Đội bóng D1 tan rã!!!!

kiban

Member
Đội bóng của lớp D1 sắp sửa tan rã .....

Đó không phải là những dòng viết vào ngày mùng 1-4,vì có lẽ thật sự nó sắp xảy đến.... Chưa bao giờ trong các trận cầu đỉnh cao của đội bóng D1 lại ko đủ người như hiện nay, liên tục trong mấy tuần gần đây chỉ có khoảng chừng 10 người đi đá mà thôi. Trong thời gian tới thì An cũng bay nốt, còn Việt Anh thì dính phải một chấn thương khá nặng , thậm chí có thể phải treo giầy luôn.

Cho dù là một thành viên nhiệt tình của đội bóng, tôi nghĩ đã sắp đến lúc những bạn trai trong lớp D1 phải nghĩ sẽ phải làm gì đây vào buổi sáng CN, thay vì có một buổi thể thao lành mạnh và là cơ hội gặp gỡ của tất cả các thành viên vào mỗi tuần....

Có lẽ bây giờ ai cũng bận cả nên có lẽ thời gian tới đội bóng sẽ phải nghỉ một thời gian.............Chúc tất cả mọi người thành công trong mọi lĩnh vực

Vova

Không thể tin dù đó là sự thật . Vì vướng nhiều lý do nên các thành viên đã dần dần tan rã và mất đi lòng nhiệt huyết xưa kia . Không thể để mất đội bóng được vì theo đà đó nó sẽ làm xa cách chúng ta . Em bỏ nhiều quá rồi . Dù không là gì nhưng hy vọng tất cả các thành viên quay trở lại với đội bóng .

Vova

Cafe họp mặt nào . Chúng ta cần họp mặt một bữa nữa thôi . Cần cải thiệnh tình hình chứ .

kiban

Member
cafe họp mặt thôi ko đủ đâu Hiệp à.

Anh em biết mày vừa làm được một vụ ....Phải cho anh em ăn thịt chó thì mới tập trung đủ được

kiban

Member
Cafe thôi ko đủ để thu hút các thành viên đang say sưa bên vợ con và công việc kia đâu.

Chỉ có thể là RƯỢU & THỊT CHÓ. :q:

Anh em biết mày vừa kiếm được khoản khá khá mà :D

Vova

yeah , Vậy hả . thật đau lòng khi nghe tin đội bóng tan rã . phàm lực bất tòng tâm . Đành ngậm ngùi chia ly vậy . Đau lòng lắm thay .
nhắc đến vụ đó mới thấy đau . Không hiểu có ai còn Ce1,2 main Tua, SD128mb, HDD 20GB , FDD CD không nhỉ , các bác hỏi hộ em cái . em đang cần quá . case , Key va mouse ngon thì mới lấy . Hỏi hộ và có gì báo em với . Hilfe ! Hilfe ! ! !

Chipflo

Member
D1 FC sắp tan rã ... :-( :-(
Lực bất tòng tâm thật. Lớp mình có 30 thằng, giờ còn đi được 10 thằng, 1/3 đâu phải ít :p . Đá với đội nào đó vẫn còn 3 thằng dự bị. :D
Lợi ơi, giờ sáng chủ nhật còn nhưng thằng nào yêu đội bóng?
Thằng Hiệp hô hào rất to, nhưng hình như toàn trốn thì phải :>

Vova

Nhục nhã thay. em bận thiệt nhưng em sẽ đi mà. Không bỏ nữa đâu . Anh nói vậy khổ cho em quá

kiban

Member
May ra bây giờ Lưu về đá với anh em thì mới có đủ đội :D .

Chứ tình hình này thật tâm mà nói thì có lẽ đây là tất yếu lịch sử, có cuộc vui nào mà ko tàn đâu . Tuy nhien vào thời điểm anh em chưa ra trường hiện nay mà đã tan rồi thì kể cũng hơi buồn.

Ngẫm xa xa một tí nữa khi mỗi thằng có một mụ vợ với một công việc bận rộn thì làm sao anh em ta có thể gặp nhau đây.........

Vova

Lưu gù ! Sau trận bán độ đủ tiền chuồn sang Mỹ mãi không thấy trở về thăm cố hương ?
Khánh trắng ! Buôn hàng kích thích cho đội bóng
Phúc bồ ! chuyên bảo kê cầu thủ vậy mà cũng biệt tăm nhưng còn về 1 lần
Tất yếu lịch sử không thể thay đổi nhưng có thể trì hoãn nó .
Mà vợ con gì ? ứ lấy vợ đâu . Sợ lắm .... anh Lợi vừa trải qua 1 cơn gióng gió trong tình trường nên nói chắc nịch nhỉ ? Em tưởng là lấy vợ vào thì có nhiều việc bận chứ ? anh có mỗi 1 , vậy là bận gì ? ( bí mật không , cho anh em biết đi )

Chipflo

Member
Công nhận là chưa ra trường mà đội bóng đã tan rã thì buồn thật. Phần em cũng thấy có lỗi vì bán độ xong là em chạy liền :p Em cũng muốn về đá cùng các bác lắm, hic.

Sau này mỗi thằng 1 bà vợ ( cái này nói chung vậy thôi, chứ zai D1 thì ... còn phải xem đã :D ), lại hẹn nhau tụ tập vào 7h30 sáng chủ nhật, ... impossible ;-) :D Làm sao đá được cơ chứ ...

Mà lớp mình thằng nào sẽ lấy vợ trước nhỉ? :>

kiban

Member
Thằng Hiệp nhớp kia xem lại mình đi, anh em tụ tập có vắng tao bao giờ đâu hay chỉ có mày vắng thôi....À mà nói chuyện tụ tập tự dưng lại nhớ lâu lắm rồi anh em ko tụ tập.....Hay nhân vụ đội bóng này anh em tụ tập lại để xem phương hướng hoạt động của đội bóng trong thời gian tới như thế nào????

Anh em vào cho ý kiến cái nhở !!!!!

Anhtq

Hiệp chuyển sang buôn bán máy tính à ?
Đội bóng đợi em về đá với :)
Nói vậy nhưng không bít đến bao giờ. Hè này không về rồi :(

Chipflo

Member
kiban said:
Thằng Hiệp nhớp kia xem lại mình đi, anh em tụ tập có vắng tao bao giờ đâu hay chỉ có mày vắng thôi....À mà nói chuyện tụ tập tự dưng lại nhớ lâu lắm rồi anh em ko tụ tập.....Hay nhân vụ đội bóng này anh em tụ tập lại để xem phương hướng hoạt động của đội bóng trong thời gian tới như thế nào????

Anh em vào cho ý kiến cái nhở !!!!!
Ý kiến gì nữa, em biết lớp mình chỉ khoái vụ Nhật Tân thôi :D
Còn phương hướng thì khỏi phải bàn, cứ áp dụng như trước, di muộn 20.000, không đi 50.000 ( hình như hồi trước chỉ 2000 với 5000 thôi :p )
Chỉ lo nhưng người đòi nợ chuyên nghiệp như Đam Săn không chịu làm, chứ chịu làm thì lo gì. Mấy thằng hay hô hào rồi trốn như thằng Hiệp, thì phải phạt gấp đôi :D
Lớp mình cứ phải đánh vào kinh tế thì kết quả mang lại mới tích cực được. ;-)

kakaka

bat chung no dong tien la chung no nghi nha lươn
cach day ko hieu qua
bay h thang nao cung ban het
tinh hinh co le la phai nghi 1 thoi gian
con chuyen da tiep dươc hay ko thi fai ban them
vu tu tap ai roi rai thi len ke hoạch di
flo, thangdeu, anhtq to chuc cung dươc

kiban

Member
Thằng Minh bao chiều lên Đinh mà chả thấy đâu cả .... Làm tao uống hết mấy cốc cafe mà chỉ có mỗi thằng Hiệp buôn dưa lê thôi, mày dạo này bận rộn quá

Chipflo

Member
kakaka said:
bat chung no dong tien la chung no nghi nha lươn
cach day ko hieu qua
bay h thang nao cung ban het
tinh hinh co le la phai nghi 1 thoi gian
con chuyen da tiep dươc hay ko thi fai ban them
vu tu tap ai roi rai thi len ke hoạch di
flo, thangdeu, anhtq to chuc cung dươc
Đánh kinh tế không hiệu quả, thế thì chịu, tan rồi :9

Anh em muốn tụ tập thế nào, ở đâu :D

thangdeu

Đợi chủ tịch về, đang bận đi học lớp nâng cao nghiệp vụ. Chúng ta phải đợi chỉ thị của cấp trên về tổ chức đội ngũ lực lượng, cơ cấu hành chính,phướng hướng hoạt động rõ ràng thì tổ chức mới vững mạnh để phát triển được, mong các đồng chí không được manh động và hết sức bình tĩnh. :-B

kakaka

rat xin loi chu kiban

hom do tao co len, nhung ngoi duoc 1 luc lai phai di

hom sau tao co len dinh gap may nhung may lai ko len

thoi hen hom khac vay

co j thu 7

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000