Devil's_daughter

Cả nhà thông cảm. Em phải lập cái topic củ chuối này vì mấy lí do. Ko fai để làm quen làm kiếc gì đâu.

- Thứ 1 là vì online chả có ai -> ngứa tay + rỗi việc -> lập top
- Thứ 2 là bọn nó câu bài nhiều rồi. Bây h mình câu topic :D

Đang chán đời. Mọi người ai chán đời thì vào đây, "nào mình cùng than nhá" !!!!

Giờ này chắc mọi người đang học hoặc đang ngủ. Mình do tình thế bắt buộc mà phải bùng tiết 1. Vừa đỗ xe thì cổng trường nó đóng mới cú chứ. 30ph nữa mới vào tiết 2 --> sẽ phải tốn 2k tiền net nữa. :( tiếc wa' !!!

Mới đầu tháng mà số phận mình đã mịt mù thế này ....

hiepmat

tui cũng đang chán đời đây---->cho tui than với nhé
mẹ cha!!!chia tay.... rui` ma` không thể nào quên được.....--->ức chế không chịu được :(( :(( :(( ---->chỉ muốn khóc nhưng không khóc được :D

hehe hóa ra cũng có nhiều người chán đời giống mình.

hiepmat said:
mẹ cha!!!chia tay.... rui` ma` không thể nào quên được.....--->ức chế không chịu được :(( :(( :(( ---->chỉ muốn khóc nhưng không khóc được :D
Bắt tay cái anh ! Em cũng thế. Cũng phải từ từ làm sao mà quên ngay đc.
Hay anh thử lập cái topic cool girl xem có nguôi ngoai tí nào ko .

BlackDragon

Active Member
Hì hì , uneducated cũng ko sao , tại anh thấy em này có vẻ thích Rock nên định "hỏi thăm" thôi :D
Mà em Huyenlong là con gái à , lúc đầu nhìn nick cứ tưởng con trai .

trừu tượng cái quái gì. Có mà đầu óc anh nhạy cảm thì có.
Hôm nay đi tham quan đeo cặp Quicksilver. Mấy đứa ở lớp cứ nhìn rồi lắc đầu chẹp chẹp. Bó tay !!!

smooth

Member
BlackDragon said:
Hì hì , uneducated cũng ko sao , tại anh thấy em này có vẻ thích Rock nên định "hỏi thăm" thôi :D
Mà em Huyenlong là con gái à , lúc đầu nhìn nick cứ tưởng con trai .
em devil's daughter cũng thích rock à, thế anh em mình làm quen đê. em học 10D3 nhỉ, sáng thứ 2 xuống canteen nhá, nhớ ngồi chỗ gần thùng rác nhất cho dễ tìm :D.

p3yeu

Member
lái lợn nó đeo cặp quicksilver mà bỏ silver thêm stick vào thì ai cũng biết là cái zi,cái nay` lái lợn nói em mới biết,đầu óc con này cũng hình tượng phết.ehehhe,anh ảk,anh hiểu chữ 3L zoi cả bubblestick là ziif thế,nói em biết tí đi.
to BD: tên thế này mà bảo con trai ah,hic,đau lòng wa!
to smooth: ko cần phải hẹn chỗ đây đâu anh ah,lúc nào mà lái lợn nó chẳng thích đứng đấy,eheeh,với cả cứ tìm con nào giống con nghiện nhât là nó đấy anh ah,ihihih

BlackDragon

Active Member
huyenlong said:
lái lợn nó đeo cặp quicksilver mà bỏ silver thêm stick vào thì ai cũng biết là cái zi,cái nay` lái lợn nói em mới biết,đầu óc con này cũng hình tượng phết.ehehhe,anh ảk,anh hiểu chữ 3L zoi cả bubblestick là ziif thế,nói em biết tí đi.
to smooth: ko cần phải hẹn chỗ đây đâu anh ah,lúc nào mà lái lợn nó chẳng thích đứng đấy,eheeh,với cả cứ tìm con nào giống con nghiện nhât là nó đấy anh ah,ihihih
Em ko cần phải phân tích , anh liện hệ giữa cái cặp với cái nick của em này là đoán ra ngay :D
Em L3 trông giống con nghiện à ? hay thế =)) Còn em thì trông giống con gì ?

huyenlong said:
Hơ con này vu khống. Tao nói cho mày hay là lúc tao vừa nói nick mày đã cười sằng sặc hả... Chỉ có mỗi hôm trước học bất đẳng thức BCS là tao nói thôi. Đấy là do anh Ark dạy bảo và huấn luyện cho trước rồi :D

To smooth : Anh cứ ra canteen, thấy em nào đáng yêu nhất ý. Em đấy. Còn nếu muốn gặp em Huyềnlong thì cứ tìm em nào xấu nhất.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000