Điện thoại di động

TEEN_TITANS

Đúng đó ạ, các anh chị cứ xem giá trong đó trước khi đi mua hàng nhé, có cả phần download games và phần mềm đó

kiwi_vn

Active Member
Ừa ! Anh đã tậu con N3230 cách đây 1 tháng mất roài ! Để hôm nào đến cài games tiện thể xem mặt em Chi luôn. Hi hi

TEEN_TITANS

Các anh chị phải phân biệt hàng chính hãng có thẻ bảo hành và hàng xách tay chứ. Chúc các anh chị có những thông tin chính xác

êu ấy ơi tìm hộ cái 3220 hoặc 7250 . cũ cũng đc . đang cần gấp . mà hết $ rồi

hoặc máy nào có thể cài fần mềm từ điển như N-gage thì càng tốt ( hơi to quá ) .

2tr trở xuoongd đc ko ?

unni_x

Active Member
TEEN_TITANS said:
Các anh chị phải phân biệt hàng chính hãng có thẻ bảo hành và hàng xách tay chứ.
đúng là con nhà bán Điện thoại, thông thạo thật :D Hùi tháng 4 mua ĐT, lúc đầu định mua cái xách tay cho rẻ, nhưng về sau thấy chất lượng ko hề bảo đảm gì cả, may mà đi đổi lại được cái chính hãng :>> :D

rosekiller

Member
thì nó ghi rõ ở đấy kà hàng gì rồi mà em
anh có mù đâu mà ko đọc được là xách tay hay công ty
nhưng cũng có nhiều nơi xách tay được cửa hàng bảo hành 12 thạng
mà rẻ kinh dị

TEEN_TITANS

devils_daughter said:
êu ấy ơi tìm hộ cái 3220 hoặc 7250 . cũ cũng đc . đang cần gấp . mà hết $ rồi

hoặc máy nào có thể cài fần mềm từ điển như N-gage thì càng tốt ( hơi to quá ) .

2tr trở xuoongd đc ko ?
Nhà em chỉ còn toàn hàng công ty mới thôi, cái 3220 mới chính hãng giờ 2T65. Máy mà cài đươc từ điển phải từ dòng S60 trở lên. Nếu ai đang dùng thì có từ điển MTDEva mới nhất trong kho phần mềm đó.
@All : Slogan của nhà em là "Dù bạn mua hàng ở bất cứ nơi đâu, nhưng hãy kiểm tra giá tại Vietphone" toàn giá hàng chính hãng để dựa vào đó làm căn cứ khi mua hàng thôi.

kiwi_vn

Active Member
Hé hé. Dùng điện thoại thì đổi thường xuyên là sướng nhất. tất nhiên mua đồ cao cấp thì xài hàng cty , ai dại dùng hàng ngoài. Anh định đổi sang N6680, hình như còn 9tr? Thằng A trưởng & giường trên của anh định mua K750i & N8800. Em xem thế nào? Nhà em có cài phần mềm nhạc & từ điển ko?

TEEN_TITANS

N6680 9tr đấy anh ạ. N8800 13940, K750i 8530. Nếu anh có cardreader thì anh vào trong kho hàng tải về mà cài. Cardreader 120k , nếu không có đến cài phần mềm thoải mái, giá 20k tại Cty Vietphone 16A Lý Nam Đế.

kiwi_vn

Active Member
Ko khoái hàng ngoài ! hàng dùng phải có tem FPT dán. Ko có người ta lại bảo là đú. hai thằng đấy nó vừa mua O2 S & V3 rồi ! N6680 có vẻ giảm giá chậm nhỉ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000