em hơi lấn sân tí!!!

onlylove311

Chào các bác,em vào đây là để tìm "tung tích" của anh Lê Anh Tuấn lớp A4!Em biết chị Admin cũng học cùng lớp anh đó!Anh Tuấn đang ở Pháp,mà hình như là ở Toulouse thì phải!Hi vọng chi PV Ngọc Hà giúp em tìm Hình Ảnh khuôn mặt anh đó với!Cám ơn chị nhé :9 :>>

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Ừ, Tuấn học cùng lớp chị đấy, nhưng mà hình như em post nhầm khóa rồi, khóa 96-99 chứ nhỉ??? Để chị chuyển nhé ;)

Em cần gì ở bạn Tuấn lớp chị thế ;-) ;-)

onlylove311

Pham Vu Ngoc Ha said:
Ừ, Tuấn học cùng lớp chị đấy, nhưng mà hình như em post nhầm khóa rồi, khóa 96-99 chứ nhỉ??? Để chị chuyển nhé ;)

Em cần gì ở bạn Tuấn lớp chị thế ;-) ;-)
vâng em nhầm,chị chuyển giùm em nhé!Không em chỉ muốn biết mặt mũi anh í thế nào mà đưa cho em cái ảnh chụp từ cấp 3 mà em nhìn không rõ,chị có cái nào khổng :p ANh ấy bảo là anh ấy hết ảnh nên chỉ đưa 1 cái,em nghĩ nhờ chị được ;-) !Em hỏi thế thôi vì ở Toulouse anh ấy bảo không chơi với ai,có vẻ "cô lập" lắm! :D Nếu chị có cái nào thì cho em xin đi :9 Mà em nói cho chị nghe luôn anh ấy kêu chị là "ngoại đạo" mãi đến lớp 11 mới chuyển vào,lúc đầu tưởng ngố ngố hóa ra lại "nghịch" :-S !!!!Em chờ ảnh của chị nhé :d:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Hơ hơ, bạn Tuấn này mồm mép cũng.. khiếp nhỉ.. :p

À, chị thì cũng chẳng có ảnh nào của anh Tuấn của em nữa đâu em ạ. Em có thể vào trang ảnh của lớp chị xem cũng được (em click ngay vào chữ ký của chị ý, chỗ "Ảnh lớp A4").
Ui, chị vừa mới thấy rằng trang ảnh bị lỗi!!! Tất cả các ảnh hồi trước bị mất sạch!! :-O Bây giờ chỉ còn những ảnh mới thôi, mà trong những ảnh mới này thì lại không có mặt anh Tuấn mà em tìm. Em đợi chị up lại vậy nhé...
Hay là em thích chị tả cho em nghe qua qua??? ;-) ;-)

Chị là "ngoại đạo", nhưng mà cũng học ở lớp A4 1 năm rưỡi, mà học từ hồi đầu HK 2 của lớp 10, và đến hết lớp 11 :D . Và không gọi là "chuyển" vào được, mà phải gọi là... "rơi" vào :D . Mà chị thì có... "nghịch" bao giờ đâu nhỉ... :-? :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000