đi lạc tìm bà con !!!

Helices83

Member
Final Stage với Album Demo 2006

Hôm nay tại website chính thức của ban nhạc Final Stage vừa cập nhật .
Họ đã tung ra Album Demo mang tên Vô Tội

với 4 tracks
1.Đường hầm siêu thoát
2.Ruồng bỏ
3.Thiên thần sám hối
4.Vô tội
Tất cả các bài hát đều là sáng tác của nhóm.
Ai muốn xem thông tin chi tiết cũng như nghe thử các Sample của Album xin mời vào website chính thức của ban nhạc: http://www.finalstage.info

Archangel

Member
Ơ hơ chúc mừng chú Quang ra Album ...
Vào trang web của các chú anh tý nữa thì ngất ... trông ghê vãi
Có cần thiết phải đề khuyến cáo trẻ con dưới 16 t không nhỉ như mấy film trong Star Movie ý :D :D :D

Archangel

Member
Helices83 said:
Em Ánh còn trẻ kon thì cấm vào nhé. B-)
=)) =)) =)) ................................ =)) =)) =))

Ém ý đem cái ảnh thằng Quân edit ra thì cái cái mặt người trên trang Web của chú chạy mất dép ý chứ ... =)) =)) =))

maquan

anh em ơi , vừa có tên nào treo giải thưởng cho người mở ra topic có nhiều bài câu nhất đấy, keke anh em vào đấy ủng hộ đê biết đâu tau ẵm giải :)) :)) :))

Archangel

Member
maquan said:
anh em ơi , vừa có tên nào treo giải thưởng cho người mở ra topic có nhiều bài câu nhất đấy, keke anh em vào đấy ủng hộ đê biết đâu tau ẵm giải :)) :)) :))
Nhìn lại top của A3 đê chú chưa đủ trình đâu ... :p :p :p

maquan

Archangel said:
Nhìn lại top của A3 đê chú chưa đủ trình đâu ... :p :p :p
thì thế mới hô hào anh iem chứ, hóa ra câu bài cũng có ích thật :"> :"> :">
"nhân cuộc vận động tranh cử hôm nay tôi xin hứa nếu "đc bầu" thì từ nay trở đi nếu host chuvanan vẫn còn chưa đứt thì sẽ ...câu bài ít ít thôi , tầm 10 bài 1 ngày là đủ rồi , ko cần thêm nhiều nữa ;-) ;-) ;-) "

Vova

Để xì trum. Em nói thật, Thằng nửa nam nửa nữ kia có hay không thì cũng thế. Riêng em chán cái phong cách xì trum của nó rồi. Các bác có cần 1 nick nữ tính không? 1 nick chỉ vuốt ve các bác ý ? Mai có ngay. Giả nữ dễ như ăn nem cua bể thôi mà. hmm mihie có hợp không ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000