Giải thưởng năm - Thi đê, thi đê...

nobita_d1

Tinkerbell said:
không phải, đấy là kiểu cười khi đang mắc i nặng:)) ( nghe ghê quá)
Đang mắc mà còn cười được chắc chỉ mình bạn Thuj[/quote]
vote cho bác 5*. Bác THuj nhà em là đa tài lém, bac í còn vừa cười, nước mắt chảy, lại vừa i nặng cơ mà:D

Vova

Trong trang 43 sách " Từ Điển Việt Nam " có ghi.
Cười như Tinkerbéo và Thuj là kiểu cười "Cầu tài " .
Đây là một khả năng rất hiếm hiện tại, Tài năng cười trong nhà cầu.
Nụ cười này triệu chứng là 2 mép nhếnh lên, 2 mặt xệ xuống. DÁng đi lom khom . Mặt thì xấu kỷ lục, khó coi không chịu được.

nobita_d1

lengocthuj said:
hí hí, hi vọng với kiểu cười xí xọn như thế,năm nay iem sẽ có nhìu tài lộc
bác nên lấy lộc bằng cách ngồi ị ị trong wc vào đúng lúc giao thừa cho em, chắc chắn sẽ phát lộc cả năm :D

chip

dung la forum nay dang bi xam thuc boi D1 mat roi. Di dau cung thay D1. Vua co chu de gi moi la da bi cac bac D1 lao vao, va cuoi cung chu de cua topic bi thay doi 180 do. Hic hic dang so that day!! nhung du sao, hom nay cung la mung mot tet, Chuc cho ca nha, ai cung khoe manh, may man, hanh phuc, va that nhieu niem vui trong nam BINH TUAT!!

lengocthuj

hì,cuối cùng mọi topic đều bị thay đổi nội dung ,đủ mọi chuyện hầm bà rằng thập cẩm,hé hé, giải thưởng được trao thưởng đúng vào giao thừa năm Bính Tuất nhá(heheh, qua lâu rùi mà)

Tinkerbell

Member
Nội dung topic thay đổi loạn xà ngầu

:( thay mặt BTC tôi tuyên bố sẽ giữ các loại cup và quà lưu niệm cho các chương trình khác.

Hết!

Vova

Vova said:
:)) có người đề cử. Hèm, nhân đây mở cuộc đuổi hình bắt chữ cái nhẩy, ngoại trừ Sana và nobita là 2 nhà đồng tài trợ. Còn mọi người ai đoán đúng sẽ được 1 phần thưởng vô cùng xứng đáng.
hãy nhìn vào bức ảnh dưới đây và nói ngay 1 câu thành ngữ rất quen thuộc.
Đầu năm giải nghĩa luôn. Câu này là : Gậy Ông Đập Lưng Ông
Đó là việc thứ 1 .
Việc thứ 2 : hèm ... thì thôi vậy. Xin lỗi Em Ánh luôn. Xin cải chính em là con gái 100% chứ chả cần sang Thái đâu. Hóa ra cái con nhỏ hun thằng Nobita kia là nhân vật bị hiểu lầm từ lâu. hic :">
Việc thứ 3 : Nhà tài trợ Tinkerbell ăn lận giải thưởng của ban tổ chức. Vé cào gì giống thịt lừa Yên Bái quá.
Việc thư 4 : hừm, chip ở đâu xuất hiện bất thình lình vậy ? Không có D1 thì 4r héo từ lâu rồi. Đợi Chip ra thăm thì chắc 4r trang trọng nằm trong viện khảo cổ học mất.
@ Thuj : già gì ? sợ gì ? Bác sắp được hợp pháp hóa lấy vợ rồi còn gì ?
Hèm, mà thêm tuổi mới chỉ ghét 1 điều : Chào cháu, năm nay lớn quá rồi nhỉ. Cuối năm tốt nghiệp phải không ? Định làm ở đâu chưa ? Thằng em đâu rồi nhỉ , ra bác mừng tuổi." "ơ, còn cháu" " à, cháu cứ mừng tuổi em nó ( tức con bác), bác không ngại đâu . " ............. Giận

Tinkerbell

Member
To Vova:Thề với Vova là tớ đã nghĩ cái câu Gậy ông đập lưng ông rồi :( tiếc ko nói ra.

Vấn đề giải thưởng vẫn còn nguyên đấy. Nhưng chả bít trao cho ai vì có mốc nào tham gia đâu. Đây cũng là 1 kinh nghiệm của BTC. Những chương trình sau sẽ công bố rộng rãi, quảng cáo đàng hoàng và ngăn chặn trước các loại bài ko đúng nội dung quy định nhảy vào.

Sau cùng, bác kiểm tra thế nào mà xác định em ý 100% đấy, chúng tớ tin bác nhưng mà bác cũng tiết lộ quá trình nghiên cứu cái (để tham khảo).

Vova

:D Nghĩ được là quá giỏi. Nhưng không nói nên phần thưởng bạn sẽ không được nhận rồi. Kỳ này có lẽ câu hỏi dễ hơn này, vẫn là 1 câu thành ngữ chỉ hành động

:"> quá trình điều tra em Ánh dài như 1 cuốn tiểu thuyết bi hài kịch xen lẫn hành động hài. Từ từ tớ kể, hôm nay muộn rồi :">

nobita_d1

hơ hơ mày kể gì thì kể, đừng có lôi tao vào rồi làm bung bét bí mật của tao nhé, thiên hạ mà biết thì ...........ui chẳng dám nghĩ nữa hic hic (một lần trót dại lỡ lời với thằng Vova:D) Amen!!!!!!!!!!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000