Em là học sinh mới .Mong được sự giúp đỡ của các anh chị và các bạn

boyanman

ban nao di Đầm Long day nhi?
di vui lem ha Hằng nghe noi noi nam nay ban chap hanh co nhieu thanh vien moi xinh lem thi phai?
đặc bịt co ban Mai Chi lop 10f trong de thuong wa chung :D :D :D
nam nay thang Hiếu no rut rui tiec that co no vui han len!!

unni_x

Active Member
úi chà, bạn Kiên hum qua ngồi ngay ghế bên cạnh tớ, thế mà cứ làm bộ làm tịch =))
Thằng Hiếu thì nó không buồn đâu, nó trút đỡ gánh nặng trong công tác thui :) nhưng thiếu nó thì cũng buồn thật, nó là thằng vui vẻ nhất mà :(

smooth

Member
boyanman said:
đặc bịt co ban Mai Chi lop 10f trong de thuong wa chung :D :D :D
Ờ, có bạn Mai Chi trông nhanh nhẹn, dễ thương, với cả em Minh Thu 10A3. Mỗi tội em Thu hơi nhát quá, hix, ra chụp nhờ cái ảnh mà em ý sợ chạy mất, trông mặt mũi mình cũng 'hiền lành tử tế' đấy chứ nhở, chả hiều ?? :( :(

smooth said:
Ờ, có bạn Mai Chi trông nhanh nhẹn, dễ thương, với cả em Minh Thu 10A3. Mỗi tội em Thu hơi nhát quá, hix, ra chụp nhờ cái ảnh mà em ý sợ chạy mất, trông mặt mũi mình cũng 'hiền lành tử tế' đấy chứ nhở, chả hiều ?? :( :(
Phải cái "hiền lành tử tế" trong ngoặc kép nên là... :eek:

unni_x

Active Member
Các em năm nay đều tự tin :D tự tin là tốt nhưng đôi khi gặp các anh chị lớp trên thì cũng phải biết lễ phép 1 chút chứ >:p chỉ cần biết có anh Cường chị Quyên là đủ thôi à :cool:

smooth

Member
hix, thiếu lễ phép thì phải sửa ngay thôi. Mấy em ý biết anh Cường, chị Quyên mà ko biết em Hằng à, thiếu sót quá nhỉ, hehe. Nhưng cũng phải thông cảm, ko tự giới thiệu làm sao mấy em ý biết được ai với ai. Ông Cường mà ko ở lớp anh thì anh cũng chả biết ông ý là ai đâu, bà Q thì chưa biết học lớp nào, hix, hình như là A5.

úi chà, bạn Kiên hum qua ngồi ngay ghế bên cạnh tớ, thế mà cứ làm bộ làm tịch
Thằng Hiếu thì nó không buồn đâu, nó trút đỡ gánh nặng trong công tác thui nhưng thiếu nó thì cũng buồn thật, nó là thằng vui vẻ nhất mà
Kiên học lớp nào thế Un? Hình như bạn mình :D

estrella

Active Member
to sờ mút:trông mặt anh thế em ý chạy là phải rồi còn gì nữa, em ra bảo chị chụp 1 cái thế là em ý đồng ý luôn chứ ai như anh.

smooth

Member
em thử xin ra chụp bé zai nào đó xem chu'ng nó có chạy mất dẹp ra ko. Chẳng qua tại bé ý nhát quá thôi, chưa hiểu rõ mục đích tốt đẹp của anh.

boyanman

:D :D vui nghe nhi?
seo lem nguoi nhan vo thia nhi?
"úi chà, bạn Kiên hum qua ngồi ngay ghế bên cạnh tớ, thế mà cứ làm bộ làm tịch"troi tui am dam ngoi canh ba a? co nham voi thang H khong day ha?
Mai chi a?
tu tin la rat tot day chu khong co gi la xau ca.con ve viec chi ...cuong va chi quyen khong...hằng thi chac la hai ben dau xinh ca nen co chut hoi khó chịu i ma =)) =)) =)) =))

always_smile

Yêu thì yêu, bỏ thì bỏ, tôi không phụ người nhưng người đừng phụ tôi.

.........*.*.*................*.*.*
..... *.*........*.*...*.*........*.*
..... *.*.............* ............*.*
........ *.*.....meames.....*.*
............*.*................*.*
...................* . * . *
........................*
cai ký tên này sai rồi, phải là "nên người đừng phụ tôi

unni_x

Active Member
boyanman said:
con ve viec chi ...cuong va chi quyen khong...hằng thi chac la hai ben dau xinh ca nen co chut hoi khó chịu i ma =)) =)) =)) =))
dạ, không dám ghen ăn tức ở đâu ạ :D
--------
mà Un lạ lắm, cứ ai lúc đầu có ác cảm thì về sau mới thân thiết được :D 2 đứa bạn thân của Un bi giờ cũng là 2 người hồi trước Un ghét nhất =)) Kiểu này dễ lại thân thiết với các em, không biết chừng =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000