F-MOMENT

ll4ever

ekekke anh em F ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!!!!!!!!!
tự dưng hôm nay ngồi lại nhớ lại mấy kỷ niệm hồi cấp III nhớ ko chịu dc, tự dưng ngồi cười :)) rùi lại sụt sịt:(( trong hàng net--->>> bọn trẻ con khóc thét!!!!!!!>:)
Em xin mạn phép lấy tên F-moment là để anh em up toàn bộ những "moment" mà chúng ta có với nhau thời cấp III đầy vô tư!!!
mong anh chị em gần xa post bài ủng hộ:D
P/S:phải cái là em hơi bị thik đọc cảm xúc của ng # :D

ll4ever

Nhím mọi và cái...... vòng 2

mở bát cái nhể:D
Ko gian láo nháo vì mới vừa ra chơi vào:
Nhím mọi: Q ơi
Quyên: cái je`?
NM: tao hỏi thật nhá! nghiêm túc đấy!
Q: <hơi shock vì ko hỉu tại sao con này nó tự dưng... hâm thế?!>: uh, sao?
NM: Cấm mày dc cười nhá!
Q: < hơi bực>: uh! con hâm, mày nói đi!
NM: thật nhá, ko cười nhá!
Q:uh!!!!!!!!!!!!
NM: tao hỏi thật nhé, bọn nó cứ bảo tao.... ko có eo!:(( mày thấy thế nào? tao thấy mình .....eo đấy chứ!!!!!:-O -->>>=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Q: mọi ng tự đoán nhá!< bật mí: hôm đúa thầy phê bình 1 đứa nào đấy ở cuối lớp MTT, tội nghiệp, gánh tội thay mình:)) >
em viết văn ko dc hay, có j các bác thông cảm, phải cái khi nghĩ lại, em buồn cười wa' viết ko nổi!!!!=)) =)) =))

Vampire

Member
ll4ever said:
mở bát cái nhể:D
Ko gian láo nháo vì mới vừa ra chơi vào:
Nhím mọi: Q ơi
Quyên: cái je`?
NM: tao hỏi thật nhá! nghiêm túc đấy!
Q: <hơi shock vì ko hỉu tại sao con này nó tự dưng... hâm thế?!>: uh, sao?
NM: Cấm mày dc cười nhá!
Q: < hơi bực>: uh! con hâm, mày nói đi!
NM: thật nhá, ko cười nhá!
Q:uh!!!!!!!!!!!!
NM: tao hỏi thật nhé, bọn nó cứ bảo tao.... ko có eo!:(( mày thấy thế nào? tao thấy mình .....eo đấy chứ!!!!!:-O -->>>=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Q: mọi ng tự đoán nhá!< bật mí: hôm đúa thầy phê bình 1 đứa nào đấy ở cuối lớp MTT, tội nghiệp, gánh tội thay mình:)) >
em viết văn ko dc hay, có j các bác thông cảm, phải cái khi nghĩ lại, em buồn cười wa' viết ko nổi!!!!
Bôi bác bạn bè quá

mauthegioi

Vampire said:
Bôi bác bạn bè quá
khiep trong cai mat cuoi nay giong thay wa di ,the thay thu ke mot ki niem nao voi lop em di ,bao nhieu lan bu khu ma hang thay thay noi gi,hehe nhung ngay cua hoi doc than sau gio hoc ,mot qua khu huy hoang hehe:x

ll4ever

UH! NHỚ HỘI ĐỘC THÂN GHÊ! NHẤT LÀ VÀO NHỮNG NGÀY NÈ!:(( :((

Khuyến cáo: mỗi thành viên hội độc thân < 1 more time> cố gắng ra khỏi hội để kết nạp hội viên mới nhá! nội quy của hội là ko dc có thành viên nào quá 30 đúa nha!!!!!!!!!!!!!! đến 30 roài mờ vẫn chưa có ai thì về đây, em mối lái F-ien(ne) cho:D

mauthegioi

ll4ever said:
UH! NHỚ HỘI ĐỘC THÂN GHÊ! NHẤT LÀ VÀO NHỮNG NGÀY NÈ!:(( :((

Khuyến cáo: mỗi thành viên hội độc thân < 1 more time> cố gắng ra khỏi hội để kết nạp hội viên mới nhá! nội quy của hội là ko dc có thành viên nào quá 30 đúa nha!!!!!!!!!!!!!! đến 30 roài mờ vẫn chưa có ai thì về đây, em mối lái F-ien(ne) cho:D
oi Quyen oi ! ong lam toi nho lai nhung ngay thang tuoi dep xua qua,nhung ngay o bat giac hichic cu hco xong la nhay di den day ,roi con vao quan nuoc hat om som toi muon moi ve nha ,bao nhieu la ki niem nhi ,nhung ngay day minh song hanh phuc va that voi minh nhat ,:* :x yeu nhung ngay do va yeu nhung nguoi ban ngay do ,bay gio va mai mai:*

ll4ever

uh! hix nhớ ghê cơ!:(
thui! ôn lại kỷ niệm tiếp nè!:D
Chuyện xảy ra vào 1 ngày nắng đẹo! trời trong xanh mây nhẹ bay... nói chung là trời vô cùng đẹp!< mà cũng phải thôi, hôm đúa lớp F0104 đi chơi mà lị!B-) >
trên auto car: phần lớn mọi ng đang háo hức buôn chiện vì đây là chuyến đi chơi đầu tiên mà cả nhà tự tổ chức :D thì bỗng dưng Hơ Linh đứng phắt dậy hét lên như đúng rồi:
-ơ bọn mày ơi! con trâu kia màu vàng kìa!!!!!!!
cả nhà ngỡ ngàng tưởng là chiện kinh thiên động địa j đúa vì Hơ Linh là 1 chàng trai hết sức ngây thơ thánh thiện ko lừa dối ai bao h!
thế là... nửa cái xe< toàn con trai :D> nhào ra cửa sổ nhìn chằm chằm và phát hiện vật thể kỳ lạ kia là 1 con.... !!!!!!!!=)) =))
chàng Hơ Linh tội nghiệp ko hay bít con trâu màu vàng đúa là 1 con bò! và chàng đã giúp mọi ng trên xe có 1 kỷ niệm về môn Kỹ thuật Nông Nghiệp:)) :)) :)) :))

inmyeyes

Gớm,Q ơi sao ông toàn nhớ những cái chết người thế hả?
Tôi thì nhớ như in,đầu năm lớp 12,sau khi học xong bài sử thi Đam San,ông lấy ngay cái thước kẻ nho nhỏ xinh xinh dài 20cm của tôi(trời thật tội nghiệp cái thước kẻ của tôi:() đo lông chân của mình.
Chẹp,tôi cũng biết là bình sinh nó dài rồi,hix,không ngờ nó dài tận 32mm cơ,pó tay!=))
-Nhím ui,mày thấy lông chân của tao có mượt và óng không này!
(Hỏi với ánh mắt rất ngây thơ cụ,nét đặc trưng của Quyên)
Thế là từ đấy,ngày nào ông cũng chăm chút cho bộ phận đầy sử thi và nam tính đó của ông.
Còn tôi chỉ biết pó tay ngồi nhìn=))
Quyên ơi,bây giờ nó dài bao nhiêu cm roi?????:))

ll4ever

kekkee!!!!!! Nhím ui, mày kể làm tao mới nhớ, lâu lắm rùi ko chăm chút cho nó nữa:)) lần tới là thầy Dung lên thớt >:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000