đi lạc tìm bà con !!!

Phuc19982001

mày có thấy hôm nay trời lạnh ko? tao thấy ở chỗ phố ĐẶng Tiến Đông này trời có vẻ như là rất âm u, không nắng như mấy hôm truớc, phố Đội CẤn nhà mày thế nào?

Archangel

Member
Chẳng qua là chú Tuấn chưa đánh đã sợ, đòi về đón em nên bọn anh thả cho chú hăng máu ở lại chơi cho vui, chứ lúc bọn anh ra tay thì chú thua liền còn gì, chạy về vội còn gì
=))=))=)) Nói không thì ai chẳng nói được .Thực tế chứng minh trên bàn Bi-a kia

Phuc19982001

Tuan Pham Anh: he he
smart_boy: nội dung bài mới:
Tuan Pham Anh: vào xem đê
smart_boy: mày có thấy hôm nay trời lạnh ko? tao thấy ở chỗ phố ĐẶng Tiến Đông này trời có vẻ như là rất âm u, không nắng như mấy hôm truớc, phố Đội CẤn nhà mày thế nào?
smart_boy: lại bài nữa với nội dung vừa rồi đó
smart_boy: mày chậm chạp quá

Tuan Pham Anh: 90s mới được gửi 1 bài
smart_boy: biết rồi
smart_boy: mie nó
smart_boy: chuối thật
smart_boy: tao còn 20 giây nữa

Phuc19982001

Nhân chuyện mày nói nghe nhạc tao mới nhớ ra là nhà mày có bộ loa cũ cần thanh lý - lại làm tao nghĩ đến chuyện công ty giao cho tao thanh lý ít đồ máy tính, bán với giá đồng nát, mày có muốn xơ múi gì không???

Mà mày vẫn chưa trả lời câu hỏi của tao là ở góc bên kia thành phố, thời tiết ngoài trời như thế nào

Phuc19982001

Đúng là hơi bất tiện nhưng lại tiện ở chỗ VD: công ty thằng Quân nó khóa cổng vào YM nên ko chát kiểu này thì chat kiểu gì? Với cả tao thấy chát kiểu 90s này mày có nhiều thời gian suy nghĩ kỹ để ăn nói lịch sự và cẩn thận, kẻo lại bị hiểu lầm từ trêu đùa thành nói thật

Archangel

Member
Ừ cám ơn chú bộ máy anh toàn đồ đỉnh :">:">:"> ai lại đi xơ mú mấy cái đồ đồng nát đấy làm gì =))=))=)).Cám ơn chú ...
Mà tao trả lời rồi còn gì :Mây ,mưa và một chút gió :D:D:D

Phuc19982001

Ý anh nói là hàng này bán giá bèo, chú ko mua thì thôi, khối người mua... mà bên nhà mày đã mưa chưa? tao nghe mọi người nói là hình như bên tao mưa rồi đấy... tại bận tiếp chuyện mày nên tao chưa ra ngoài cửa ngó xem được

Phuc19982001

Tao không nghĩ là thời tiết lại khác nhau lắm đâu, mày có đồng ý với tao là chính sức gió của đợt gió mùa đông bắc này đã gây ra hiện tượng đó: gió đã thổi mưa sang bên anh và thổi mây khô sang bên chú

Oh, mà ko rõ là bên thằng rùa Minh Quy thế nào nhỉ? tội nghiệp nó phải vào mạng bằng điện thoại di động Motorola Rar V3 hồi mua giá 9 triệu 3 mà đến giờ rớt giá ghê quá...

Archangel

Member
Uh đúng mày nói phải ... đúng là mưa gió cũng như con người chẳng biết đâu mà lần ...
Thằng Quân mua con V3 là quá dại ...ĐƯợc mỗi cái mỏng cong công nghệ và phần mềm thì chẳng có gì hay cả ...

Phuc19982001

Thì cũng giống như con điện thoại W màu da cam ý, là cái máy nghe nhạc thôi mà cũng bán giá khởi điểm cao. Ui, thời buổi loạn lạc này giá trị đảo lộn hết cả, chả biết đâu mà lần. Dưới đây là một minh chứng:

Tuan Pham Anh: Ê này mấy đứa con gái D3 máu thịt chó nhỉ ?
Tuan Pham Anh: xem cái top của bọn nó
smart_boy: the ha
Tuan Pham Anh: uh

Ai đời , con gái mà lại đi ăn thịt chó, chả nữ tính tẹo nào - mà bọn D3 mang tiếng lớp văn toàn con gái, đâu có như con gái A4 nhẩy?

Phuc19982001

nhân nói chuyện nữ tính, smart_boy: thêm 1 câu: phải nói là con gái lớp mình nữ tính nhất khóa, mày công nhận không?

Thí dụ trong 4rum này, tao bầu cho tổ trưởng tổ tao là nữ tính nhất, nhì là bạn Hoàng Minh rồi các tổ khác thì xếp sau.>> há há há. à quên, bạn Chu BẢo Hương cũng là tổ mày nhỉ? BẠn ý thì quá nữ tính nhưng mà là vì ko phải tổ 4 nên xếp sau bạn Sisley và ghostcat là phải thôi

Phuc19982001

mày à, tao quen D3 khoảng 1/3 đấy, hôm nọ ngồi học ở lớp cao học, có một bạn tên là Dung, khoe học lớp D3 biết tao - hic, tại tao có mấy con bạn học ở đấy mà - hic ko ngờ đi đâu mình cũng nổi tiếng tai tiếng thế chứ. mày muốn đi ăn thịt chó với các bạn đấy thì nhờ tao giới thiệu cho. mà D3 có 1 em đang tán chú Ma Quân lớp mình đấy, mày biết ko?

Phuc19982001

Sau đây là bình luận của Tuấn:
smart_boy: mày thấy anh dẫn chuyện hay ko?
BUZZ!!!
Tuan Pham Anh: uh
Tuan Pham Anh: hay

TAo đề nghị nhân cơ hội đang nói chuyện nữ tính này, bỏ phiếu bầu hoa hậu lớp mình: hoa hậu nước, hoa hậu lửa, hoa hậu trái đất, hoa hậu hành tinh và hoa hậu ... mèo (vì đa số bạn nữ lớp mình thích mèo)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000