đi lạc tìm bà con !!!

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
Mà cái thèng Ma Quân kia chưa gì đã đỏ mặt. Cái hôm tao thấy con bé ngồi ôm cứng mày ở Triều Khúc từ 1 năm trước, có thấy mày đỏ mặt gì đâu, mới hỏi thăm 1chút mà đã gào lên rồi ... Hay là tao kể tung tích em đấy nhé ... em đấy lại chơi thân với con bạn cấp2 của tao, lại từng học thêm cùng tao nên tao rõ lắm ... khà khà ... :D ... chú Quân thấy sao???
Chú maquan làm anh ngưỡng mộ quá :x:x:x không biết cái cảm giá như thế trong những ngày mùa đông sẽ ấm thé nào nhỉ ;-);-);-)... Chẳng bù cho anh với thằng Minh Quy =((=((=((

maquan

khỉ đột máy con tinh tinh, thằng ôn Fuc kia chuyện từ ...mấy năm trc rồi mà ku dám bảo là 1 năm trc á B-) B-) , mà đấy là ...bà chị...kết nghĩa của tau chứ có phải gì gì đâu mà ku khao tin đồn vớ vỉn, bả mà bít bả đập tau chít B-)

Archangel

Member
maquan said:
khỉ đột máy con tinh tinh, thằng ôn Fuc kia chuyện từ ...mấy năm trc rồi mà ku dám bảo là 1 năm trc á B-) B-) , mà đấy là ...bà chị...kết nghĩa của tau chứ có phải gì gì đâu mà ku khao tin đồn vớ vỉn, bả mà bít bả đập tau chít B-)
Ối giời ơi lại còn "bà chị kết nghĩa của tao nữa kìa" =))=))=)).Từ kết nghĩa sang kết duyên cũng nhanh lắm =)) =)) =))

Archangel

Member
Ơ hay nhỉ :-/:-/:-/ ku giỏi thật hết kết bà chị kết nghĩa xong bi h lại chuyển sang kết Liễu =))=))=)).Mà cái em Liễu mà chú kết có phải em mà hôm trước anh thấy ku với em ý tình tứ ở đường Thanh Niên không nhỉ ... =))=))=)).Bi h mới biết thằng ku maquan này đào hoa vãi =))=))=))

Archangel

Member
À các chú có nhận thấy trong box khóa mình vẫn còn một top có số bài nhiều hơn top box mình không ???Cố câu nhiều vào cho vượt bọn nó chứ ... :>:>:>

Phuc19982001

Lạ nhỉ, em nào nhìn quen thế không biết, hình như tao đã coi ở trên ti vi rồi thì phải ??? Ngày anh em mình vào trường được 10 năm cũng là ngày em Bùi Hoàng Ánh ra trường đấy...

Em thông cảm, bọn anh đi làm rồi nên có ít time vào sáng tác lắm, nếu mà dồn 2 bài làm 1 thì phải bấm vào edit, rồi chờ 1 lúc lấu, chi bằng post tạm 1 vài bài bổ sung để vừa thêm thông tin, vừa tiết kiệm thời gian ...

Archangel

Member
Ôi sao đi đâu cũng gặp em Ánh thế nhỉ ...???Câu ở ngoài chưa đủ hay sao mà còn mò vào đây câu hả em ...???
Anh PM cho Admin treo nick em lần nữa nhé ... :D:D:D

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
Em thông cảm, bọn anh đi làm rồi nên có ít time vào sáng tác lắm, nếu mà dồn 2 bài làm 1 thì phải bấm vào edit, rồi chờ 1 lúc lấu, chi bằng post tạm 1 vài bài bổ sung để vừa thêm thông tin, vừa tiết kiệm thời gian ...
Ơ hơ thế chú nào trước đây kêu anh câu bài ý nhỉ ... rồi lại còn viết nhiều bài liên tiếp đọc mỏi mắt nữa chứ =))=))=)).Kể ra chú cũng bắt đầu thông minh hơn rồi đấy ... :)):)):))

Phuc19982001

Mà tuấn ơi, chưa gặp em này bao giờ, chắc gì đấy là ảnh của em Ánh??? Trên mạng người ta lấy ảnh của người khác dễ như bỡn... Tuy nhiên nếu đúng là ảnh của em đấy thật thì cũng có vài cách để chứng minh ...

Mà mạng làm sao ấy, bấm mãi mới gửi được bài, thành ra lại gửi mấy bài giống nhau ....

Phuc19982001

Nhìn cái ảnh đấy Dễ xương lắm, đúng như câu bình luận phía trên cái avatar: "nhìn muốn XXX" xin phép dùng ký hiệu XXX thay cho từ rất bạo lực mà tác giả Bùi Hồng Ánh dùng ... - (trong 1 die^~n dda`n như thế này không nên dùng những từ đầu gấu như thế, và nhất là khi mô tả về 1 cái avatar có hình 1 cô gái)

Phuc19982001

thì khác nhau mỗi tí tẹo, chưa chết ai cả: chỉ chi? co' "oàng" nhầm thành "ồng" thôi mà, làm gì phải nhân cơ hội câu bài thế ??

Mà công nhận nhìn cái avatar trông cũng ... mà nói đi nói lại và nói tóm lại thì đúng là "nhìn muốn xxx!!!" T. ơi, mày có công nhận là nhìn muốn ... không?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000