Đội bóng trường Chu Văn An ở đâu ???

kid_1412

Xem qua các topic trong box này thì thực sự em vẫn chưa thấy là có câu lạc bộ Bóng Đá nào cả:|, có vẻ như môn thể thao này ở Chu Văn An chưa có quy mô như Clb Bóng rổ thì phải ????:| Em là newbie mới vô trường, có gì xin các đàn anh chỉ dạy ....

kid_1412

dạ, thế có lịch trình cụ thể : địa điểm - giờ giấc - chi phí - lịch tập luyện - người hướng dẫn thế lào chị anh chị choa em cụ thể cái .... ( hix , chứ vô đó toàn các anh lớn bum em chan chát ra thì em đi đc mấy ngày .... hix hix )

em zai à nghe con gái nói làm cái gì :-J :)) nhầm rồi sáng thứ 4 và thú 6 vào khoảng 6h30 lên sân đá đến 10h 11h thì nghỉ >:) >:) tuần nào chả thế còn cái CLub đó thì hết thời gian hoạt động đc 2 tuần rồi có 10 buổi trong hè thôi bi giờ thì 1 hội tuyển với nhau tự tập chờ ngày đi đá >:D<

nenu_aloha

Member
ặc, bạn này cùng là con gái mà lại đi bênh nó.. ko hiểu... ???

@ Tú: xin lỗi đê... cấp hai đội lớp tôi dành chức vô địch nữ toàn trường môn bóng đá nhá ==> tui là đội trưởng nè... amen!

nhìn cái avatar của bạn ý thì cứ hiểu là 1 fan cuồng nhiệt của túc cầu đi :)) nên hate dân bóng rổ là đúng rồi >:) >:)
à thì con gái nhất đá bóng =)) ai bảo gì >:) cứ như mấy bà tham gia tuyển Vn đá hay nhưng mà "xinh thì xinh" lắm =)) :)) >:D<

nữ tặc

Member
nenu_aloha said:
ặc, bạn này cùng là con gái mà lại đi bênh nó.. ko hiểu... ???

quote]

nó là con trai đấy thằng Tuấn béo
nhưng nó lấy tên đứa khác thôi
mà clb bóng đá là thứ 4,6 mà
trùng lịch với DS :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000