đi lạc tìm bà con !!!

zizi

A4 đây, lần trước có mấy nhân A4 nhưng giải thể rồi.

Bạn Quân này là Quân tổ 1 hay Quân tổ 2 ý nhỉ???

Helices83

Member
Hè Hè!!! :D Hôm nay mình cũng vô đây lần đầu.Cũng tìm mãi mới thấy pà con...Bạn Châu Ngọc thì tớ vẫn nhớ lắm,còn thằng MaQuan là thằng nào thía,dek nhớ :)

sisley

Helu các bạn, kêu gọi thảm thiết chẳng thấy ma nào......chán lớp mình quá... :(

Ko biết các bạn còn nhớ tớ ko??? :D

Helices83

Member
Hic!! :( Hum nay định up một sery ảnh lớp mình lên đây nhưng ko hiểu sao forum ko nhận, bố nào lớp mình giỏi về trò này giúp cái.

vumaquan

khửa đưa tau ảnh tau up lên cho, ở nhà cũng không còn cái ảnh nào của lớp cả, hic hic, hôm nào vác cái usb bự bự sang nhà ku cóp nhé

Helices83

Member
Hic!Tình hình là chịu chết,vẫn chưa biết tại sao ảnh lớp mình lại chưa được up lênleen..Hỏi thằng admin thì nó đek thèm trả lời :(

Archangel

Member
Cứ posh hết lên cho mấy bạn nữ lớp mình mở rộng tầm mắt.Có film gì thi posh nốt lên đi hình như hôm trước chú khoe có đoạn phim tự biên tự diễn ở Đà Lạt hấp dẫn lắm cơ mà hà hà .....

zizi

ặc ặc chưa thấy cái lớp nào tẻ nhạt và buồn chán như cái lớp này hixhix thảm thật......ẹc ẹc

Archangel

Member
Đúng là chán thật ,tẻ nhạt thật ,thảm thật cứ 2 tháng mới posh 1 bài như bạn Ngọc béo thì còn chán nữa .......ẹc ẹc

sisley

Hichic A4 ới ời, có ai gọi đc thêm vài nhân hay update tình hình lớp mình ko???
@mấy bạn nam lớp mình dạo này thế nào rồi?? Đi làm chưa xin tý tiết nào :p ........ẹc ẹc :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000