Devil's_daughter

p3yeu

Member
troai`,ngay` nao` em cung an sang o day anh ah,ehehhe,trong em giong con gai' ma`,chu ko vua` trai vua` gai giong anh dau ah,yen tam di na`,heh,anh ark dạy em zoi,ehehhe,hoc. hoi ti' kinh nghiem!

p3yeu

Member
chài,trông ngầu ghê là kiểu zi đấy anh,hôm đấy mình hiền lành thế cơ mà,ah này,em mặc áo màu hồng đẹp đẹp có mũ ý anh ah,còn cái lái lợn nó mặc rẻ rách đấy ehehe

smooth

Member
huyenlong said:
chài,trông ngầu ghê là kiểu zi đấy anh,hôm đấy mình hiền lành thế cơ mà,ah này,em mặc áo màu hồng đẹp đẹp có mũ ý anh ah,còn cái lái lợn nó mặc rẻ rách đấy ehehe
:D, anh nói ngầu là bạn đứng cạnh bạn áo hồng cơ, bạn áo hồng thì trông 'ngoan hiền' lắm :D

smooth

Member
ok BD, sáng hôm qua vừa được hân hạnh diện kiến em D'D, hơi khác so với tưởng tượng, trông bé nhỏ hiền lành hơn. còn em áo hồng đi gọi em D'D là ai thế nhỉ ????

Hơ thế tưởng tượng của anh là ntn ? Hóa ra anh smooth là cái ông ngối trước mặt mình lúc ăn mỳ ah ? oài thế mà anh ko giới thiệu để em còn mời anh 1 bát :D

Áo hồng là em Huyenlong anh ah.

fruit NHO

Active Member
kinhq úa!ông anh này..chẹp ..nhanh phết!
em li thì chị đc nhìn từ đầu năm rùi....thế mà hùi đầu năm thàng huy nó chỉ cho chị mấy em xinh xinh ở lớp lại láo toét dám bỏ qua em chứ...
thàng bé đúng là...

smooth

Member
fruit NHO said:
kinhq úa!ông anh này..chẹp ..nhanh phết!
em li thì chị đc nhìn từ đầu năm rùi....thế mà hùi đầu năm thàng huy nó chỉ cho chị mấy em xinh xinh ở lớp lại láo toét dám bỏ qua em chứ...
thàng bé đúng là...
thằng bé đúng là có con mắt tình đời chứ sao :D :D

p3yeu

Member
heheh,con lái lợn đc ko anh smut,con này chúa lăng nhăng đấy,nhìn hiền lành thế thôi,đi lừa thiên hạ đấy anh ah,eheheh.
con ly kia,mày đừng bảo huyenlong,long là tên thằng long mà,gọi huyền thôi đc rui`.ehehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000