Giao lưu A2 - A4, vào đây mà tán phét!!

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Nov 19 2003, 05:29 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Nov 19 2003, 05:29 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Úi, sao mà "đanh đá" thế này??? :wacko: :wacko: :wacko:
:p :D
Oki, 1. Mình hơn "bạn" 1 khóa ---> chị - em
2. Sorry, chị đúng là hiểu nhầm ý của em, đọc câu dưới tưởng là nó vẫn liên quan đến câu trên mới nói như thế...
3. Rất vui là gặp được người giống tên mình như thế :lol: (bình thường ra mình chẳng hiểu sao nói chung lúc nào cũng có cảm tình với những người họ Vũ - họ bên ngoại của mình. Họ Vũ công nhận có nhiều cái hay thật đấy... :rolleyes: :rolleyes: ) [/b][/quote]

À hì hì.
Ấy à. Ấy pằng tuổi tớ ấy ạ. (Thông tin tớ để nhầm ấy ạ)
Tớ cũng học 96-99 lớp A2 chọn Hoá. Mà sao chưa gặp ấy lần nào nhỉ?
Lớp A4 tớ nhớ có Hoàng và bạn Mai Trinh. Mà hùi xưa sao mình sợ bạn Mai Trinh thế không biết :(. Chắc tại bạn ấy hay mặc đồ đỏ.

Nhưng nếu ấy thích tớ gọi ấy bằng chị thì ok thôi.
Chị à, anh hỏi chị này, chị học ở bên Aos hả?
Bên đấy Net có free không nhỉ? Anh thấy chị hoạt động tích cực quá.
Mà anh làm gì đâu mà chị bẩu anh đanh đá :).
Anh thấy chị đanh đá thì cúa :D
Mà chị à bên ngoại của anh lại là họ Phạm mới hay chứ. Hay thật đấy :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Aha, tại ấy khai sai khóa cơ <_< Công nhận tiếng Việt xưng hô mệt quá cơ, chẳng biết đường nào mà lần :unsure: :huh: :p

Mà tớ cũng đâu có biết ấy đâu :( , tớ học lớp A4 đến hết năm lớp 11 thui... Ấy quen 2 bạn mai Trinh và Hoàng à, 2 bạn học giỏi nhất lớp tớ hồi đấy đấy, hì :)

Bên này net thì không free (ở đâu mà có của free cơ chứ), nhưng mà rẻ lắm, một tháng nộp 30 Euro, cho dùng khoán 24 tiếng 1 ngày, 7 ngày 1 tuần, 30 ngày 1 tháng, nên thoải mái lắm, hihi B)
Mà bạn cũng thức khuya ra phết nhỉ? Chắc là xem trận Hà Lan "tiêu diệt" Scottland 6:0, hehe :D

Trời đất, mình lại mang tiếng là "đanh đá" cơ đấy..... :D :lol: :lol: :lol:

Eo ơi, Admin gì mà viết sai chủ đề tệ thế này, sorry cả nhà nhé :p

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Nov 20 2003, 12:23 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Nov 20 2003, 12:23 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Aha, tại ấy khai sai khóa cơ <_< Công nhận tiếng Việt xưng hô mệt quá cơ, chẳng biết đường nào mà lần :unsure: :huh: :p

Mà tớ cũng đâu có biết ấy đâu :( , tớ học lớp A4 đến hết năm lớp 11 thui... Ấy quen 2 bạn mai Trinh và Hoàng à, 2 bạn học giỏi nhất lớp tớ hồi đấy đấy, hì :)

Bên này net thì không free (ở đâu mà có của free cơ chứ), nhưng mà rẻ lắm, một tháng nộp 30 Euro, cho dùng khoán 24 tiếng 1 ngày, 7 ngày 1 tuần, 30 ngày 1 tháng, nên thoải mái lắm, hihi B)
Mà bạn cũng thức khuya ra phết nhỉ? Chắc là xem trận Hà Lan "tiêu diệt" Scottland 6:0, hehe :D

Trời đất, mình lại mang tiếng là "đanh đá" cơ đấy..... :D :lol: :lol: :lol:

Eo ơi, Admin gì mà viết sai chủ đề tệ thế này, sorry cả nhà nhé :p [/b][/quote]
À uh thì vào mạng download mấy bản Valse và Nocturne của Chopin mà.
Nghe thử bản piano xem sao để biết là có nên tập tác phẩm đó chuyển soạn cho guitar không?
Há há. Ấy học đến hết năm 11 thôi hé. Thế hồi trại 90 năm CVA chắc ấy vẫn còn ở trường chứ?
(Gia đình chuyển nhà sang Áo hay sao mà lại thế?)

Ôi Hoàng thì học cùng trường với tớ hồi cấp 2. Còn bạn Trinh thì không hiểu sao bạn ấy lại biết mình.
Tớ hồi đấy thì cũng dát chết lém. :) Sợ nhìn thấy bạn ấy. Nghĩ lại buồn cười thật. Bây giờ bạn ấy mà gặp mình chắc bạn ấy tiêu luôn :D

Bạn tớ học bên Mẽo có học bổng thành ra Net free. Nhưng net bên đấy rẻ nhỉ? Rẻ thật đấy. 30 E = hơn 500 khìn VNĐ mà vào thoải mái. Quá thích. Tớ mà có cái mạng bên đấy thì chắc còn lắm trò nghịch lém. Há há.

À tớ nghĩ lại rồi ấy không phải "đanh đá" mà là "hơi đanh đá" thôi. Hé hé :D

Lúc nào bạn di chuyển các bài này vào trong Khoá 1996-1999 là ok thôi mà.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hồi kỷ niệm 90 năm trường CVA tớ không ở VN đâu, vì hồi đấy là lớp 12 mà...

Tớ thì cũng có học bổng, nhưng mà kiểu người ta cho 1 khoản, thích chi tiêu thế nào tùy mình :p Ui, bây giờ Euro nó lên giá nghe thích nhỉ... :rolleyes: Chứ nếu mà so với giá tiền cũ của Áo với VND ý, thì thực ra là chỉ có chưa đến 400 nghìn VND thui...

Bạn Trinh có gì đâu mà ấy sợ bạn ý nhỉ... Vừa học giỏi, lại trông rất xinh nữa... :rolleyes: (sao lớp mình lắm đứa xinh thế nhỉ, hihi)
Mà ấy quen bạn Hoàng nào cơ? Việt Hoàng hay Vũ Hoàng? Tớ hồi đấy ngoài lớp tớ ra tớ chẳng biết ai vào với ai cả... :unsure: :huh:

Hì, để tớ tách cái này ra, cho sang bên khóa 96-99 :p

Vũ Hà

Member
Bạn sang Áo từ hùi đấy cơ à?
Lớp tớ cũng có 1 bạn sang Anh từ năm 11 :D.
Tớ thì quen với bạn Hoàng to to lúc thì làm tiền đạo lúc thì làm thủ môn :D.
À thì tớ cũng có biết ai vào với ai đâu. Có Hoàng thì học cùng tớ cấp 2. Còn bạn Trinh thì khủng khiếp thật. Mũ đỏ, áo đỏ, quần đỏ đến đôi giày cũng đỏ luôn. Bó tay. :D Tớ thấy giống giống Mars ( Thần chiến tranh ) :D. Còn bây giờ mà gặp lại bạn ấy thì bạn ấy phải sợ tớ là cái chắc há há.
Vào BK học bây giờ mới thấy các chị em trường cũ ai cũng xinh cả :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hì, A4 của em bay giờ là chuyên Anh mất rùi... Hồi bọn chị thì A2 là Hóa, còn A3 đến A6 là chuyên ban KHTN :D
Đùa đấy, welcome em vào khóa của anh chị, và... nhường em nói chuyện tiếp với anh Hà :lol: :lol: :lol:

Vũ Hà

Member
Chà có vẻ như là 4 room của chúng ta vẫn còn ít thành viên quá. Chắc chưa quảng bá đuợc nhiều.
Topti9 thích join thì join có điều anh chả biết rì về tình hình lớp học ở trường bây giờ cả? Em giới thiệu về mình đi. :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Nov 22 2003, 08:00 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Nov 22 2003, 08:00 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Bạn sang Áo từ hùi đấy cơ à?
Lớp tớ cũng có 1 bạn sang Anh từ năm 11 :D.
Tớ thì quen với bạn Hoàng to to lúc thì làm tiền đạo lúc thì làm thủ môn :D.
À thì tớ cũng có biết ai vào với ai đâu. Có Hoàng thì học cùng tớ cấp 2. Còn bạn Trinh thì khủng khiếp thật. Mũ đỏ, áo đỏ, quần đỏ đến đôi giày cũng đỏ luôn. Bó tay. :D Tớ thấy giống giống Mars ( Thần chiến tranh ) :D. Còn bây giờ mà gặp lại bạn ấy thì bạn ấy phải sợ tớ là cái chắc há há.
Vào BK học bây giờ mới thấy các chị em trường cũ ai cũng xinh cả :D [/b][/quote]
Hì, quên chưa trả lời ấy bài này :D

Hình như năm lớp 10, 11, lớp tớ chưa có phong trào đá bóng hay sao ý, chẳng thấy tổ chức thi đấu gì cả :unsure: Đến bây giờ thì thấy kể đá bóng suốt nhỉ, hihi :rolleyes:
Lớp tớ đá bóng tốt chứ, thắng lớp ấy chứ??? :rolleyes: :rolleyes: B)

Còn bạn Hoàng đấy là bạn Việt Hoàng, bạn ý thi HS thanh lich của trường được giải nhất đấy :D :D . Hình như hồi đấy thầy Oánh bình luận 1 câu như thế này: "Ơ hay nhỉ, Hoàng lớp mình duyên duyên kiểu gì lại được nhất, lớp ta trông thế mà cũng lắm HS thanh lịch" :lol: :lol: :lol:
Mà nghĩ lại cũng lắm bạn xinh thật: Mai Trinh, Nguyễn Hà, Tú, Lan, Nhung,...
Còn con trai trông mặt mũi cũng sáng sủa (nịnh các bạn ý 1 chút :p )

Mà đúng là kể cũng lạ thật đấy, sao hồi đấy không có kiểu "giao lưu các lớp" nhỉ?? Bây giờ chẳng biết ai, tiếc quá cơ...

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Nov 23 2003, 04:00 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Nov 23 2003, 04:00 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hình như năm lớp 10, 11, lớp tớ chưa có phong trào đá bóng hay sao ý, chẳng thấy tổ chức thi đấu gì cả :unsure:
Đến bây giờ thì thấy kể đá bóng suốt nhỉ, hihi :rolleyes:
Lớp tớ đá bóng tốt chứ, thắng lớp ấy chứ??? :rolleyes: :rolleyes: B)

Còn bạn Hoàng đấy là bạn Việt Hoàng, bạn ý thi HS thanh lich của trường được giải nhất đấy :D :D .
Hình như hồi đấy thầy Oánh bình luận 1 câu như thế này: "Ơ hay nhỉ, Hoàng lớp mình duyên duyên kiểu gì lại được nhất, lớp ta trông thế mà cũng lắm HS thanh lịch" :lol: :lol: :lol:
Mà nghĩ lại cũng lắm bạn xinh thật: Mai Trinh, Nguyễn Hà, Tú, Lan, Nhung,...
Còn con trai trông mặt mũi cũng sáng sủa (nịnh các bạn ý 1 chút :p )

Mà đúng là kể cũng lạ thật đấy, sao hồi đấy không có kiểu "giao lưu các lớp" nhỉ?? Bây giờ chẳng biết ai, tiếc quá cơ... [/b][/quote]
Há há ấy sai rồi. Lớp 10 và 11 mới đá bóng nhiều ấy ạ. :D
Lớp 12 thì ít.
Lớp ấy may mắn lắm. Thua lớp tớ. :D
Mr Hoàng được cái tướng to đẹp mã. Hùi lớp 10 hắn nhờ tớ đưa thư tình cho 1 bạn gái học cùng lớp với tớ nhưng bạn ấy bẩu tớ là lần sau đừng gửi thư cho bạn ấy nữa. Khổ thân :D Nghĩ cũng buồn cười.
Còn con gái lớp ấy ngoài bạn Trinh và ấy (bây giờ mới biết) ra thì chả biết ai cả.
Hồi đấy ai mà nghĩ ra chuyện giao lưu. Chỉ có vào đại học tớ mới biết tiết mục này. :)
Hà hà. Ngồi đây mà nói xấu tên Hoàng hắn mà vào diễn đàn đọc được thì hay ho đây. :D
Mà ấy học Dược hả? Tớ thì vẫn Hoá nhưng mà là Hoá Công :((.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Oh, lớp mình đá bóng mà sao mình không bao giờ biết nhỉ, hihi :D :lol: :lol:
(chưa bao giờ đi cổ vũ :p )

Thế đưa thư ấy có kịp đọc không, hay là thư bị dán kín rồi?? :rolleyes: :p
Cứ nói xấu thoải mái, hihi, bạn ý chẳng biết đường mà vào đâu :lol: :lol: :lol:

Ừ, tớ học Dược, thì tớ thích Sinh nhất, rồi đến Hóa... Học Y thì vừa lâu vừa mổ xẻ, tớ sợ, học mỗi Sinh không thì có lẽ cũng chán, còn học mỗi Hóa thì tớ thấy khô quá (hope là không "đụng" đến ấy :p ), còn học Dược vừa hiểu biết rộng, ra lại có nhiều chỗ để làm, mỗi tội học khó thui, hihi, cũng lâu (chỉ ngắn hơn Y thôi, Y kể cả thực tập thì ít nhất 9 năm, còn Dược kể cả thực tập thì 6,5 năm :D :D )

"Hóa Công" là gì thế ấy?? Hóa công nghiệp à?

Trinh anh Tuan

ban gi ten Vu Ha oi, ban hoc cung truong HOANG tiền sử a? hoc cung cap 2 y ? the truong do ten la gi? MA ban hoc o truong do lop nao? tui moi la nguoi hoc cung thang do ne. Lop ban chan lam cha co gi, tui chi nho Phuong Lưỡi cầY A2 THOI .

Trinh anh Tuan

Mà bạn Phạm Vũ Ngọc Hà ơi, ấy nói thế nào ý chứ, tớ làm gì thấy bạn nào lớp ấy xinh đâu nhỉ? A4 thì tớ còn lạ gì ai, mà nhất là con gái. Ấy xem lại xem có nhầm với lớp khác không nhé?

Regards,

Vũ Hà

Member
<!--QuoteBegin-Trinh anh Tuan+Jan 10 2004, 05:40 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Trinh anh Tuan @ Jan 10 2004, 05:40 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ban gi ten Vu Ha oi, ban hoc cung truong HOANG tiền sử a? hoc cung cap 2 y ? the truong do ten la gi? MA ban hoc o truong do lop nao? tui moi la nguoi hoc cung thang do ne. Lop ban chan lam cha co gi, tui chi nho Phuong Lưỡi cầY A2 THOI . [/b][/quote]
Chuẩn quá.
Nhưng ai lại gọi bạn ấy là Phương lưỡi cầy :D.
Lớp A2 thì chán rồi khà khà. Nhưng không phải là chán lắm.
A4 thì hồi xưa nổi tiếng rồi khà khà.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
@ Tuấn:
Ôi Tuấn ơi, mắt ấy kiểu gì ý chứ, tớ thấy mấy bạn lớp mình xinh mà... :rolleyes: :rolleyes:

@ Vũ Hà:
Lớp bọn tớ nổi tiếng vì cái gì cơ?? :rolleyes: :rolleyes:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Jan 11 2004, 03:30 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Jan 11 2004, 03:30 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> @ Tuấn:
Ôi Tuấn ơi, mắt ấy kiểu gì ý chứ, tớ thấy mấy bạn lớp mình xinh mà... :rolleyes: :rolleyes:

@ Vũ Hà:
Lớp bọn tớ nổi tiếng vì cái gì cơ?? :rolleyes: :rolleyes: [/b][/quote]
:: :D ::
A4 - toàn người xinh à,? rửa mắt cái, dã man, may mà mình bị cận; hờ hờ, khoái mỗi em Minh.... còn lại, "vứt"....!
dạo này, mình hơi bị to mồm qúe, ...!!!
A2 - nỗi lềnh phềnh, như xác chết trôi, dân tình xinh xắn, hờ hờ, yêu lớp mình thế!
:p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
"Em Minh" (chắc là Hồng Minh, vì lớp tớ hình như có 3 Minh thì phải..) của ấy tớ sợ lắm, hic, sợ mỗi lần bạn ý mở miệng ra, bao lời "vàng ngọc" ngất ngây..... :unsure: :ph34r:

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Mar 10 2004, 02:36 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Mar 10 2004, 02:36 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> "Em Minh" (chắc là Hồng Minh, vì lớp tớ hình như có 3 Minh thì phải..) của ấy tớ sợ lắm, hic, sợ mỗi lần bạn ý mở miệng ra, bao lời "vàng ngọc" ngất ngây..... :unsure: :ph34r: [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

đúng em đấy rùi thì phải, nhưng mà này, không phải là của tớ đâu nhá, đồng chí cứ gán ghép lung tung, có ngày hỏng người mất, tợ sợ lém ....
nói chung, nếu nó có vàng ngọc, hơi "vô văn hóa" một téo, về dạy, cũng được, không được, thì cho nó một đẹp, biến ngay ra khỏi cuộc đời mình thế là ok ...
<_< sao mình giáo điều thế nhỉ???

mà đồng chí, tớ bắt đầu hâm mộ đồng chí rùi đấy ...
hôm nào, về VN, cho tớ thơm cái nhé ... yêu qúe ....
:rolleyes:

trangcva

Hic, ở đây chẳng có ai nhơ nhỡ như em cả. Toàn các bác 1 là già hẳn, 1 là măng non. Bùn quá đi mất !!! :unsure: :ph34r:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000