Death of D3

hix chắc đây là lần đầu tiên trong lịch sử CVA.

4 điểm sổ ghi đầu bài cho 2 tiết Văn.

4d'/10 - xếp loại yếu :(

ngày mai chắc là ngày giỗ chung cho cả lớp 10d3.

Bạn bè thân hữu, họ hàng gần xa đến thăm viếng và tiễn đưa tại phòng D4. Lễ truy điệu đc tổ chức vào tiết 3.

Tang gia bối rối có gì sơ suất gia đình xin đc lượng thứ.

( thôi té, chuẩn bị bông bịt tai cho ngày mai đây :D )

ark

Active Member
Ăn thua gì =))

Chắc chỉ có Việt Nam mới có cái sổ đầu bài toàn điểm tuyệt đối nhỉ :) Ngày nào cũng 10/10 hoặc cùng lắm thì bị con 9 , thế mà người VN về mức độ vô ý thức + vô kỷ luật thì hiếm nước nào sánh được =))
Nếu mắng cả lớp thì kiếm cái gì bịt tai lại, bông hoặc kẹo cao su, tốt nhất là kiếm cái phone đút vào tai =))

ark

Active Member
Nhất là ở trường TH QG CVA thì ko được để hạ thành tích trường, ngồi học lớp chuyên thì ko được làm mất mặt lớp, và nhất là mỗi chúng ta phải có lòng tự trọng , nhỉ

p3yeu

Member
ark said:
Nhất là ở trường TH QG CVA thì ko được để hạ thành tích trường, ngồi học lớp chuyên thì ko được làm mất mặt lớp, và nhất là mỗi chúng ta phải có lòng tự trọng , nhỉ
:) lớp mình láo wa :) ark nói đúng ùi, :)

chocomog_257

Moderator
Mà cái điểm 4 giờ Văn đấy chỉ tại thằng Việt hết, ai bảo thích đứng câu giờ cho lắm vào, mất hẳn 15 phút của người ta. Có mỗi 1 câu hỏi đơn giản thế mà mãi kô trả lời được, chả hiểu lúc đấy nó nghĩ gì nữa :p

chocomog_257

Moderator
Mà cái vụ đấy chỉ diễn ra trong tiết 1 thôi mờ, có dính gì đến tiết 2 đâu mà bà ấy lại cho luôn cả tiết 2 nhở? À quên, chắc tại chị Trà CV + Hạnh sự đúng kô ?

p3yeu

Member
shosaitoki said:
hoan hô típ nào, hôm nay giờ KT lại có thêm điểm 5 roài was kỉ lục
má mày,thế cũng khoe đc, X( tao điểm kĩ cố gắng cuối năm đc 4.0,cộng với điểm kĩ nông để mà lên trên 6.5 đây này,tình hình này chỉ ăn shit :-( :-( :(

p3yeu

Member
devils_daughter said:
an chua may` :D ? tao nong' long` cho` den cai ngay may` fai an ... qua' !!! co' len !
mịa,mày thì kém zi` tao,lắm nhọt,hum nào mày chả ăn mà vẫn còn thèm nhìn tao ăn ah`???? =)) :D =))

nhgiang

Member
Đừng câu bài nữa. Nói vào chủ đề gì đó hay hay đi. Cứ ngồi đấy mà tán phét. Không biết D3 03-06 có gặp phải tình cảnh đau khổ như lớp mình năm nay ko. Nghe anh ark nói thì hình như không phải thế rồi.

nhgiang

Member
Nghe hai con Huyền với Pig-seller chửi nhau nghe hay quá nhỉ. Hình như lớp mình là lớp chuyên "chửi" hay sao ý nhỉ. Chửi kiểu GÌ mà admin cũng không hiểu là bọn nó đang chửi. Đúng là "pó tay":D

hơ cái topic cũ rích này lại đc lôi lên thế này? thôi ko sao lại có thêm chỗ buôn chuyện.

Pig seller ???? hơ bạn Giang lại sáng tác cho tớ cái nickname dễ thương ghê

nhgiang

Member
Hơ hơ. Cái nick nghe cũng hay phết đấy chứ. Hay gọi là Ly Pigheaded.,.... nhiều nick lắm. miễn có từ "lợn " là được!:D=))=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000