đi lạc tìm bà con !!!

Phuc19982001

tao trích nguyên lời em ý, tại đầu em ý nghĩ bậy nên mới thành bậy, mày và chú Ma Quân đang vào mạng chăm sóc em gái cho tao, tao đến lớp đây "... la la là z... Vợ con anh gửi bạn thân cày . Căn nhà không mặc kệ gió lung lay ... " (TRích 1 phần từ bài thơ "Đồng Chí") tao gửi lại cho 2 chú mấy câu thơ đầy ý nghĩa này ... :D

Phuc19982001

OH, nhưng mà đừng bắt nạt trẻ con nhé, con bé mới 15 t thôi, chưa đủ vị thành niên đâu. Trêu nó quá nó kiện cho đấy,... vui vui 1 tí thôi ... đừng làm gì quá

Archangel

Member
Thôi xin chú anh không dám nhận 2 từ chăm sóc đâu kẻo lại bị cho bay mất bộ nhá như chú ... =))=))=))
À mà chú biết j ko em Ánh là em họ bạn A.Thư lớp mình đấy :D:D:D

Phuc19982001

Em mới 15t, hiểu làm sao được, kém bọn anh tới 7 tuổi cơ mà, 7 năm trước khi em trưởng thành có nhiều ngôn ngữ hay lắm ... :D :D :D

Thôi, dù sao thì hôm nay em cũng xinh nhất cái topic này đấy, mặc dù lớp anh con gái xinh hơi bị nhiều...

Đính chính lại .... "Nhìn muốn Tán" ... được chưa?? Đêm về đừng vừa ngủ vừa mơ vừa cười nhé :D

Helices83

Member
Mà mọi lần tao thấy cứ người bên ngoài vào topic lớp mình là mày đuổi đi quầy quậy cơ mà....sao lần này lại tử tế thế.:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000