đi lạc tìm bà con !!!

Archangel

Member
Ơ gặp cướp thì làm sao ...???Bọn tao toàn là bà già cả =)) =)) =)) .Gặp cướp thì chuyện gì xảy ra nhỉ ??? :)) :)) :))
Chú Quang up film show diễn lên cho các bạn cùng xem :) :) :)

maquan

milkywayprincess said:
troi oi
sao ko danh dc dau the nay!
nay may ng` kia!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
het viec!
hie hie ku ko gõ đc dấu thì phải hỏi thằng admin khỉ đột ý chứ gọi bọn anh thì ích gì :p :p , mà ai bảo hết việc thế, bao nhiêu việc đây lày, làm gì có thời gian rảnh rỗi lên câu bài đâu :"> :"> :"> :">

Phuc19982001

cái ảnh đấy trông ngộ nhỉ? có nên post lại vào trang sau không anh em??? khiếp, nhìn avatar mới của nhóc đấy trông xấu tệ nhỉ???

Phuc19982001

chắc là tại vì có vụ truy nã nên phải thay hình đổi dạng đó... thằng Ma quân kia, đến giờ ăn cơm rồi, ăn mau rồi làm đồ án cho xong đi, chit chat gì nữa

maquan

tau sửa lại cho xinh hơn rùi đấy =)) , tiện thể đổi luôn quốc tịch thì còn thằng nào truy nã đc nữa hie hie :)) :)) :))

Archangel

Member
Oạch ...???!!! suýt nữa thì ngất sao lại có phù thủy đi lạc vào top lớp mình thế này ... :-& :-& :-& ... Trông kinh quá ... Sao tóc lai màu kia ,mà sao lại cứng thế kia làm đầu óc giàu trí tưởng tượng của tao không khỏi suy nghĩ lung tung ... =)) =)) =))

Archangel

Member
Sao top lớp mình bây h trở thành nơi trưng bày ảnh của nữ quái Ánh à ??? Mà em Ánh nổi tiếng nhỉ đi đâu trong 4rum cũng thấy mặt ... Bó tay rồi đấy ... Tao lại pot ảnh anh Huy lên để cho nó có đôi bi h hi hi ... =))=))=))

maquan

đâu , tại ku fúc "want" em Ánh quá nên bày ra trò "wanted dead or alive" truy nã truy niếc thành ra 4rum mới đầy rẫy ảnh của iem ý đấy chứ B-) B-) B-)

Archangel

Member
maquan said:
đâu , tại ku fúc "want" em Ánh quá nên bày ra trò "wanted dead or alive" truy nã truy niếc thành ra 4rum mới đầy rẫy ảnh của iem ý đấy chứ B-) B-) B-)
Kinh nhỉ không ngờ ku Phúc bầy tỏ cảm xúc cuồng nhiệt thế ...
Chắc nó muốn nói là sẽ :"> em Ánh đến chết đây mà ... =)) =)) =))

11

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000