đi lạc tìm bà con !!!

Phuc19982001

Ko hiểu là bạn Sisley tổ trưởng ơi, bạn thích hoa hậu gì nhất (tớ nhớ là nhà bạn ko có mèo) tớ đề cử bạn làm hoa hậu lửa được ko vậy?

Phuc19982001

Oh, bạn Lan Anh cún D3 (nick: someone) thân mến, bọn tớ chỉ nói vui 1 tẹo thôi, ko phải nói xấu D3 đâu ... sao bạn vào xem đúng lúc thế???

maquan

Phuc19982001 said:
mày à, tao quen D3 khoảng 1/3 đấy, hôm nọ ngồi học ở lớp cao học, có một bạn tên là Dung, khoe học lớp D3 biết tao - hic, tại tao có mấy con bạn học ở đấy mà - hic ko ngờ đi đâu mình cũng nổi tiếng tai tiếng thế chứ. mày muốn đi ăn thịt chó với các bạn đấy thì nhờ tao giới thiệu cho. mà D3 có 1 em đang tán chú Ma Quân lớp mình đấy, mày biết ko?
thằng ku lày đừng có ăn nói lăng nhăng kẻp anh ...bị úynh chết giờ B-) B-) B-)

Archangel

Member
maquan said:
thằng ku lày đừng có ăn nói lăng nhăng kẻp anh ...bị úynh chết giờ B-) B-) B-)
Ơ hơ hay nhỉ nhìn chú Maquan giật mình kìa ... =))=))=))

ê Tuấn ơi, chat với ku Fuc chán chưa, ra đây chat với anh cho đỡ bùn ....lạnh wá ....
Ơ sao các chú lạ nhỉ chat chit thì có gì hay ho mà thằng nào cũng rủ tao chat nhỉ B-)B-)B-).Anh chán trò câu bài này lắm rồi ...

hết 90s rồi!!! ku có lạnh ko? anh đang "lạnh" quá
Uh gió mùa đông bắc nên lạnh fết ... :p:p:p.Mà sao chú lại lạnh trong nháy nháy thế nhỉ ?:-/:-/:-/

maquan

khè khè tại ku Fuc nói linh tinh nên anh thấy "lạnh... gáy" thôi nên phải cho nó vào ngoặc kép cho ló sành điệu

maquan

Phuc19982001 said:
Ko hiểu là bạn Sisley tổ trưởng ơi, bạn thích hoa hậu gì nhất (tớ nhớ là nhà bạn ko có mèo) tớ đề cử bạn làm hoa hậu lửa được ko vậy?
lại trò bầu hoa hậu chán phèo, hình như cũng có topic này rồi thì phải, lúc đầu còn bầu đc mấy bạn tử tế xong rùi cuối cùng thành bầu ...nam hậu hichic, xem mà phát chán B-)

Phuc19982001

Thằng Tuấn kia, mày chụp được cái ảnh đấy tức là mày cũng có mặt ở đấy, có kém gì anh đâu???

Mà chú công nhận mấy em 8X đời cuối và 9X đời đầu rất ... hay đúng không? Lần tới anh lại cho chú theo cùng nhé, tội nghiệp cho thằng Minh Quy - Rùa Vàng, nó hôm đấy phải đi sinh nhật bạn của bạn, nếu không đã được vui vẻ cùng anh em ... hà hà hà

Để bà kon khỏi thắc mắc: cái quán đó chỉ là quán nhỏ: tên: Blue Eyes ở ngay Phan Đình Phùng, đối diện vườn hoa hàng đậu...

mà các chú xem tình hình thế nào đi, sắp sinh nhật anh rồi đấy ... :D

Phuc19982001

Nếu chú Tuấn muốn làm phóng sự ảnh về anh thì hôm nào anh sẽ biểu diễn riêng các chiêu của anh ...

Mà cái thèng Ma Quân kia chưa gì đã đỏ mặt. Cái hôm tao thấy con bé ngồi ôm cứng mày ở Triều Khúc từ 1 năm trước, có thấy mày đỏ mặt gì đâu, mới hỏi thăm 1chút mà đã gào lên rồi ... Hay là tao kể tung tích em đấy nhé ... em đấy lại chơi thân với con bạn cấp2 của tao, lại từng học thêm cùng tao nên tao rõ lắm ... khà khà ... :D ... chú Quân thấy sao???

Phuc19982001

Ðề: tớ không thèm đọc trộm nhé
Trích:
Nguyên văn bởi Someone
:)) tớ mà thèm xem trộm á, xem đàng hòang đấy chứ!Xem thì mới biết bạn tớ đang chê con gái D3 thiếu nữ tính vì đi ăn thịt chó.
Y!M: ....

ê, thế thì vào topic bên tớ buôn chuyện cho vui ... bên này đang thiếu giọng nữ đây ...

Archangel

Member
Phuc19982001 said:
Thằng Tuấn kia, mày chụp được cái ảnh đấy tức là mày cũng có mặt ở đấy, có kém gì anh đâu???
:D:D:D

Phuc19982001 said:
Mà chú công nhận mấy em 8X đời cuối và 9X đời đầu rất ... hay đúng không? Lần tới anh lại cho chú theo cùng nhé, tội nghiệp cho thằng Minh Quy - Rùa Vàng, nó hôm đấy phải đi sinh nhật bạn của bạn, nếu không đã được vui vẻ cùng anh em ... hà hà hà

Để bà kon khỏi thắc mắc: cái quán đó chỉ là quán nhỏ: tên: Blue Eyes ở ngay Phan Đình Phùng, đối diện vườn hoa hàng đậu...

mà các chú xem tình hình thế nào đi, sắp sinh nhật anh rồi đấy ... :D
Ừ hay thật tao thích những đứa vui tính và nói chuyện hay lại thoải mái nữa ... Mà hình như có 1 em học BK đấy chú ạ ... không ngờ con gái trường mình cũng có em hay phết học 5 năm năm rồi bây h mới biết :>:>:>
SN chú còn lâu nhắc dek gì mà sớm thế ...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000