Devil's_daughter

smooth

Member
iem Huyền có bạn Long rồi còn hỏi mấy thằng bạn anh làm gì ?? có 2 thằng trong "tuổi mộng mơ" thôi anh BD ạ.
hix, trông anh thế này mà dám gọi là béo hả em HL, em định nghĩa lại từ béo đi, phải nói là trông cân đối chứ :D :D :D mặt em D'D trông còn gian hơn anh nhiều, ko biết có chú nào hy sinh trong tay em D'D chưa ?? :p :D

p3yeu

Member
thì bắt mấy cá chẳng được hả anh,hehehe...em cũng gian lắm đấy anh cẩn thận nhé
eo ơi,tuổi mộng mơ,buồn nôn wa,hic,thôi,chẳng dám đụng!

BlackDragon

Active Member
devils_daughter said:
con trai trường mình hơi bị mất giá đấy. Suốt ngày fai đi xem mặt con gái. Phải làm thế nào để các em xinh tự đến tìm mình chứ .
Ngồi 1 chỗ chờ thì cũng chán em ạ :cool: Anh đang "thay đổi không khí" :D Mà con trai thì phải chủ động chứ, có gì là mất giá đâu.

p3yeu

Member
smooth said:
xem xong cảm tưởng thế nào hả chú DUCK, "tiền mất tật mang" hả :D :D :D
>:p >:p >:p
ý ông anh là zi` thế,muốn zi` nào,may cho anh sáng em chưa bê cả cốc cafe,nhin` hơi giống nước sông tô lịch vào mồm anh nhé >:p =))
chán đời!soi mãi chẳng có ma nào,mà soi cũng là 1 thú vui,đầy nghệ thuật đấy chứ :D

smooth

Member
hix, em Huyền Long thật là đanh đá lắm, lần sau anh ko dám ngồi cạnh em nữa đâu, sợ wé đi !!!
quên, cho em điểm 10 câu "soi cũng là 1 thú vui đầy nghệ thuật" :D :D

Con Huyền ! Hôm nay tí tởn rủ mình đi soi các anh. Nó còn đá thêm 1 câu : tao đi cùng mày để đánh giá hộ mày thôi chứ ko soi đâu =))

Ah anh mut ơi.Lớp anh có anh gì hay mặc áo nỉ đỏ trông hay thế. Hôm nay anh í lại mặc áo đỏ, đi cùng xe bus với em về :D MÌnh ấn tượng với các anh mặc áo đỏ thế ko biết.

p3yeu

Member
devils_daughter said:
Con Huyền ! Hôm nay tí tởn rủ mình đi soi các anh. Nó còn đá thêm 1 câu : tao đi cùng mày để đánh giá hộ mày thôi chứ ko soi đâu =))

Ah anh mut ơi.Lớp anh có anh gì hay mặc áo nỉ đỏ trông hay thế. Hôm nay anh í lại mặc áo đỏ, đi cùng xe bus với em về :D MÌnh ấn tượng với các anh mặc áo đỏ thế ko biết.
uh màu đỏ chứng tỏ đàn ông mà mày =)) =))
cái anh áo đỏ đấy tao soi trc chu',từ hồi anh ý chấm sao đỏ lớp mình hay lớp d2 y',nhg mà trông gần thì hơi đàn bà ehehe
:D
đánh giá là 1 chuyện,kiểu criticism ý =P~

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000