đi lạc tìm bà con !!!

Phuc19982001

Ko bít bạn có mời ko mà chú MaQuan kéo anh em đến đập phá? Sợ rằng chưa đập phá được gì đã bị bạn đập cho 1 trận vì tội phá đám, he he he...

Thằng Tuấn kia, công tao collect ảnh của thèng Ngọc to lớn thế mà mày kêu là câu bài, đấm chít giờ. à mà thằng Ng nó đánh bi a giỏi hơn chú là phải rồi, nhất là lỗ 7 thì nó đỉnh hơn chú là phải rồi ... nhưng mà dù sao bảo nó là đừng có lên mặt vội, a Huy còn quay phim cơ, ko chỉ chụp hình nhăng nhít như nó đâu ...

Phuc19982001

anh em mình hẹn 31/12/2006 đi chơi đê, nhân dịp sinh nhật bạn Nhím xù luôn được ko bà con? mùng 2/1/2006 tớ hẹn với bọn đại học mất rồi

Chú Tuấn hôm nay đến Bi A Vuông ở 198 Thái Hà, gặp ngay cao thủ Phúc, vốn làm việc ở ngõ 178 Thái Hà gần bên nên bị thất thủ liên tiếp, tội nghiệp quá...

Archangel

Member
Ối ku Phúc rất biết tận dụng thiên thời địa lợi nhân hòa đấy ...Ai lại giữa trưa ăn uống xong dửng mỡ rủ anh đi đánh Bia ...Anh lại chưa ăn uống gì ... :(:(:( Lúc đầu là do đói nên tay cơ có fần chuệch choạc ...Còn nửa sau thì như thường lệ phần thắng đã về tay người có thực tài ... :):):) .Mà khốn nạn là uống cafe xong về nhà anh cứ trợn mắt lên không ngủ được ... :(:(:(

Archangel

Member
Xin lỗi ku Phúc hôm nay anh đi tổng kết cuối năm lớp đại học không cho chú có cơ hội phục thù :D:D:D .Thôi cứ rèn luyện thêm đi rồi độ 2-3 ... mươi năm nữa là có thể thắng anh được đấy =))=))=))
Sao ku Quang dạo này bận ôn thi hay sao mà không thấy online nhỉ ???:-/:-/:-/

maquan

ui ui bạn huyền lâu lâu ko gặp mừ bây giờ nóng tính thía :p , 2 thằng ôn đấy nó chỉ đùa chút thôi, ai bảo bạn Ngọc có quả ...râu trông sành điệu quá làm gì hehe ... ảnh của tui up lên cạnh tranh cũng bị nó nói là méo mồm đây lày B-) B-) B-)
mà chú Ngọc tự tay làm cái album đấy hả, giỏi nhể, nhớ hồi xưa chú còn bập bõm nhờ anh dạy dỗ mà giờ khá phít, giỏi gần bằng anh roài :))

Archangel

Member
Hôm qua 31/12 có 4 chàng lính ngự lâm sau khi chén chú chén anh ở quán ốc Đức Mười đã đến chúc mừng SN bạn Nhím rất là hoành tráng ... :):):) .Lần sau anh không bao h đi đâu đến chỗ đông người với thằng Phúc nữa đâu nhé cái kiểu ăn bánh của mày trước mặt bạn của P.Anh làm tao không muốn nhận là quen mày nữa ... :)):)):))

Thằng Quang nhìn ai đấy

Ku Quân muốn đánh nhau à

(Sao tao chụp chúng mày đẹp thế mà chúng mày chụp tao thế này à)

Đây là ảnh chụp chộm trước cửa nhà bạn Nhím sau khi bị bạn Nhím đuổi về :D:D:D

Archangel

Member
Sau đó là tiết mục đón năm mới ở quán Bi-a :D:D:D

(2 thằng đánh kém =))=))=)) )

(Chân dung nhà vô địch đang buồn vì không có đối thủ =))=))=)))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000