Đội bóng D1 tan rã!!!!

lovelykitty

đang 2-1, 2 quả của chú Đức đẹp thật, đá như tập. Tình hình bạn An có vé lên sân 0 nhể .... Oh la la, Call me "kỹ sư" :D

kiban

Member
Đội bóng D1 thì tan rã thật rồi. Lâu lắm anh em không có dịp nào để chén tạc chén thù rồi:p .

Nhân dịp sinh nhật gã Hiệp nhớp anh em tổ chức nhậu luôn nhé.
Thời gian : 3h GMT (10 h tối vn ) ngày thứ 6 mùng 3-11.
Địa điểm : net (nhậu online cho nó máu.... vì điều kiện khách quan máy bay chậm chuyến>:) )

Hiện tại em đã hẹn được V.Anh, Tuấn và gia chủ Nguyễn Minh Hiệp. Ai có điều kiện cố gắng tham gia vớii mọi người cho vui (khi đi cấm không mang theo vợ con;) ). Mọi nguyên vật liệu tự chuẩn bị nhé (chống chỉ định : không được mang thịt chó .... vì lâu lắm em chưa được ăn, bác nào dùng em phạt:"> )

nobita_d1

Hê hê, anh em đâu hết rồi, lên thông báo tin tức và đăng ký tham gia bữa nhậu ol ngay đi không thì hết vé, mẹ tao ở đây phải nhậu vào lúc 12h đêm mới nhục chứ, nhưng không sao, đã có 2 chai remy để mừng sinh nhật thằng Hiệp nhớp rồi, anh em nhào vô chiến nào. Tao cũng cấm thằng nào được mua thịt chó làm đồ nhậu, tao lâu rồi không được ăn thịt chó, bên này chúng nó không ăn, chắc tại chó Nhật ngu quá, ăn vào sợ ngu lây:D:D:D:D

binhan_tran83

mẹ thằng mình lởm. Bao giờ tao về cho mày trà đá thư viện cả ngày xem mày có chịu được kô. Từ ngày sang đức em thấy tửu lượng của em kém đi, nhưng vì tinh thần nhậu nhẹt, quyết tâm, quyết tâm.
Đúng 3 giờ GMT ngày thứ 6 mùng 3-11 (tức là 4h ở Đức và Hà Lan và Czech và 3h ở Anh, hay 10h ở việt nam hay 12h ở Nhật hay 7h sáng ở Mỹ (vị trí của thangdeu)) D1 sẽ tổ chức buổi nhậu online với lý do sinh nhật Hiệp nhớp cũng như để anh em gặp nhau. Khi đi anh em nhớ mỗi người mang theo ít nhất 1 chai bia (bia thật đấy, bắt bật WC để kiểm tra). Ai mang được thêm cái gì thì mang. Tuy nhiên, theo để nghị của các anh em ở hải ngoại, đề nghị kô ai được mang theo thịt chó (thèm). Ai biết tin này thì báo cho mọi người cùng biết. Ai kô lên được vào giờ này hoặc có ý kiến gì thì khẩn trương vào đây để ban tổ chức còn sắp xếp tại đây http://chuvanan.org/cva/forum/showthread.php?t=2051&page=79

Chipflo

Member
kính các bác,
lâu lắm mới thấy anh em quây quần, tụ tập trên này.
em bây giờ dù hoàn cảnh khó khăn, nhưng em thấy nhậu nhẹt kiểu này cần được quan tâm hơn trong thời gian tới. Có khi 1 tuần làm 1 phát nhờ :D. À mà thế thì hơi căng, hay 1 tháng các bác ạ. Bên này thừa 21 rồi, bạn bè toàn nhờ đi mua rượu bia hộ chúng nó, nhưng chẳng mấy khi mua được cho mình vì đếch có lý do :D Phương châm vẫn là "Chỉ cần 1 lý do", thôi thì anh em tự tạo lý do cho nhau vậy.
Mà các bác xem lại thời gian, bên em mới đổi giờ. Hôm tới lên muộn mất 1 tiếng, các bác lại chẳng ngất ngây, thì buồn cho em lắm.
Em sẽ cố gắng huy động 1 con WC để cho nó thêm phần "sinh động"
Kính thọ các bác ợ. Hẹn ngày tái nhậu.

Chipflo.

binhan_tran83

ý kiến flo cũng được. Anh em giờ tứ xứ khắp nơi. Nhưng quan trọng là giờ giấc. Mỹ với nhật cách nhau gần 12 tiếng, anh em xem sắp xếp được 1 ngày cụ thể thì làm. Tuy nhiên cứ thử phát thứ 6 này xem thế nào đã.
À quên, các bác định dùng cái gì để chiến. Skype à hay yahoo. Vụ này em cũng chưa bao giờ làm nên kô biết. Còn cái paltalk thế nào . Thấy tụi chat xxx hay dùng cái này, kô biết :D

Sana

Từ tối thứ 6 là em nghỉ weekend nên em thoải mái. Chỉ chờ mai ngày kia lấy lương là em làm con WC về làm cái cụng chai.

Spain_III

Xin phép được nhắc lại lần nữa là tui cực kỳ ủng hộ ý kiến của bác Lợi, bác An, bác Hiệp. Hôm qua tui đã gửi mes xin phép các bác cho đổi giờ xuống, sớm nhất là 17h30 giờ Hà Lan (16h30 giờ GMT - 23h30 giờ Việt Nam) vì lý do cá nhân và đã được đồng chí Thụ đồng ý. Kính mong các bác xem xét thêm và nếu có thể được thì chấp nhận hộ tui với và sớm thống nhất giờ giấc.

Cám ơn Thụ nhé :)

Chipflo

Member
binhan_tran83 said:
ý kiến flo cũng được. Anh em giờ tứ xứ khắp nơi. Nhưng quan trọng là giờ giấc. Mỹ với nhật cách nhau gần 12 tiếng, anh em xem sắp xếp được 1 ngày cụ thể thì làm. Tuy nhiên cứ thử phát thứ 6 này xem thế nào đã.
À quên, các bác định dùng cái gì để chiến. Skype à hay yahoo. Vụ này em cũng chưa bao giờ làm nên kô biết. Còn cái paltalk thế nào . Thấy tụi chat xxx hay dùng cái này, kô biết :D
Đọc post này xong, em để ý mỗi 3 cái X :D
Ý cu An là uống xong, phê rồi thì bắt đầu tới 3 chữ X à? :-/

Thế cuối cùng đã thống nhất giờ chưa hở các bác :-/ Lùi xuống 16h30 GMT, chỗ em mới đổi giờ, hình như là 10 rưỡi trưa, cũng được ...

nobita_d1

Spain_III said:
Xin phép được nhắc lại lần nữa là tui cực kỳ ủng hộ ý kiến của bác Lợi, bác An, bác Hiệp. Hôm qua tui đã gửi mes xin phép các bác cho đổi giờ xuống, sớm nhất là 17h30 giờ Hà Lan (16h30 giờ GMT - 23h30 giờ Việt Nam) vì lý do cá nhân và đã được đồng chí Thụ đồng ý. Kính mong các bác xem xét thêm và nếu có thể được thì chấp nhận hộ tui với và sớm thống nhất giờ giấc.

Cám ơn Thụ nhé :)
Úi, thế này thỉ em nhậu lúc gần 2h sáng à??:(, khuya thế thì chắc em không đủ sức uống rồi, chắc chỉ uống được 2 chai remy la cùng:D, mà thôi làm một chai Chivas 12 cũng được, hay là chơi sake của Nhật nhỉ, mịa nhiều rượu quá không biết chiến loại nào hihi:D

Chipflo

Member
nobita_d1 said:
Úi, thế này thỉ em nhậu lúc gần 2h sáng à??:(, khuya thế thì chắc em không đủ sức uống rồi, chắc chỉ uống được 2 chai remy la cùng:D, mà thôi làm một chai Chivas 12 cũng được, hay là chơi sake của Nhật nhỉ, mịa nhiều rượu quá không biết chiến loại nào hihi:D
Nobita có lòng thì ship gấp cho em 1 phát sake, bên em đang lạnh, có sake uống thì ấm lòng lắm ...

binhan_tran83

Giờ này chắc chú Khánh kô tham gia được. Thôi thì để lần sau vậy
vậy chốt hạ là 16h30 giờ GMT - 23h30 giờ Việt Nam - 17h30 giờ Hà Lan , Đức, Czech, 16h30 ở England v.v.. nhé (anh em tự dịch giờ mình tiếp)
Bây giờ là dùng phần mềm gì đây, anh em cho ý kiến. Yahoo room voice hay skype hay cái khác. Vụ này em kô rành

thangdeu

binhan_tran83 said:
Giờ này chắc chú Khánh kô tham gia được. Thôi thì để lần sau vậy
vậy chốt hạ là 16h30 giờ GMT - 23h30 giờ Việt Nam - 17h30 giờ Hà Lan , Đức, Czech, 16h30 ở England v.v.. nhé (anh em tự dịch giờ mình tiếp)
Bây giờ là dùng phần mềm gì đây, anh em cho ý kiến. Yahoo room voice hay skype hay cái khác. Vụ này em kô rành
Bậy! Thằng nào bảo tao không tham gia. Tao cơ động được:> ,không thành vấn đề,7h30 sáng chỗ tao,mịa,sáng ra súc miệng bằng bia rượu! Thằng nào chủ trì đề nghị đưa ra thông báo cuối cùng,vướng víu gì cũng gạt hết ra. Mà chúng mày định cà kê bao lâu?

binhan_tran83

cà kê bao lâu thì chịu, kô nói trước được.
Quyết định cuối cùng là 16h30 giờ GMT - 23h30 giờ Việt Nam - 17h30 giờ Hà Lan , Đức, Czech, 16h30 ở England v.v.. nhé (anh em tự dịch giờ mình tiếp)

Dùng yahoo group, bật voice
Ai còn ý kiến gì thì mau lẹ đưa ra.
Hết

Spain_III

Sinh nhật bác Hiệp = Nhậu online + ...

Hihi, coi bộ vụ này ngon rồi đây - tụ tập đủ hết mọi người, vui vãi lúa. Chào đón các bác đến với vụ nhậu nhẹt online đầu tiên (em được tham dự). Chat bằng Yahoo Group thì tiện nhất, ai cũng biết dùng - Skype thì chất lượng âm thanh ngon nhưng theo em biết thì nó chỉ cho Group có 5 người thôi, củ chuối không chịu được.

Thế mai bác nào đến sớm chuẩn bị phòng ốc, bàn ăn cho mọi người đấy ạh. Vì khoảng 16h30 GMT em mới về nên chắc không lập Room cho mọi người được rồi. Bác nào đến sớm lập hộ anh em một chút nhé.

Đồ nhậu thì tùy ý, với tính chất online nên bác nào muốn dùng j cũng được. Em thì chắc uống bia thôi, ở HLan không có Sake cổ truyền như ở Nhật hay Quốc lủi trong vắt kiểu Việt Nam. Đồ nhậu thì em xin phép dùng gà rán (hehe món này ở đây rẻ lém) cộng với thịt bò kho (em ướp được 13 tiếng rồi, chiều mai mang ra dùng thì hết xẩy).

Sau khi nhậu nhẹt - hay là cùng với nhậu nhẹt - em đề nghị tiết mục dzui dzẻ như bác nào đó ở trên đã nêu ra. Nếu có chị em thì em xin phép chiếu mấy phim kiểu Tokyo Drift, Aeon Flux, Fearless, ... phim hay, bản đẹp :D Còn nếu ko có chị em nào thì ... :"> bác An và bác Flo đã đề cập cái j ý nhỉ, em lại quên mất rồi, ko biết có ai lo được cái vụ này ko.

Thời gian khai cuộc chúng ta đã có, còn thời gian tàn cuộc thì khó nói trước lém, tùy vào các bác cả thôi.

Dẫu j thì lý do khởi đầu của buổi tiệc này cũng là vì sinh nhật bác Hiệp. Nhân lúc đã sang 1h GMT, em xin được chúc mừng sinh nhật bác Hiệp trước, chúc bác
Phúc như Đông Hải Thọ tỷ Nam Sơn Vợ xinh như mộng
Con cháu đầy nhà Tiền sài không hết Rượu uống không say

HAPPY BIRTHDAY Mr. HIEP ;-)

Hẹn gặp các bác ngày mai ạh :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000