Du học Anh

em chuẩn bị tây tiến sang ANh!!! có bác nào có kinh nghiệm chỉ bảo cho em luôn đi!!!em đăng kí Bosworth Independent college ở Northampton!!! có bác nào dân Chu ở trường nè ko???!!!

haketu

Member
aadder27 said:
Chi ơi sao mày không học ở thành phố Cambridge,có phải là gặp tao và con Vân Anh rồi không
Tao trong tuong' may` khong co' dang' xuat ngoai dau Tuan' ah`, Loi khuyen chan thanh cua tao la`: o lai nuoc, vao nha` hang kiem' cai; chan^ rua bat thue o dau day, the la on day.
Mat may` ham~ bo xu`
Ha ah ha

tlc

Member
đi Anh chán lắm mọi người ạ, ở nhà vui hơn nhiều :D ko thì đi Mỹ cũng được
mà ở bên Anh trời mùa đông thì ko muốn ra khỏi nhà tí nào, vừa mưa vừa lạnh :(

aadder27

Member
haketu said:
Tao trong tuong' may` khong co' dang' xuat ngoai dau Tuan' ah`, Loi khuyen chan thanh cua tao la`: o lai nuoc, vao nha` hang kiem' cai; chan^ rua bat thue o dau day, the la on day.
Mat may` ham~ bo xu`
Ha ah ha

Thằng Kế Tú nhớ đấy,xem tao có đi được không,tao sẽ làm cho cái trường Chu Văn An này phải biết đến 1 đứa như tao,mà không chỉ có trường này đâu,tao còn có nhiều dự định học tầm cỡ hơn nhiều,đợi đấy,haha :>

haketu

Member
aadder27 said:
Thằng Kế Tú nhớ đấy,xem tao có đi được không,tao sẽ làm cho cái trường Chu Văn An này phải biết đến 1 đứa như tao,mà không chỉ có trường này đâu,tao còn có nhiều dự định học tầm cỡ hơn nhiều,đợi đấy,haha :>
Y' cua tao muon' noi' la` may` , hoac la` kiem' 1 suat' hoc bong^ roi` di, hoac la` o nha`. The^' tho^i. Nhung ma` tao nghi~ may` cha the kiem duoc hoc bong nao` da^u Tuan' ah`. Tot nhat la lam theo loi` khuyen cua tao di
MA MAY VAN PHAI THI VUOT RAO MA`. KHI NAO` DUOC >9 THI` MONG DI DU HOC DUOC NHE'. HA HA HA

trung_dung662

lam the nao de khong truot visa

De khong trươt visa can phai co thu moi hoc (xin dươc hoc bong cang nhieu cang tot, VINECO cung xin giup ban hoc bong)
De chung minh tai chinh thi ban co the nho VINECO tu van ho
Ho dai dien cho ban xin visa
VINECO ho lam viec giong Hoi dong anh, gui ho so sang trương giup ban, xin thu moi nhap hoc, va ho tro xin visa ma ban khong can phai tra chi phi gi ca?
Xem tai:
www.vinecovn.com

trung_dung662

--------------------------------------------------------------------------------

De khong trươt visa can phai co thu moi hoc (xin dươc hoc bong cang nhieu cang tot, VINECO cung xin giup ban hoc bong)
De chung minh tai chinh thi ban co the nho VINECO tu van ho
Ho dai dien cho ban xin visa
VINECO ho lam viec giong Hoi dong anh, gui ho so sang trương giup ban, xin thu moi nhap hoc, va ho tro xin visa ma ban khong can phai tra chi phi gi ca?
Xem tai:
www.vinecovn.com

hoaimy

Tớ đang chuẩn bị đi Anh học, định học ở London nhưng thấy tình hình.......... chính trị ở đấy ghê wá trơi. Theo mọi người thì nên học thành phố nào? hoặc tỉ dụ như học ở london, cam hay leeds thì trường nào ổn. Ý tớ là college ấy

bi0rain

eeeeeeeeeeeeeeeeeeeee...............!
đi du học Anh có đắt ko vậy! bố mẹ tui định kiến cho tui đi singapore rùi...!
tại vì tui có anh chị học ở đó

uni_link

Chào các bạn,

Bạn nào muốn được hướng dẫn thủ tục đi học ở Anh, hay apply khóa học, học bổng thì có thể qua bên văn phòng mình - Văn phòng đại diện Uni-Link Việt Nam - là văn phòng đại diện chính thức của một số trường UK tại Việt Nam - không phải công ty tư vấn đâu nhé.

Tất cả mọi hướng dẫn, tư vấn cho các bạn học sinh, sinh viên đều miễm phí. Vì đây là văn phòng của các trường.

To: Nguyễn Tất Thành 85: khi xin visa bạn phải chứng minh tài chính cho toàn bộ thời gian bạn ở UK (học phí + chi phí ăn ở) nên cần phải chứng minh bao nhiêu phụ thuộc vào thời gian bạn dự định học tại UK.
Và bạn phải dùng sổ tiết kiệm, sứ quán không chấp nhận tiền gửi bằng tài khoản.

Nếu có thời gian rảnh, mời các bạn qua Văn phòng, mình sẽ hướng dẫn cụ thể hơn mọi thủ tục cần thiết.

Địa chỉ:
Văn phòng đại diện Uni_link Việt Nam
Tầng 2, tòa nhà Phương Đông
Số 07/122 ngã tư Kim Mã + Giang Văn Minh
Tel: 04-7344419
Email: [email protected]

tulong

moi nguoi ai hoc o anh pm nick YM cho em nhe trieutulongaotrang
em o Cam so dien thoai ne co gi lien lac hoi tham cho vui0780924838

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo