FAN ROCK oiiiiiiiiiiiiiii

kobain

Member
ku oi hom nao ru em sirius di Hai Xom di, roi dung tu ngu thong dung cho no thoai mai
topic ko nen bi lock ti nao, ma em cung xem lai minh di nhe', anh Man^~ chi' A noi co fan dung day, can than ko anh cung yeu em
tu tu de xem con` bao anh ki` cuu va chan chinh, nguong mo cac anh la`m sao 8->

Sirius

Member
Bài viết trước, em còn chưa hiểu từ ngữ đó mang ý nghĩa gì,nhưng giờ thì đã hiểu.
Những lời em nói ra, không mang chút gì là hỗn láo, vì vậy, em không rút lại lời nói của mình.Em nói đúng, không hề sai.
Các anh chỉ mong có những cuộc cái nhau trên 4rum, trên topic này để mua vui cho chính bản thân mình.Được thôi, em nhường lại ... không vào và can ngăn nữa
Chỉ tiếc cho topic này thôi...

vichia

Active Member
@ Anh Nghĩa : tại chú Tuấn cứ không hiểu tiếng Việt, nên em phải lôi ngữ pháp ra, kẻo lại bị nói là ko có cơ sở :">

@ anh Duy : ơ kìa, sai em vừa nói anh vô văn hóa xong, chưa kịp kiểm chứng anh đã tự chứng minh rồi kìa =))

Ơ mà tưởng hết rồi, nhạt thế này mà vẫn xôm thì cụ Nguyễn lại vái cả nhà mình ngồi đây bằng cụ =))

vichia

Active Member
Chú Sirius ko phải nói trong tuyệt vọng thế =)). Thử tổ chức 1 buổi Hải Xồm xem nào, cãi nhau thế thôi, có bia xúc tác là mấy anh em quí nhau phải biết :D Mà đúng là kiểu nói của chú Sirius có vấn đề, con trai gì mà nói năng mềm như sợi bún, thảo nào làm mình ko có thiện cảm từ hôm qua đến giờ.

Sirius

Member
Không phải em nói năng mềm mỏng như sọi bún, nếu các anh , bằng tuổi em, em sẽ nói khác.'
Còn giờ, các anh, là vai anh, em phải có thái độ lễ phép đúng mực.Chứ nói năng vô phép , xốc nỗi trước mát người lớn hơn mình, bản thân em không cho phép, vậy thôi

kobain

Member
gui em sirius, luc dau anh tuong em the nao, em nen xem lai nhe', chang the ma anh Manchias va anh deu suyt yeu em
co len em,cuoc doi con` dai`, neu co bua Hai Xom thi tot lam, nhung ma bia len gia roi, 3k thi` fai, cac chu' nho giat lung chun chu't nha'

Napster

Thành viên danh dự
Gõ tiếng Việt không dấu là 1 hành vi thiếu văn hóa trên forum đấy anh ơi!
Em không có ý bảo anh thiếu văn hóa đâu, vì có thể là anh không biết điều trên.

smooth

Member
ku này sao bé tuổi mà suy tư nhiều thế nhỉ :)) bài trên là anh nói anh chứ đâu có nói ai :"> <-- "Tự nhận mình"
Ờ mà em ghet hiphop à ?? Anh ko hiểu gì về hiphop nhưng nghe 1 số bài cũng thấy hay, tốt nhất là có gắng nghe để tìm ra cái hay của mỗi thể loại nhạc, càng thấy nhiều cái hay thì thấy cuộc sống mình cũng thêm thú vị :) Đừng tự gò bó mình vào 1 cái gì đó, mất tự do lắm :D Cũng nên tự bổ sung cho mình 1 chút kiến thức âm nhạc cơ bản, khi nghe nhạc sẽ hiểu và còn tự phát hiện ra nhiều điều hay nữa :)

kobain

Member
em da doc het bai` chua em,anh ko kich hoat dc go tv tren forum, cung ko co vietkey nua em a, lieu em co ngan can 1 nguoi nhiet tinh post bai ko ??
lan sau nho doc bai ki nhe'
dung boi moc nhu vay, da`n ba` lam em

kobain

Member
cuu rock fan day a`, anh ko ngoi ca ngay dau, anh con di hoc nua,met lam em a, ku moi thi xong cung met lam ha, the hi sinh da nhan dc giay bao tu chua??
chang wa hom ne anh vao forum doc thay ngua mat va ngac nhien wa', co' j em ko hai long anh em minh tranh luan tiep, anh da noi roi, dung BO*I' nhu the, met lam, da tung nghe rock thi dan ong 1 ti chu, okie ??!!

vichia

Active Member
cứ gì phải nghe rock mới là đàn ông ? Mà chắc gì thằng nào nghe rock cũng đã là đàn ông ? Em đã nói rồi mà, cãi nhau thế, bia vào là quí nhau ra phết ngay =)) Nhưng mà ông anh ở Sing cơ mà :-w

kobain

Member
vichia said:
cứ gì phải nghe rock mới là đàn ông ? Mà chắc gì thằng nào nghe rock cũng đã là đàn ông ? Em đã nói rồi mà, cãi nhau thế, bia vào là quí nhau ra phết ngay =)) Nhưng mà ông anh ở Sing cơ mà :-w
cứ gì phải nghe rock mới là đàn ông ? : cau nay anh fuc chu 100%, gio thi anh da hieu sao chu dut ao ra di =)) no further comment =))
vu bia bot chu ko fai lo, doi con dai

smooth

Member
sao cái topic này nó phát triển nhanh thế, tôi post bài reply cho chú Si mà nó đã lạc đến tận trang mấy rồi, thôi anh em quay lại chủ đề chính (là gì ý nhỉ???)
Box rock hứa sẽ có 1 buổi offline (Hãi xồm hả??) cho anh em đã, đang và sẽ là rock fan =))

Napster

Thành viên danh dự
Trích post #90: http://www.chuvanan.org/cva/forum/showpost.php?p=307054&postcount=90
- Em chả có thái độ gì xúc phạm anh mà anh đã bảo ngay em "đàn bà". Mong anh đọc post cho kĩ!
- Em không hơi đâu đọc cái post chả có dấu má gì, tại người ta có coi người đọc ra cái gì đâu! Có mỗi cái Unikey mà anh không chịu down về (mất có 2') đủ biết là anh chả có sự coi trọng gì post của chính anh.

phongvan

Member
thôi
đánh nhau rồi mới thành bạn
kl là anh em mình làm đc 1 buổi hải xồm k0 nhẩy
=P~

từ trc đến giờ đây là lần đầu tiên em thấy box rock tưng bừng thế này
hay vãi
:))

kobain

Member
Trích post #90: http://www.chuvanan.org/cva/forum/sh...4&postcount=90
- Em chả có thái độ gì xúc phạm anh mà anh đã bảo ngay em "đàn bà". Mong anh đọc post cho kĩ!
- Em không hơi đâu đọc cái post chả có dấu má gì, tại người ta có coi người đọc ra cái gì đâu! Có mỗi cái Unikey mà anh không chịu down về (mất có 2') đủ biết là anh chả có sự coi trọng gì post của chính anh.

thật bựa wá đi mất em ạ |-) ,các ku bế tắc wá à mừ sao ko nói đc 1 từ liên wan đến topic, chứ chưa nói là discuss, đc mỗi câu chất lg của chú cựu >:D< anh kết câu đấy nổ đĩa :x
mà chú cựu vichia, các anh hỏi chú mãi mà chẳng thấy chú dả nhời, thế là tôn trọng bọn anh à ;-)
bi h đừng ý ko` nưa~ nhé, chú náp tơ là rock fan thì discuss típ, ko fải thì te' đi cho nc nó trong okie ?!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000