 13 2004, 11:34 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hix...Nghe mọi ng nói cứ như trong truyện kinh dị ấy...Em sợ wá cơ :unsure: :unsure: :wacko: :blink: :huh: [/b][/quote]

Anh nói thật mứ, khổ cho anh qúe, ai cũng nghĩ anh đùa, ....
Hồng ơi, giúp anh cái chứ ....
Chị Hà của em sao mà khó tính thế nhỉ? Bày cho anh cách nào mà ấy một cái, đồng chí Hà của anh chết luôn đi em????
Em là vinh dự lắm nhá ???
Anh sẽ chân thành cảm ơn và hậu tạ....

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-trinhtung+Mar 13 2004, 06:08 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (trinhtung @ Mar 13 2004, 06:08 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hồng ơi, giúp anh cái chứ ....
Chị Hà của em sao mà khó tính thế nhỉ? Bày cho anh cách nào mà ấy một cái, đồng chí Hà của anh chết luôn đi em???? [/b][/quote]
Úi dời, ông này đi tán tỉnh con nhà người ta mà lại để người ta chết thì còn gì gọi là "thiện nghệ" nữa :p :D :lol: Định tán xong thì theo người ta xuống nhà mồ luôn à :lol: :lol:
Mà định lon ton đi tán ai đấy hả lão Trinh Tùng - tên gian lận - kia B)
Em là vinh dự lắm nhá ???
Anh sẽ chân thành cảm ơn và hậu tạ....
Hậu tạ em ý kiểu gì thế hả Tùng - tên gian lận - ơi :rolleyes:
Định thơm đổ em ý à :p :lol:

Tùng (tên gian lận) ơi, có gì đừng có giận tớ hay tự ái nhé, tớ sợ lắm à... Tớ là tớ sợ ấy bị tổn thương lắm cơ -_- -_-

@ L_M:
Hồng ơi, em dại gì mà đi làm thư ký cho lão này cơ chứ, kiểu này lỗ lắm...
À, mà em ơi, nghĩ đi nghĩ lại cũng không lỗ lắm đâu. Có gì, 2 chị em mình mang lão này lên Lạng Sơn bán, chắc cũng đủ tiền để chị em mình làm 1 bữa tiệc thịnh soạn, còn đâu cho vào "Quỹ hỗ trợ" của forum, để nâng cấp forum... :rolleyes:
Ít ra thì lão này cũng giúp ích cho chị em mình cái gì đó nhỉ B) :rolleyes: :lol: >:)

Trinh anh Tuan

Bạn Vũ Hà ơi, hồi trước bạn học trường cấp 2 gì thế? Tớ học chung cùng Hoàng Tiền sử hồi cấp 2 mà có nhớ ấy đâu????

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Trinh anh Tuan+Mar 22 2004, 01:29 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Trinh anh Tuan @ Mar 22 2004, 01:29 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Bạn Vũ Hà ơi, hồi trước bạn học trường cấp 2 gì thế? Tớ học chung cùng Hoàng Tiền sử hồi cấp 2 mà có nhớ ấy đâu???? [/b][/quote]
Tôi cấp 2 học Thành Công. Chắc ông bạn học cùng với cả thằng Hoàng ở lớp A1 ha?
Tôi học lớp 9D.

chilycha

hehhe, cao forum nay doc hay phet, buon cuoi day. Trinhtung oi, co len, tan cong di. Biet dau duoc thanh qua trong mot tuong lai gan, ai biet truoc tuong lai, eheheh. Khong kheo ban HA day lai do ram roi khong chung, heheh. Chuc may man nhe

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Này nguyễn Hà ơi, ấy nói bé bé thui, không đánh thức lão Trinh Tùng dậy đấy, là ấy chết với lão ta đấy, không thoát nổi đâu... :p :D :lol:
Tớ may quá, tự nhiên được thả rồi, hihi :p :D

Ah, mà ấy cố gẵng gõ TV hộ tớ nhé, cho dễ đọc, cám ơn ấy ;-)

chilycha

Bạn yên tâm đi, trinhtung với tớ là bạn nên không có gì đâu, với lại bạn ấy chỉ bồ kết ấy thôi, hehehe. ấy chuẩn bị tinh thần dần đi là vừa.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000