Giải thưởng năm - Thi đê, thi đê...

maquan

hie hie 'giai thuong' qua na`y va`o tay chu vova la cai chac, vua moi post 1 ca^u do^' ma` ba` con hieu ki` chay theo het , chang co`n ba`i na`o lien quan den cai chu de dau tien cua chu' tinkerbell nua ca :))

maquan

a` nha^`m... tinkerbell ko phai la` "chu'" nhi :D
(cai forum khi dot nay sua di sua lai van ko go dc TV! hom nay ko co vietkey o day thanh ra toan phai noi ...tieng anh B-) >:) )

Archangel

Member
maquan said:
a` nha^`m... tinkerbell ko phai la` "chu'" nhi :D
(cai forum khi dot nay sua di sua lai van ko go dc TV! hom nay ko co vietkey o day thanh ra toan phai noi ...tieng anh B-) >:) )
Chị kết nghĩa của chú à ... :D :D :D

Vova

Em tuyên bố nhé. Không hề có lý do bon chen nào hết. Muốn có 1 cái gì đó vui vẻ và có ý nghĩa thôi. Không muốn Spam nữa.
Sống trên đời sống cần có một tấm lòng.
( ai muốn hát câu tiếp theo không ? D1 đâu ? Open đâu ? )
Thực ra đến tối mai câu trả lời vẫn không có thì mong anh Sana tuyên bố câu trả lời giúp em. Anh là người giải câu đố 2 với 2 đáp án nhanh chóng mà em cũng chịu thua thì câu 1 này bác xứng đáng nhất.
D1 bỏ phiếu cho bác maquan nào. bravo

Tinkerbell

Member
maquan said:
hie hie 'giai thuong' qua na`y va`o tay chu vova la cai chac, vua moi post 1 ca^u do^' ma` ba` con hieu ki` chay theo het , chang co`n ba`i na`o lien quan den cai chu de dau tien cua chu' tinkerbell nua ca :))
Ui giời, tớ lập topic cho mọi người thi thố, thi cái j mà chả được: từ tranh chấp giải thưởng đến nhìn hình ảnh đoán chữ.

Bạn Quan trong DS đề cử của tớ đấy, cứ lobby thoải mái để xem có bao nhiêu người hâm mộ bạn (hay phết đấy biết ngay đứa nào ghét mình). Mai rảnh rỗi tớ sẽ vận động hành lang cho các thần tượng của tớ.

Đề nghị nhẹ nhàng, ngọt ngào bạn Quan thay avatar đi được ko? Vì cái avatar này có bạn tớ sử dụng lâu rồi với lại có 1 cái slogan siêu đỉnh luôn. Bạn Quan nhường nhịn mà đổi avatar đi nhá. Cám ơn bạn 3 lần :x

maquan

Archangel said:
Chị kết nghĩa của chú à ... :D :D :D
cái thằng ôn này, có phải ai học d3 cũng là chị kết nghĩa của tao đâu, thế thì có mà chết à, một bà đã sợ lắm roài B-) B-)

maquan

Đề nghị nhẹ nhàng, ngọt ngào bạn Quan thay avatar đi được ko? Vì cái avatar này có bạn tớ sử dụng lâu rồi với lại có 1 cái slogan siêu đỉnh luôn. Bạn Quan nhường nhịn mà đổi avatar đi nhá. Cám ơn bạn 3 lần :x
uh hôm trc vào box d3 cũng thấy 1 bạn có cái cái avatar giống tớ thật, đành phải thay cái khác vậy :? , mỗi tội trông ko đc đứng đắn cho lắm hie hie :D

lengocthuj

vumaquan said:
à mà tên tớ có dấu đấy nhé, Quân chứ ko phải Quan đâu :p
nghe đồn mày là con gái, thôi thì thay mặt anh em D1 tao tặng mày chữ Hoạn phía trước cái tên nhá:)) :)) :)) :))

vumaquan

hie hie chú thêm chữ Hoạn thì làm sao mà "Thụ ..." (xì trum!!!!!) đc nữa, anh lại chẳng cho thêm một chữ vào sau tên chú bây giờ :)) ( hic bậy quá , xin lỗi bà con , tại tên kia nó khích đểu tui B-) )

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
trời ơi!
chị mai nói em mới biết mà vào đây!
thứ nhất này:loan ơi!milkyway là dải ngân hà mà!có liên quan j` đến sữa mới bánh đâu??!
thứ 2 là:anyway em cũng ko bao h` vào topic của d1 nữa nên ko biết đã bị trả thù kinh dị thế nào!!!
thứ 3 là...có đc thưởng j` ko vậy??

Tinkerbell

Member
Chị cứ tạm dịch thô thiển thế, mà chị thấy đường sữa cũng hay đấy chứ (nhân tiện dạo này Vn đang phải nhập đường về).
Đã thi là phải có giải thướng chứ :D vấn đề giải thưởng là j thì phải bí mật thôi

vumaquan

uh cứ cổ vũ cho anh đc giải đi rùi anh nói cho :D :D :D , anh đc cái... thật thà chẳng giữ bí mật với ai bao giờ :? :?

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
à!còn thứ tư là mọi ng` thắc mắc về giới tính của em
xin thề trc' monitor và mouse(ti toe tí nhỉ^^)em là XX!!
còn việc anh j` đấy nghĩ em là con trai chắc tại kiểu xưng hô với mấy cu lớp 10 là chú chú anh anh chứ j`??....

lengocthuj

milkywayprincess said:
à!còn thứ tư là mọi ng` thắc mắc về giới tính của em
xin thề trc' monitor và mouse(ti toe tí nhỉ^^)em là XX!!
còn việc anh j` đấy nghĩ em là con trai chắc tại kiểu xưng hô với mấy cu lớp 10 là chú chú anh anh chứ j`??....
Hôm nay anh vừa đi kara ô ké về, vừa hát bài" Bời tin lời thề xong" haha,nhưng dù sao,em đã trả nhời giới tình thì bọn D1 chúng anh đỡ cú hơn,dù sao con zai( ít tuổi cỡ em) vào topic anh viết hỗn là ăn đòn là đúng thui,còn con gái thì có thể nhẹ s tay hơn:D

Chipflo

Member
lengocthuj said:
Hôm nay anh vừa đi kara ô ké về, vừa hát bài" Bời tin lời thề xong" haha,nhưng dù sao,em đã trả nhời giới tình thì bọn D1 chúng anh đỡ cú hơn,dù sao con zai( ít tuổi cỡ em) vào topic anh viết hỗn là ăn đòn là đúng thui,còn con gái thì có thể nhẹ s tay hơn:D
thôi xong :D
bác Thụ đã để ý thì ... :)) mà bác lại còn hàm ý là "nhẹ s tay" nữa chứ :">

effi

Member
Bé Ánh là cái bé chu mỏ lên ý ấy ạ. Em bé đường sữa này ngoan với các chị lắm, còn với các anh tớ không biết.

@mấy bạn vừa rồi đá đểu nhau: chả hiểu các ấy mấy tuổi rồi mà còn khích bác nhau kiểu đấy. Các ấy thi tiếp hay giải đố tiếp thì giải đi, xa đề quá rồi.

@Ánh: em mà được giải thì thưởng cho cân đường hộp sữa, ai bảo đặt nick thế phải chịu, nhỉ?

Tinkerbell

Member
:D Chả hiểu mình có linh tính tốt thế nào đoán ngay là em bé chu mỏ. Heee, trẻ con bây giờ xinh nhỉ, thích thật đấy. Mà tớ thấy em này cũng liên quan đến sữa (trắng như sữa ạ - ko phải sữa chocolate nhá)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000