đi lạc tìm bà con !!!

Archangel

Member
Nhơ nhung giề hôm qua xem bắn CS trên Arirang rồi ngồi chat với bạn Minh đến 2 rưỡi ...
Hình như mùng 5 tết bạn Mình mời cả lớp đến nhà mới ... để đập phá cho nó hết mới :D :D :D

Archangel

Member
Ở ngoài đê ý khu Đầm ... Lầy hay Đầm gì ý anh quên rồi :D :D :D .À mà bạn Minh vừa lắp ADSL đấy cái này thì phải rửa thì đường truyền nó mới thông và nhanh được không rửa thì sẽ chậm như Dial - up thôi :D :D :D

GHOSTCAT2908

hề lố!!! ;-)

Úi xời các bẹn..... dám xì xào đồn đại về tớ là thía nào!!!X( X( X(
Lâu lắm mới lại lên tham gia hưởng ứng phong trào câu bài :>

GHOSTCAT2908

Chả là nhà em mới chuyển các bác ạ, nên mất tăm bấy lâu, thấy các bác câu tới câu lui, ặc :-S :-S kinh wá....
@Tuấn xêkô: Đầm lầy đầm liếc cái j đấy có fải cá sấu đâuX( . Chưa kịp tuyên dương tinh thần giúp bạn bê vác thì đã nói xấu tui roài, hix:D
@maquan: nào tớ đã được KTS ...hu hu:(

GHOSTCAT2908

Số điện thoại nhà tớ nè, các bẹn update nhá: 9843668
Tết nhất các bạn đến chơi nhớ lì xì tớ >:D<>:D< >:D< , à mà để bàn với ban tổ chức rồi hẹn hò tụ tập ;-)

GHOSTCAT2908

:D :D :D
NĂM MỚI KHAI CÁI BÀN FÍM 1 CÁI....B-)
CHÚC BÀ CON NĂM CON CẨU DỒI DÀO SỨC KHỎE, LÀM ĂN HỌC HÀNH HOÀNH TRÁNG>:D< >:D< >:D<
mà sao đầu năm 4rum eo sèo thía nhẩy:-/ :( . Thôi đầu năm quyết tâm ko câu kiếc j...:>

Archangel

Member
Ôi lâu lắm ko lên mạng ... Chúc bà con một năm mới nhiều niềm vui và sức khỏe :) :) :) ...
Thế vụ mùng 5 tụ tập nhà bạn Minh thế nào ý nhỉ ???

GHOSTCAT2908

LOA LOA LOA

ALÔ ALÔ ĐỒNG BÀO CHÚ Ý;) NGHE CÁN BỘ FỔ BIẾN:

SÁNG MÙNG 5 TẾT TẬP TRUNG Ở TRƯỜNG 8H RÙI ĐI THĂM CÔ TƯỜNG CỦA CHÙNG TA:? . XONG MỜICÁC BẸN VÌA NHÀ TỚ CHƠI HE HE.
WELCOME ALL.
ĐỀ NGHỊ CÓ MẶT ĐẦY ĐỦ VÀ LÌ XÌ CHO GIA CHỦ :D B-):> . MERCI!

GHOSTCAT2908

B-) B-) B-) ĐANG CHIT CHAT VỚI 2 BẸN, HÓA RA 2 BẠN VỪA BIA BỌT VỪA FÌ FÈO, HIC, |-) =((
NĂM MỚI NĂM MIẾC MÀ .... HỎNG !!!

GHOSTCAT2908

ĐANG BÙN, CÂU TIẾP....B-)
TUẤN ƠI CHỤP ẢNH BẰNG CELL AH?
À WÊN, HÔM QUA CÁC BẸN ĐẾN NHÀ MÌNH MÌNH ĐÃ FỔ BIẾN 4RUM NÀY CHO CÁC BẸN ROÀI, HÔNG BÍT CÓ ĐÔNG VUI THÊM KO:-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000