Death note (movie)

zazazu_lynk

Member
Nghe nói diễn viên đóng Raito là dv nổi tiếng, nên về ngoại hình ko được giống lắm . Còn L thì trông lại "bình thường" quá, trong truyện tính anh ý quái đản mà lập dị hơn cơ. Được cái do WB sx nên chắc sẽ hoành tráng. Có ai bít link để xem ko? Hay đã có đĩa chưa nhỉ !!! Mong gặp hai anh đẹp trai quá đi >///<
Ừ , anh ý đóng Okita mà . Anh L dễ xương , ủng hộ anh L >:D<
Mún xem đĩa lậu , chị chờ năm sau vậy , hoặc ko sang Nhật 1 chuyến , mang cả đĩa gốc còn nguyên tem với cả bộ manga về :D

Volodia

Member
Hờ, 28 tháng này bên Sing trình chiếu Death note 2 The last name roài, ko biết ở VN bao h thì có nhẩy? :D
Mà có ai có link down phần 1 ko? >"<
Mà bạn Ly kia là Ly A hả? Bạn Ly B hình như để ava là hình bạn ý! :">

X-monster

Uh huh LyA đây!
Tớ ghét the last name lắm. Nó làm về đoạn cuối của Death Note, mà tớ thì căm thù cái đoạn cuối đấy!
Còn phần 1 thì ấy down làm gì? Đi mua DVD đi, VN có bản đẹp rồi mà! Có điều dù là phần 1 hay phần 2 thì đều chán ốm!

Volodia

Member
Ờ thì tớ chưa mua đc đĩa ở Vn nên hỏi chỗ down thoai mà, dù sao thì chắc đành search p2p vậy! :D
Erm, có vẻ như anime hay hơn phim, bạn đang theo dõi anime qua youtube, đến episode 10 roài, cuối tuần này chắc có ep11.
Hồi hộp quá! :x

Oishi-chan

Ở Hà Nội có chỗ bán đĩa đấy, hinh như có cả DVD, down làm gì cho tốn xiền.
Mà tớ thấy Raito san trong live action ko phong độ, ko manly bằng trong manga, L san ko đủ freak ^___^

minhngocd8

Member
xem film Raito xấu chỉ có L đóng là đạt chỉ tiếc là mai sau bị Raito giết >.< hơi phí nhìn L trông ổn thật ^^....đọc truyện nhìn Raito đẹp zai thế thế mà film thì rõ xấu >.<....ở sing sắp chiểu phần 2 rồi à \:D/ hay quá ^^ lần trước thằng bạn bên sing về tăng tôi DVD xem nhiều nát cả đĩa :D

zazazu_lynk

Member
Anh Light trong manga nhìn cả truyện thì fong độ đầy mình , về sau thì mắt cáo lên 1 tí , trông gian xảo , đúng dáng Kira ^^
Anh L thì trong manga lẫn movie kool khỏi nói , cách đây độ ...... mấy tuần thấy trên kênh gì của Nhật ấy nhỉ ( ko nhớ tên ) , người ta phỏng vấn đoàn làm fim Death Note , anh L ( + Kira ) tuyển khỏi bàn :X

Sirius

Member
Thông báo tin vui cho cả nhà.Vào ngày 15 tháng 1 năm 2007^^ , lúc khoảng 10h các bác hãy vao trang ephim.com xem Cuốn sổ thần chết tức deat note của chúng ta.E phim sắp up lên roài đấy.Nhà ai có mạng dùng thoải mái thì lên ấy xem đi nhé.
Nhưng phim mới up lên, em sợ là phụ đề tiếng anh nên ai môn ngoại ngữ không đủ dịch thì phải chịu khó chờ khoảng nửa tháng nữa

Deathknight

Active Member
VN cũng có phải ai cũng vào đựoc đâu
bonh FPT chơi ác nhỉ :">
ho ho
bi giờ xem được rồi
RaiTo nhìn béo như con :mad:)
L nhìn được
Misa Cute thế :X

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo