Download miễn phí đây :)

Mình sẽ gửi qua www.yousendit.com 1 số bản nhạc mình cho là đặc sắc nhưng vì gửi qua yousendit nên link chỉ tồn tại trong 1 tuần và cho 25 lần down đầu tiên ( 25 hay 100 nhỉ ) mọi người chia sẻ với nhau nhé :)

Nếu links hết hiệu lực hãy liên lạc với mình. Nếu có thể mình sẽ gửi trực tiếp cho bạn [email protected]

THân mến!

smooth

Member
Hùng up lại cho tôi cái bài "hay tuyệt cho ng nghiền piano" nhá link kia die rồi. tiện thể tôi yêu cầu luôn bài : .....de alhambra do guitar oánh :) . À, theo tôi ông nên đăng ký 1 account ở http://www.walla.com rồi up bài lên đấy, đưa user, pass lên coh anh em nhảy vào down, thế thì link thọ lâu hơn, up lên yousendit die nhanh quá :)

Deathknight

Active Member
bác Hùng ở US thì nên xài Hostultra.com, unlimited DiskSpace, và Bandwith, mỗi tội phải login và Reg bằng địa chỉ và IP của US
hạn chế để mem xài code onlinemusic, tốn Band và load lâu lắm
:)

Giờ chưa có máy tính chưa làm ăn gì được cả. Mr Đức cứ yên tâm khi nào có máy sẽ gửi trực tiếp cho :)

Còn cái việc upload lên host free mọi người hướng dẫn rõ hơn được không

sound_of_war

anh Hùng gửi cho mọi người Concerto in D major của Beethoven đi (cái bản có đoạn solo violon vãi hay ấy, anh có DVD bản đó mà).

Beethoven có đúng 1 bàn concerto cho violin thôi đào đâu ra 61 hả Trang. Được rồi cuối tuần mua máy tha hồ .

son_moi

Member
SMOOTH: cho tôi canon in D nhá, ko nhớ rõ tên có đúng thế ko nhưng mà bài đấy hay lắm, bắt đầu = tỉa mấy gam cơ bản ý :)

Mình vừa upload lên 1 số bản nhạc cổ điển đương đại của tác giả Andreas Waldetoft

các bạn vào đây để down về

Đây là chùm âm nhạc thuộc 1 game PC bạn nào đoán được sẽ có thưởng . Cố lên

Chúc mọi người vui vẻ

Nếu bạn gặp trục trặc về liên kết hãy vào đây để kiểm tra lại
[email protected]
password nhaccodien
Cám ơn.

Hiện tại mạng của mình có vấn đề mình sẽ kiểm tra lại và đưa lên sau mong mọi người thông cảm

Tim Rice thì mình chưa nghe nên không rõ.
Weber thì tương đối dễ tìm, lên Tự Lập 35 hàng bông hoặc CD 05 Đinh Liệt hay Victory CD trên hàng Bạc chắc chắn sẽ thấy nhưng phải mất công tìm 1 chút.

Nếu muốn hỏi rõ hơn bạn vào www.yeuamnhac.com hoặc ttvnol.com hỏi trong forrum nhạc cổ điển các anh chị ở đó sẽ chỉ cụ thể hơn.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000