Demo của FinalStage - HaNoi Death metal Band ^_^

Helices83

Member
Thân mến gửi tặng các Rock's fan CVA bản Demo của ban nhạc FinalStage. ;)
Các bạn có thể download bản Demo này tại địa chỉ website của ban nhạc: http://www.finalstage.info
Ai có nhã ý muốn bàn tán,nhận xét xin mời vào địa chỉ Forum để post bài.
Xin cám ơn tất cả!!! :x

chipcom

Member
Hai bản này phối nhạc thì rất là ok

Nhưng ...

Hát thì chưa được ổn lém!

Không bít em nhận xét thế có đúng không???

Helices83

Member
Hè!Đúng quá đi chứ.Volcal thu hơi vội...Demo mà...Nhưng nghe nhiều cũng thấy hay hay đấy. ;)
Mà cái nick chipcom nè trông quen quen :)

FRANKIE

Nghe kiểu ấy nó mới đúng chất demo
Hoàn hảo quá gọi cha nó là album rồi
He..He..He...Theo như ngôn từ của 1 thằng bạn em
Thì nó bảo nghe mấy bài demo có vẻ " trong trắng " & " hoang dại "
Nên nó thik nghe =))

chipcom

Member
Tớ thick cái bài "Thiên thần sám hối" hơn là "Đường hầm siêu thoát"

Giọng chị Phương ơi yếu!

Nhạc ổn, lead thì... cực ổn

:D

chipcom

Member
Mấy bài đấy thằng Dũng làm nhạc <thấy anh Phương bảo thế>

Thảo nào ...

@ Helices83: chắc là thấy nick nhìu lần quá nên thấy quen :D

vichia

Active Member
Quả thật sao mình thấy nó cứ nhạt nhoà, chỉ được cái ầm ầm, chặt phơ không bẩn tiếng, sử dụng thành thạo nhạc cụ, chứ còn ý đồ phối khí và cách làm thì ..nói xin lỗi mọi người sao thấy nó lộ liễu vào có phần thô thiển ...sozy vì có lẽ mình có ác cảm với dòng nhạc death đủng này ( mịe, hát d' gì mà d' ra hát, thể loại này làm hỏng sự tróng sáng của tiếng việt ) nên ăn nói lung tung phát ngôn bừa bãi ...

Helices83

Member
Hi! :) Cám ơn cậu vichia rất nhiều nha.Cậu "có ác cảm với dòng nhạc death đủng này" vậy mà vẫn mất công vào nhận xét góp ý :cool: ...Thật sự thiện ý đó của cậu làm anh rất cảm động. :x

Helices83

Member
Mà vichia à :> ,mặc dù anh nghiền Death nhưng anh vẫn khoái đĩa Cánh Cung của Đỗ Bảo lắm. :x

Mỗi một thể loại,mỗi một dòng nhạc đều có cái hay riêng của nó...vấn đề là mình có chủ động đón nhận cái hay đó hay không mà thôi... ;)

Helices83

Member
Hehe! :) Thì cậu phongvan đã mất công vô đây rồi thì bình luận phát đi chứ,ai lại buông thõng một câu mỉa mai thế... :D
Chả là học sinh cũ của trường nên anh muốn về giới thiệu chút thôi,hi vọng có nhiều anh em gần xa các khóa vào góp ý,bình luận,ai dè toàn anh em bạn bè mình vô...Vì thế toàn những lời khen động viên thì cũng dễ hiểu mà...Có địa chỉ link forum của ban nhac anh post ở đó,mời cậu vào xem thử xem anh em rock fan xa gần bàn tán,nhận xét,chửi bới rôm rả như thế nào... ;)

Phuc19982001

Quang ơi, mày ko dùng công nghệ lăng xê của lớp mình (như đã từng áp dụng thành công với anh Huy) thì ban nhạc của mày không thể lên được đâu. Thôi đừng cứng đầu nữa, thời buổi này dù có chăm chỉ luyện tập và kể cả tài năng đến đâu thì vẫn cứ cần đến công nghệ lăng xê.

Mày thấy kô, ngoài anh Huy ra, chị Anh Thư và Kim Anh ở lớp mình đều nổi nổi và quá nổi. A Thư được bọn D1, A5 đưa vào danh sách Sexist Female của khóa rồi. Trong khi con trai lớp mình ko thèm bầu lấy một phiếu. Còn Kim Anh ư, nếu ai không biết thì đừng bao giờ nhận là học khóa 1998 - 2001 của trường mình. Tất cả những điều đó CHỈ CÓ THỂ với công nghệ lăng xê mang thương hiệu A4 CVA 1998 - 2001.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000