FAN ROCK oiiiiiiiiiiiiiii

kobain

Member
:)) từ khi tao down vietkey là đíu thấy ma nào nữa,chuyện thật như đùa =))
bùn ko kể xiết ku ạ :( , các em thích mình viết tiếng việt có dấu .... mình đã.....
thế mừ =((
thôi có khi tao uninstall cái vietkey để thúc đẩy topic nhỉ ;-)

Sirius

Member
Từ ngày mình từ giã cái topic này vắng khách ghê nhỉ.Mà sao cũng được, giờ không quan tâm
To anh BATDAN: em cảm ơn anh , đa nhận được ba bài của anh roài, toàn bài tuyển.Khi nào rảnh rỗi send em vài bài nhéYear year

phongvan said:
thôi
đánh nhau rồi mới thành bạn
kl là anh em mình làm đc 1 buổi hải xồm k0 nhẩy
=P~

từ trc đến giờ đây là lần đầu tiên em thấy box rock tưng bừng thế này
hay vãi
:))
cong nhan:).............

phongvan

Member
vichia said:
anh bỏ rock vì chán cảnh đi đâu cũng thấy người người nhận mình là rockfan, rocker như một trào lưu ....giống như các em đang ngồi đây vậy. Các em sẽ chẳng bao giờ nhận ra chính mình, cũng như khi nghe anh nói thế này cũng chẳng bao giờ tự nhận, nhưng sự thật là thế đấy, các em cũng vậy thôi .... :-<
xin giới thiệu đây là bài có công lao lớn nhất trong việc ft của box rock
kể từ ngày có bài này
tb 1 ngày box rock có xấp xỉ 17 bài post mới

:x :x :x :x :x :x :x

kobain

Member
công nhận, mong topic nhận đc nhiều bài viết như vậy còn có cái để mà cãi nhau =))
bi h hết xôm rùi, bùn ghê :(

BATDAN

Member
For Sirius: 80 er - CD Supertramp live in Paris (1983) , rock.
Phải chia làm nhiều parts, vì mỗi Mail <= 16 MB. :)) :)) :))
- 01-Supertramp - Logical Song.mp3
- 02-Supertramp - Breakfast in America.mp3
Còn DVD thì lớn quá, có nén bằng Divx6.2 thì cũng phải 600 MB.

To PhongVan: hiện tại anh chưa tìm ra cái woodstock - J. Hendrix. Nhưng mà anh đương chạy theo cái đĩa DVD J. Hendrix - Woodstock ở eBay. Có kết quả sẽ báo sau.

phongvan

Member
BATDAN said:
To PhongVan: hiện tại anh chưa tìm ra cái woodstock - J. Hendrix. Nhưng mà anh đương chạy theo cái đĩa DVD J. Hendrix - Woodstock ở eBay. Có kết quả sẽ báo sau.
thank chú trước vậy
cái này hay quá mà k0 kiếm đc
:x :x :x :x

Dimebag_Darell

Uhm,cho dan Thang Long vao voi nha
Ten:Nguyen Hai Nhat
Lop:a7-Thang Long khoa 05-08
Hobbies:Death,Thrash,Heavy....
Band:Deicide,Pantera,Van Halen,Sex pistols,Cannibal Corpse...

phongvan

Member
Dimebag_Darell said:
Uhm,cho dan Thang Long vao voi nha
Ten:Nguyen Hai Nhat
Lop:a7-Thang Long khoa 05-08
Hobbies:Death,Thrash,Heavy....
Band:Deicide,Pantera,Van Halen,Sex pistols,Cannibal Corpse...
SP to tướng kia mà k0 nhìn ra

BATDAN

Member
To Phongvan
Trượt con cá rô Phi (Woodstock-J.Hendrix) trên eBay, chiều qua thứ bảy rảnh, anh qua phố vào cửa hàng đĩa, tìm được con cá rô không Phi, nhưng vẫn là con cá rô - DVD Woodstock - The Director's Cut:

Cả DVD có 50 Chapters, đã thấy 2 chapter có J.Hendrix. Hiện anh đã dùng DaViDo tính cắt ra từng chap, có thể bị khóa nên chưa chạy. Anh sẽ thử với DVDShink xem sao. Trước sau cũng phải phá khóa được.

BATDAN

Member
To PhongVan: Anh đã gắp ra được chapt 45 và 46 có J.Hendrix, format VOB, mỗi file khoảng 80-100 MB. Có phải nén xuống nữa, thí dụ Divx 6.2, có thể chỉ còn 23-35 MB, vẫn còn nguyên Audio 5.1 ??

BATDAN

Member
For PhongVan and all J.Hendrix' Fan
DVD-Woodstock-The Directer's Cut: >:D< >:D< >:D<
Phần 46 J.Hendrix chơi bản qc Mỹ. File Chap46.divx (44,98MB !!) có thể chạy với mọi Player, nhưng nếu dùng DivxPlayer vẫn mịn nhất. Sound 5.1

http://www.megaupload.com/?d=A18E2KPS

Phần 45, J.Hendrix, file chap45.divx (40,85MB)

http://www.megaupload.com/de/?d=3O9R58XS

Tip cho những ai chưa quen với megaupload-Site (đối với tôi cũng vài phút trước đây cũng lúng túng, mò một lúc mới biết):
  • Khi vào được Site rồi, có một số chữ hiện lên bắt ta phải đánh nó vào ô, ta cứ đánh, chứ không phải mật mã gì hết.
  • Lúc đầu tôi tưởng Site đòi password nào đó, hoảng. Đánh các chữ hiện lên vài lần, lúc đó mới vào được phần download :)) :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000