đi lạc tìm bà con !!!

Phuc19982001

hay đấy nhỉ? anh cũng nghỉ tết vào 28 âm lịch tức 27/1/2006... ui cha ui chà, già rồi vào box 05 08 làm gì, trẻ con nó oánh cho toè mỏ

Phuc19982001

ờ, thì thằng Tuấn bị em cắn cho toè mỏ rồi nên kinh, có dám vào đấy nói năng gì nữa đâu, anh thì anh rút kinh nghiệm của nó ... thế thôi ...
hay là em có ngoại lệ cho anh >>>??? ?_?

Phuc19982001

à nhầm 1 tẹo, Tuấn nó nói là khi nó đi câu bên 05 -08, em mắng nó thậm tệ, anh nghe ko rõ lời lắm (vì giờ này điện thoại mạng hơi kém - nhiều người gọi nhau đi nhậu) cho nên nghe ko rõ là "mắng" hay là
"cắn" - ờ, thế mà anh cứ tưởng em cắn nó toè mỏ làm thằng bé kinh, ko dám vào 05 - 08 câu bài nữa ...

Ờ, mà thực tế em đã bao giờ cắn ai chưa? VD hồi bé đánh nhau chẳng hạn ??? Trông em cũng gấu lắm - chả gì thì câu nói cửa miệng của em có chữ đấm đá còn gì???

Archangel

Member
Đề nghị chú Phúc với em Ánh có tâm sự gì thì dùng Y! nói chuyện nhé ;-) ;-) ;-) .Tốn đất quá đấy :p :p :p .Mà mình thấy từ trước đến h thằng Fúc có hay câu bài thế này đâu ngược lại còn rất hay phản đối anh câu bài thế mà từ khi có em Ánh vào cu câu bắt đầu đổ đốn ra thế này ...Không biết là nguyên nhân gì thế nhỉ ??? ;-) ;-) ;-) :D :D :D =))=))=))

Phuc19982001

đừng cãi nhau với em đấy làm gì để tạo cơ hội cho em ý câu bài, tao ko ngờ là lớp trẻ bây giờ thay vì chú trọng vào học tập để đạt được thành quả trong thực tiễn thì lại đâm đầu vào việc làm thiếu suy nghĩ là câu bài để đạt được thành tích ảo (vd 1 triệu bài chẳng hạn) .... đúng là ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000